ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leoniors อ่านกระทู้
    ลงเกมส์เสร็จแล้ว แครกเสร็จ ไปหาโฟลเดอร์ในไดร์ฟที่ลงเกมส์ไว้
    ที่เขียนว่า support >
    software >
    D3d_win7 >
    Windows6.1 2 ไฟล์ > แล้วรีเครื่อง 1 รอบ เล่นได้ครับ ปล. ตอนแรกผมลงทุกโฟลเดอร์ข้าม D3d_Win7 ไปอันนึงเลยเล่นไม่ได้
    ของผม WIN7 นะครับ
    ทำยังไงเหรอครับ ผมไม่เข้าใจอ้ะ ตอนนี้ก็ยังเล่นไม่ได้ โหลดเกม+ติดตั้ง+ลง crack แล้วเข้าเกม ขึ้นโลโก้ แล้วก็หายไป ไม่มีอะไรเกิดขึ้น รบกวนช่วยอธิบายอย่างละเอียดทีสิครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมติดตรง uplay ขอ Activate code ครับ ต้องทำยังไงครับ ใครช่วยได้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ myningnong อ่านกระทู้
    ของผมติดตรง uplay ขอ Activate code ครับ ต้องทำยังไงครับ ใครช่วยได้บ้าง
    ลง crack ถูกไหมครับ หรือลองส่งรูปมาก็ได้ครับ เดี๋ยวดูให้
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมแตกไฟล์แล้วsetupจนเสร็จครับ แล้วเข้าไปในไฟล์crack แล้วcopy แล้วเอาไปวางในโฟเดอร์ของfarcry5ตามภาพ พอกดเรียกเกมส์ ระบบจะร้องขอ Activate code ของ uplayครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ myningnong อ่านกระทู้
    ผมแตกไฟล์แล้วsetupจนเสร็จครับ แล้วเข้าไปในไฟล์crack แล้วcopy แล้วเอาไปวางในโฟเดอร์ของfarcry5ตามภาพ พอกดเรียกเกมส์ ระบบจะร้องขอ Activate code ของ uplayครับ

จากในรูปอาจจะวางผิดครับ ลองเข้าไปในโฟลเดอร์ "BIN" ในนั้นน่าจะเอาไฟร์ "Crack" ไปวางถึงจะถูกครับ ไม่ใช่หน้านี้ครับ เพราะเท่าที่ดูไม่มีไฟร์ตัว run เกมส์น่ะครับ ลองเข้าในในโฟลเดอร์ที่แจ้งดูนะครับ เล่นได้แน่นอน
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำครับท่าน^^