ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question PS 1 ตามหาเกม ในใจ ไม่รู้ชื่อ ถ้าทราบแล้วจะมาลบกระทุ้ออกได้เลยครับ อยากได้คืนมามากกกกกก

เป้นเกม 1ภาษาญี่ปุ่น ตอนนั้น อ่านไรไม่ออกเลย 2เป็นเกมrpg มองจากมุมบนของตัวละคร คล้ายกับ แร้คนาร๊อคมาก ๆ ตัวละครก้คล้ายกันมาก 3 มีสมาชิกในทีมให้เยอะมาก แต่ต้องไปูดคุย เพื่อขอให้มาร่วมพจญภัย ได้เพิ่ม2คนเป้นสามคน มันจะเป้นห้องส่วนตัว 2ชั้น แต่ละครอยู่1ห้อง บางทีเขาก้ล็อคประตู มีตี้ได้สามคน แต่สุดท้ายเลนได้แค่ตัวเดียวแล้วสามารถสลับไปมาระหว่างเล่นได้ครับ 4จุดเด่นของตัวเอกคือ มีสกิลวางป้ายลูกศรใว้ที่พื้น เมื่อยูนิตได้เหยียบเข้า จะไปทิศนั้นอย่างรวดเร็ว อันนี้ใว้กระข้ามหน้าผา อัพเกรดเพื่อเพิ่มระยะได้ และอีกสกิลคือเสาเอาใว้ดูด มอนหรือตนเอง 5สกิลเพื่อนที่มีจุดเด่นจำได้ว่ามีนักดายใหญ่คนหนึ่งสามารถสร้างกำแพงขวางขึ้นมาได้ แลพเพื่อนที่ตี้ธนุ สร้างกำดำกไฟได้ มีเพื่อนสีม่วง สร้างกำดักไฟฟ้า แบบรีโมทกด สกิลทุกสกิลอัพเกรดได้ครับแต่ต้องไปหาด็อกเตอรื แล้วเอาเงินไปจ่ายเขา อยากรู้อยากเล่นอีกมากเลยครับ ขอลิ้งด้วยก็ดีครับ จุดเด่นเกมอีกอย่าง ก่อนไปฉากแอคชั่นต่อสู้นั้น ต้องเลือกแมฟก่อนครับ แล้วจะเข้าไปฉากเฉพาะ ของเกมเลย เป็นแอคชั่นครับ ไม่ใช่ turn base และอีกอย่างครับ ตัวละครเอกในตอนแระครับ ต้องเลือกอาวุธถนัดติดตัวต้้งแต่แระด้วยครับ มีกระ บี่ ดาบยักธนู บลา ๆ +ตัวเอก พระเอก กางวัลจะเป้นผุ้ชาย กลางคืนเป็นผู้หญิงครับ มันเลย ผจญภัยเพื่อไปหาถอนคำสาปครับ จนไปมีเรื่องกับทั้งนรก และ สวรรค์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOOZ JUWISH : 30th March 2018 เมื่อ 08:55