ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ส่อง Little Dragons Cafe เปิดคาเฟ่สไตล์มุ้งมิ้งผลงานจากผู้สร้าง Harvest Moon

ส่อง Little Dragons Cafe เปิดคาเฟ่สไตล์มุ้งมิ้งผลงานจากผู้สร้าง Harvest Moon

ตั้งแต่ช่วงต้นปีที่ผ่านมา เราได้เห็นเกมแนวสร้างฟาร์ม ปลูกผัก กันเยอะแล้วใช่ไหม!? วันนี้มีอีกเกมที่ไปโชว์ในตัวในงาน Game Developers Conference

[GDC 2018]
    กับเกมที่มีชื่อว่า "Little Dragons Cafe" ที่ได้คุณ Yasuhiro Wada ที่เคยมีผลงานคุณภาพอย่างซีรี่ย์ Harvest Moon
    เป็นต้น

โดยทางสื่อต่างประเทศ
    "Nintendo World Report TV" ได้นำเกมเพลย์มาให้เราได้กันแบบจัดเต็ม 15 นาที ความน่าสนใจของเกมนี้ ก็คือเราจะต้องเปิด

Cafe
    เพื่อขายอาหารให้กับผู้คนต่างๆ ที่เข้ามาภายในร้าน ระบบภายในเกมก็จะมินิเกมทำอาหารมากมาย ภายในเกมเพลย์เราจะได้เห็นถึงระบบตกปลา อีกด้วยนะ

ส่วนเรื่องกราฟฟิคถือว่าน่ารักมุ้งมิ้งถูกใจเกมเมอร์อย่างแน่นอน
    แถมยังมีภารกิจคอยเฝ้าไข่มังกรรอมันเกิดออกมาเป็นคู่หูของเราได้อีกด้วย ตัวเกม

Little Dragons Cafe มีกำหนดวางจำหน่ายใน วันที่ 24 สิงหาคมที่จะถึงนี้ ทั้งเวอร์ชั่น PlayStation 4 และ Nintendo Switch ส่วนเกมเมอร์ PC

ตาดำๆ จะได้เล่นไหมก็ต้องรอลุ้นกันไปนะ

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    จงลง pc จงลง pc

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ยอดขายเกมบน PC ก็โตวันโตคืน จนหลายค่ายญี่ปุ่นเองเริ่มหันมอง เดี๋ยวมาลุ่นกัน (ขอเกมมุ้งมิ้งบน PC เพิ่มมม!!)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    สุดยอดเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    สายมุ้งมิ้งทั้งนั้นเลย