ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

โหลดฟรี! เกม Hitman Spring Pack สวมบทนักฆ่าหัวบาร์โค้ด กดด่วนบน Steam

โหลดฟรี! เกม Hitman Spring Pack สวมบทนักฆ่าหัวบาร์โค้ด กดด่วนบน Steam

หลังจากทาง Steam เปิดให้ผู้ที่สนใจโหลดเกม Hitman Holiday Pack ไปก่อนหน้านี้แล้ว (เล่นใน Episode 1 ฉากปารีสของตัวเกม) มาในคราวนี้

สำหรับเกมเมอร์ที่สนใจอยากจะลองเล่น Episode ต่อไปแบบฟรีๆ ก็ถือเป็นโอกาสอันดีแล้ว เพราะในวันนี้ทาง Steam เขาเปิดให้โหลดเกม Hitman

Spring Pack ให้ไปเล่นกัน
    ฟรีไม่เสียเงิน ไปดูรายละเอียดพร้อมกันเลยครับ

1. เพื่อนๆ จำเป็นต้องมีโปรแกรม Steam และลงทะบียนให้เรียบร้อยก่อน (ดาวน์โหลดโปรแกรมได้ที่นี่)

2. เข้าไปที่ http://store.steampowered.com

3. คลิกปุ่ม "Play Game" ตรง Free HITMAN™ Spring Pack เพียงเท่านี้ก็สามารถโหลดเล่นเกมได้เเล้วครับ

โดยใน Hitman Spring Pack นั้น เพื่อนๆ จะสามารถเข้าไปเล่นใน Episode 2 (ฉาก Sapienza) ของตัวเกม ทั้งนี้เพื่อนสามารถดาวน์โหลด

Hitman Holiday Pack ได้ตั้งแต่ตอนนี้ ถึงวันที่ 3 เมษายน 2561และทุกความก้าวหน้าที่เล่นในเกม สามารถนำไปใช้ต่อกับตัวเกมเวอร์ชั่นเต็ม

(ในกรณีที่ซื้อเกม Hitman เวอร์ชั่นเต็ม)

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    สอบถามหน่อยครับ
    ตัวเกมส์หลักจะต้องเสียเงินหรือแจกฟรีอะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ
    ตัวเกมส์หลักจะต้องเสียเงินหรือแจกฟรีอะครับ
    เป็นตัวเกมหลักอยู่แล้วครับ เพียงแต่แบ่งเป็น Episode ที่แจกเล่นได้แค่ Episode 1-2 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ซื้อทุก Episode มาดองไว้ ยังเล่นไม่จบซัก Episode เลยคับ ยากข้อเกียจย่อง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ใครมี ep.1 แล้วใช้งาน Spring Pack ไม่ได้

ให้โหลดตามลิ้งข้างล่าง โปรแกรม steam จะลงให้ตามปกติ

https://steamdb.info/app/439890/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย camillo131 : 25th March 2018 เมื่อ 23:24

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: