ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

♉ ⇱ Far Cry 4 Gold Edition - ElAmigos ⇲『 16 GB 』(。→‿←。)

The Official Gold Edition Includes:
    • Far Cry 4 (main game)
    • Far Cry 4: Valley of the Yeti (DLC)
    • Far Cry 4: Overrun (DLC)
    • Far Cry 4: Escape from Durgesh Prison (DLC)
    • Far Cry 4: Hurk Deluxe Pack (DLC)
    • Far Cry 4: Pre-Order Content (DLC)
    • Far Cry 4: Gold Edition Content (DLC)

⇱ Part 1 ⇲⇱ Part 2 ⇲⇱ Part 3 ⇲
    ⇱ Part 4 ⇲⇱ Part 5 ⇲⇱ Part 6 ⇲

โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ↟ คลิก ↡
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ↟ คลิก ↡

----------------------------------------

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Extract
    2. Burn or mount the .iso
    3. Run setup.exe and install
    4. Enjoy & Play

✎✎✎ ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ✎✎✎ สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eesperado : 13th April 2018 เมื่อ 23:09
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ปู่เสื่อๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    568
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    หลังจากติดตั้งมันใช้พื้นที่กี่กิ๊กครับ
    :

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    farcry 5 มาตอนไหนคับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beer181235 อ่านกระทู้
    หลังจากติดตั้งมันใช้พื้นที่กี่กิ๊กครับ
    ประมาณ 30GB จ้า
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    farcry 5 มาตอนไหนคับ

ตัวเกมส์น่ะมาแล้วครับ ตอนนี้แค่รอตัวแก้ออกมาเท่านั้นเองครับ แต่อาจจะมาข่าวดีเร็วๆนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    โหลดได้ครบทุกพาท แตกไฟล์ได้ไม่มีปัญหา ติดตั้งได้ปกติ เข้าเล่นเกมได้ไม่มีปัญหา

intel i5 7500 3.4 ghz
    16 gb ram
    geforce gtx 1060 g1 gaming 6 gb ram

เล่นเกมปรับ very high ภาพสวยมาก เล่นได้ไม่มีสะดุด ไม่มีปัญหาอะไรเลย มันส์มากมาย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SilverHand อ่านกระทู้
    โหลดได้ครบทุกพาท แตกไฟล์ได้ไม่มีปัญหา ติดตั้งได้ปกติ เข้าเล่นเกมได้ไม่มีปัญหา

intel i5 7500 3.4 ghz
    16 gb ram
    geforce gtx 1060 g1 gaming 6 gb ram

เล่นเกมปรับ very high ภาพสวยมาก เล่นได้ไม่มีสะดุด ไม่มีปัญหาอะไรเลย มันส์มากมาย ขอบคุณครับ
    ขอบคุณมากจ้า

กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    มีแพทแพ้บัคตอนปีนเชือกมั้ยครับ ตอนเริ่มเกมส์