ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

EA ยอมปลดล็อคตัวละครในเกม Star Wars Battlefront 2 แล้ว

EA ยอมปลดล็อคตัวละครในเกม Star Wars Battlefront 2 แล้ว

หากคุณจำได้นอกจากระบบกล่องสุ่มของรางวัลในเกม Star Wars Battlefront 2 แล้ว ทาง EA ยังโดนดราม่าเรื่องการปลดล็อค ตัวละครในเกมที่ต้องใช้คะแนนจำนวนมากมาปลด

โดยบางตัวละครต้องใช้เวลาเล่นมากถึง 40 ชั่วโมง
    ในการปลดล็อค ทำให้เกิดเสียงบ่นมากมายจากแฟนเกมทั่วโลก

ล่าสุดการอัปเดตครั้งล่าสุดของเกม Star Wars Battlefront 2 ที่จะมาจะมีการให้โหลด patch ใหม่ที่จะช่วยให้ผู้เล่นเข้าถึงตัวละครได้ทุกตัว เรียกว่าที่ EA ลดแลกแจกแถมกันแบบนี้

เพราะยอดขายของเกม
    Star Wars Battlefront 2 ไม่เข้าเป้าเพราะมีดราม่าออกมาตลอดตั้งแต่เกมวางขายไปเมื่อปลายปี 2017

เกม Star Wars Battlefront 2 วางขายแล้วบน PS4 , Xboxone และ PC

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ถามครับ ซื้อตอนนี้คุ้มไหมครับ กับลด 60%

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ยังมีคนเล่นอยู่ไหมอะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ นรกตัวสุดท้าย อ่านกระทู้
    ถามครับ ซื้อตอนนี้คุ้มไหมครับ กับลด 60%
    ผมว่า OK นะ หรืิอจะรอลดมากกว่านี้ก็ได้ (แต่ว่าผู้เล่นนี่สิ..จะยังมีมั้ย)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ผู้เล่นเยอะหรือเปล่า..ท่านใดเล่นอยู่ ช่วยตอบที

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ไม่โกหกเลยนะ คือซื้อตอนนี้ คนเล่นยังมีครับ แต่บางครั้งไม่เข้าใจเหมือนกัน กดหาห้องจะไปเจอห้องว่างๆที่คนเข้าไม่ครบ(เกมเลยไม่เริ่มสักที) เลยต้องออกๆเข้าๆ น่าจะบัคการหาห้องส่วนนึง แต่ยังมีคนเล่นครับ ยืนยัน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    รอลดต่ำกว่านี้คอยได้ อยากเล่นแค่โหมดเนื้อเรื่อง
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ต้องลองซะหน่อยแล้ว ซื้อมาตอนต้นปี ตอนลดเหลือ 679 บาท ตอนนี้ยังเล่นเนื้อเรื่องไม่จบเลยคับ ถึงตอนฉากในป่ามีค้างๆบ้าง เพราะเจอฉากคัตซีน cpu i3 ุ6100 เอาไม่อยู่ ค้างเป็นระยะๆ แต่พอฉากเล่นกลับลื่น เห็นว่าถ้าอยากจะเล่นเกมนี้โดยฉากคัตซีนลื่นๆ cpu ต้อง i5 6600k ขึ้นไปคับ