ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน เกมซี้ดสำหรับคนวัยมัน
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมซี้ด

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    3,893
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,516

เกม BioShock ภาคใหม่กำลังถูกสร้างด้วย Unreal 4

เกม BioShock ภาคใหม่กำลังถูกสร้างด้วย Unreal 4

เรียกว่าห่างหายไปนานสำหรับเกมซีรีส์ BioShock ที่ล่าสุดมีการเปิดตัวว่าเกม BioShock ภาคใหม่กำลังอยู่ในระหว่างการสร้างอยู่ โดยข้อมูลบอกว่าเกมถูกพัฒนาโดย

สตูดิโอที่ยังไม่เปิดเผยของค่าย
    2K Game โดยยังไม่มีข้อมูลเปิดออกมาในตอนนี้ นอกจากระบุว่ามันมีรหัสพัฒนาว่า Parkside และจะใช้ Unreal Engine 4 ในการสร้าง

ทำให้คาดเดาว่ามันต้องออกบน PS4 , XBoxone และ PC
    แน่

โดยเกมซีรีส์ BioShock ภาคล่าสุดที่ออกวางขายคือ BioShock Infinite ที่ออกวางขายบน PlayStation 3, Xbox 360 และ PC ในเดือนมีนาคมปี 2013 และมีเวอร์ชั่นรวมฮิต

ของเกม BioShock, BioShock 2 และ BioShock Infinite ที่ออกวางขายบน PlayStation 4, Xbox One และ PC ในเดือนมีนาคม 2016
    ส่วนภาคใหม่คาดว่าน่าจะยังอีกพักใหญ่

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,935
    ได้รับคำขอบคุณ: 659
    แวฟแรก กม..... เข้ามาอ่าน อ้อ เกม ถถถ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    และไอเกมตาบอดตะลุยบ้านผีสิง มาเมื่อไหร่เนี้ย หายไปเลย ไม่ได้เล่นซะที นานแล้วนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rammus อ่านกระทู้
    และไอเกมตาบอดตะลุยบ้านผีสิง มาเมื่อไหร่เนี้ย หายไปเลย ไม่ได้เล่นซะที นานแล้วนะ
    เกมอะไรครับ พอมีชื่อเกมมั้ยครับ เผื่อมีเกมตกสำรวจ ใครสนใจ จะได้หาข้อมูลเพิ่มด้วย

เท่าที่ผมดูใน Steam ไอเดียเกม คนตาบอด ผจญภัยในบ้านผีสิง เห็นจะมีแค่เกมเดียว คือ Perception (วางจำหน่าย ตั้งแต่ปีที่แล้ว)

http://store.steampowered.com/app/426310/Perception/

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: