ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

HeartsWar

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 19

Question รบกวนจัดสเปคคอมให้หน่อยครับ

ไม่ได้จัดนาน ตอนนี้คอมที่ซื้อมา 8 ปี เริ่มไม่ไหว พอมาดูสเปคตอนนี้ งงหมด รบกวนจัดให้หน่อยครับ ได้ทั้ง amd กับ intel ครับ งบ30000 ไม่เอาจอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    แนะนำว่าอย่าเพิ่งจัดตอนนี้ครับ การ์ดจอเจนใหม่กำลังเปิดตัวในอีกไม่กี่เดือน
    และตอนนี้ราคาการ์ดจอก็ยังไม่น่าซื้อด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

......

https://www.img.in.th/image/ucz4uE

Intel Core i7 4790 3.60GHzตัวแรงประกัน3ปี
    # MSI R9 380 GAMING 4G ประกัน3ปีปรับสวยๆ
    # Msi Z97 Gaming 3 เทพสุดในรุ่นจ้า
    # G.skill Sniper 8GB DDR3 Bus 1600
    ประกันตลอดชีพของjibจ้า
    # Western Blue 1TBเก็บข้อมูบแบบจุใจ
    # SSD 120GB Intel เปิดเครื่อง3วิครับบูสเร็ว
    # DeepCool MaelStrom 120K ใส่ระบบน้ำ ครับเย็นๆ
    # LG Super Multi External 24x DVD อ่านเขียนสวยๆ
    # Case Cougar Volant Black ประกัน jib
    # Cougar PowerX 700-Watt 80 PLUS จ่ายไฟสบาย
    # G.Skill Turbulence II FTB-3500C5-D Ram Cooler ระบายความร้อนอุปกรณ์ครบ
    # Adapter WiFi Desktop PC รับไวฟายในตัว
    # LED monitor HP EliteDisplay E231 Full HD (1080p) ปรับ360องศาสบายๆครับ เหมาะเเก่ทำงาน

- 0968191200 นัท
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย odisseyz : 5th April 2018 เมื่อ 15:18 เหตุผล: รูปไม่ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    จัดตอนนี้เหมือนฆ่าตัวตาย อะไรๆก็แพงไปหมด แรมแพง การ์ดจอ แพง