ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Home Sweet Home EP2 เกมหลอนแบบไทยๆ จะกลับมาอีกครั้งแล้ว?!

Home Sweet Home EP2 เกมหลอนแบบไทยๆ จะกลับมาอีกครั้งแล้ว?!

ทางเพจ Home Sweet Home : Game เกมผีฝีมือคนไทย ลงภาพร่างโปสเตอร์ดีไซน์ชิ้นใหม่ พร้อมกับระบุว่า "เตรียมตัวให้พร้อมกับความสยองครั้งใหม่

ที่พร้อมให้คุณแต๋วแตกได้ทุกเมื่อกับ Home Sweet Home EP2"
    พร้อมกับระบุว่า ทีมงานกำลังพยายามทำเกมกันอย่างเต็มที่และขอกำลังใจให้พวกเขาด้วย

ตัวโปสเตอร์ที่เผยแพร่มานี้ เป็นรูปชฎาทัดดอกกุหลาบสีแดง พันด้วยด้ายสีแดง (สายสิญจน์?) ไปทั่วพร้อมเลือดที่กระจายไปทั่วภาพ ด้านล่างมีโลโก้ของ YGGDRAZIL (ทีมพัฒนา),

STEAM และ SUMSUNG ปรากฏอยู่ด้วย ใครสนใจก็ต้องติดตามกันต่อไป รวมไปถึงตอนนี้ทีมงานมีประกาศรับสมัคร ผู้เข้าร่วมงานเพิ่มเติม ใครสนใจลองอ่านรายละเอียด ได้ที่ลิงค์

https://www.facebook.com/HomeSweetHo...03279016447513

สำหรับภาคแรกของ Home Sweet Home นั้น ได้รับกระแสตอบรับที่ดีมากๆ ไม่ใช่แค่ในไทยแต่ได้รับความนิยมไปถึงระดับเกม

เมอร์ต่างประเทศที่แคสเกมนี้กันอย่างกว้างขวาง ใครที่ยังไม่เคยได้เล่นก็เชิญไปลองกันได้เกมยังมีวางจำหน่ายใน
    Steam ครับ

http://store.steampowered.com/app/61...me_Sweet_Home/

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    เลือด หรือเปล่าครับ เห็นพิมพ์ว่า เลือก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    สนับสนุนเกมส์ไทยครับ ซื้อมาแต่ไม่เล่น .. กลัว555555555555555555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    รอและจัดแท้แบบไม่รอลดราคาแน่นอน สนับสนุนเกมไทย ทำมาแนวไหนก็เล่น ^^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsuraN70 อ่านกระทู้
    เลือด หรือเปล่าครับ เห็นพิมพ์ว่า เลือก
    แก้ให้แล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opera8100 อ่านกระทู้
    สนับสนุนเกมส์ไทยครับ ซื้อมาแต่ไม่เล่น .. กลัว555555555555555555
    ต่างจากผมนะ ยิ่งกลัวยิ่งเข้าหา (จะได้หายกลัว)555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    รอและจัดแท้แบบไม่รอลดราคาแน่นอน สนับสนุนเกมไทย ทำมาแนวไหนก็เล่น ^^
    สนับสนุนครับ แต่เลือกเกมนิดนึง

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: