ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ FAR CRY 5 [CPY - 43GB | REPACK - 21GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

ใครที่เป็นแฟนซีรีย์เกม FAR CRY ตอนนี้ก็มาถึงภาค 5 แล้ว จากเดิมที่เราจะคุ้นกับการที่ตัวเอกต้องไปอยู่ตามเกาะ ตามป่าที่รกร้าง ในภาคนี้เนื้อเรื่องเข้ามาอยู่ที่ใจกลางอเมริกาเลย นั่นคือเมืองโฮปเคาน์ตี้ รัฐมอนตานา สหรัฐอเมริกา ซึ่งผู้เล่นจะได้พบกับฉากอันงดงาม ที่เป็นบ้านของกลุ่มผู้รักเสรีภาพ และกลุ่มคลั่งลัทธิวันสิ้นโลก หรือที่รู้จักกันในนาม The Project at Eden’s Gate นำโดยหลวงพ่อ “โจเซฟ ซีด”และเหล่าสาวกที่จงรักภักดีของเขา กลุ่ม The Heralds - Eden’s Gate เข้าไปแทรกซึมในชีวิตประจำวันทุกๆ ด้านในเมืองที่แสนเงียบสงบแห่งนี้ เมื่อการมาถึงของคุณได้ปลุกกระเเสการรุกฮือของกลุ่มลัทธิความรุนแรงนี้เพื่อเข้ายึดพื้นที่ ภารกิจหลักของคุณคือต้องปลุกระดมกลุ่มคนให้ลุกขึ้นมาต่อต้านเพื่อปลดแอกชุมชนที่ถูกปิดล้อม

ผู้เล่นสามารถสำรวจภูมิประเทศต่างๆ ผืนน้ำ ผืนดิน และผืนฟ้าของเมืองโฮปเคาน์ตี้ได้อย่างอิสระ เพรียบพร้อมด้วยอาวุธยุทโธปกรณ์มากมายที่ให้ผู้เล่นสามารถปรับแต่งได้ตามต้องการ และรายชื่อยานพาหนะต่างๆ ที่มีมาให้ภายในเกม Far Cry โดยผู้เล่นจะสวมบทบาทเป็นฮีโร่ฝ่าฟันเรื่องราวที่น่าตื่นเต้นในโลกที่ต้องต่อสู้และเข้าห้ำหั่นกันตลอดเวลา ซึ่งสถานที่ต่างๆ ที่ค้นพบ รวมทั้งเหล่าชาวบ้านที่เป็นพันธมิตรล้วนเป็นตัวแปรสำคัญกำหนดเรื่องราวของผู้เล่นเองในแบบที่ไม่เคยพบมาก่อน

Key Features ฟีเจอร์สำคัญๆ
    จุดไฟการต่อต้านกับเหล่าผู้คลั่งศาสนา
    ติดอยู่ในดินแดนที่มีอันตรายรอบด้าน ลองออกค้นหาสิ่งต่างๆ รอบๆ เมืองที่จะช่วยให้เราเอาตัวรอดจากกลุ่มลัทธิบ้าคลั่งที่กำลังยึดครองเมืองโฮปเคาน์ตี้ รัฐมอนตานาอยู่
    • พบกับตัวละครที่เป็นที่จดจำมากมาย เช่น “Mary May” สาวเจ้าของบาร์ท้องถิ่น “Nick Rye” แฟมิลี่แมนที่มีความชื่นชอบเรื่องเครื่องบิน และบาทหลวง “Jerome Jeffries” นักเทศน์ผู้หลงผิด
    • พบกับปืนรูปแบบต่างๆ ที่สามารถพัฒนาทักษะพิเศษต่างๆ ได้ถึงสามขั้นในแต่ละครั้งเพื่อชิงความได้เปรียบกับกลุ่ม The Project at Eden’s Gate
    • พบกับคำสั่งพิเศษเช่น Fangs For Hire ใช้ควบคุมสัตว์ต่างๆ เพื่อสนับสนุนการเล่น
    • ร่วมเล่นไปกับเพื่อนบนระบบ Friend For Hire เพื่อกำจัดลัทธิในโหมดเล่นร่วมกันสองคนผ่านแคมเปญต่างๆ ได้อย่างเต็มรูปแบบ

CARVE YOUR OWN PATH สร้างเรื่องราวด้วยตัวคุณเอง
    เกมให้อิสระกับคุณในการกำหนดเป้าหมายด้วยตัวคุณเอง - ว่าเมื่อไหร่ ที่ไหน และอย่างไร
    • ตัวเกมให้อิสระในการเล่นกับคุณในการเข้าต่อสู้ตามลำดับความต้องการของคุณตั้งแต่เข้าสู่เมืองโฮปเคาน์ตี้
    • เป็นครั้งแรกของซีรีย์เกม Far Cry ที่ให้คุณได้เป็นฮีโร่ของเรื่อง - สามารถเลือกร่างอวาตาร์ของคุณเองได้ และปรับแต่งได้อย่างอิสระ
    • มอบประสบการณ์การเล่นเกม Far Cry ที่ไม่เหมือนใครด้วยระบบการปรับเปลี่ยนแผนที่ เพื่อให้คุณเพลิดเพลินไปกับการเล่นร่วมกันหรือต่อสู้กับเพื่อนๆ ของคุณได้

A WORLD THAT EVOLVES โลกที่เปลี่ยนแปลงไป
    เล่นในแบบที่เป็นคุณเพื่อต่อกรกับ “โจเซฟ ซีด” และเหล่าสาวกบ้าคลั่งที่ติดตามเขา ในมุมมองของเกมโอเพนเวิลด์ที่กว้างใหญ่ ที่ปรับเปลี่ยนและตอบสนองตามสิ่งที่คุณเลือก
    • ระบบ The Resistance Meter จะปรับเปลี่ยนโลกให้มีความหมายขึ้นไปตามความก้าวหน้าของการเล่นของคุณ โดยทุกๆ การกระทำของคุณจะเป็นตัวขับเคลื่อนเรื่องราวต่างๆ ในอนาคตได้
    • ขัดขวางแผนการวันสิ้นโลกของกลุ่มคลั่งลัทธิและเปิดเผยแผนของ The Heralds บนโลกโอเพนเวิลด์
    • สิ่งที่คุณเลือกล้วนส่งผลกระทบต่อเรื่องราวภายในเกมราวกับเป็นรูปแบบการเล่นเกมใหม่ที่เกิดขึ้นมาจากความวุ่นวาย

DYNAMIC TOYS
    • ฉีกแนวด้วยรถสไตล์อเมริกันที่เป็นสัญลักษณ์ของชนบท ให้คุณสามารถสร้างขึ้นได้ตามความต้องการตั้งแต่รถประสิทธิภาพเยี่ยม ไปจนถึงรถบรรทุกขนาดใหญ่ หรือรถ ATV จนไปถึง รถแทรกเตอร์ ก็สามารถนำมาเป็นยานพาหนะในเกมได้
    • เข้ายึดเครื่องบินเพื่อใช้สู้รบกับเหล่ากองกำลังของลัทธิฯ ในมหากาพย์การสู้รบทางอากาศหรือใช้ทิ้งระเบิด
    • ค้นพบความยิ่งใหญ่ทางธรรมชาติผ่านผืนป่าอันกว้างใหญ่ของรัฐมอนตานา ที่ให้คุณได้ล่าสัตว์ ตกปลา และสำรวจพื้นที่ได้ในทุกๆ ตารางนิ้วของเกม

Genre: Action, Adventure
    Developer: Ubisoft Montreal , Red Storm , Ubisoft Shanghai , Ubisoft Toronto , Ubisoft Kiev
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: 27 Mar, 2018

FULL - CPY : 43.4 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5
    # ลิ้งค์สำรอง #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

REPACK - VICKNET : 21.1 GB
    *ไม่ตัด ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.2.0 รวม DLC Gold Edition

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Repack Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น (ถ้าเข้าเล่นเกมไม่ใด้ ให้เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์เกมจาก Far Cry 5 Gold Edition เป็น Far Cry 5)
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

...... รอการอัพเดทข้อมูล .....

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 19th April 2018 เมื่อ 09:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณคับลูกพี่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ยินดีกับสายมืดนะครับและแสดงความเสียใจกับคนที่ซื้อ

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ผ่านเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลด repack filecondo Vip มันขึ้นว่า ไฟล์ยังไม่พร้อมสำหรับการดาวโหลด ระบบกำลังประมวลผลไฟล์ ต้องรอซักพักใช่ไหมครับ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisakboot อ่านกระทู้
    ยินดีกับสายมืดนะครับและแสดงความเสียใจกับคนที่ซื้อ

ไม่เคยเสียใจครับ ซื้อเพราะความชอบยังไงก็คุ้ม อีกอย่างของแท้มันมีอะไรให้เล่นเยอะกว่าเถื่อนอยู่แล้ว เหงาๆเล่นกับเพื่อนก็ไม่เบื่อ หรือไปเล่นมัลติกับคนอื่น มีอีเว้นท์ปลดล็อคไอเทมที่ไม่มีขายในเกม เมื่อก่อนผมก็สายมืด พอได้ลองของแท้ บอกเลยละจะติดใจ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuttas : 17th April 2018 เมื่อ 10:29

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมกดมาก่อน แคร๊ก วันเดียวเองครับ ไม่เสียใจเลยครับที่ซื้อ เกมส์สนุกครับ ASSASSiN CREED อีกเกมส์ เล่นยาวๆ อุดหนุนผู้ผลิต

แต่ยอมรับว่าเถื่อนก็มีบ้าง แต่ก็ซื้อคืนตอนลดราคาตลอด ไถ่บาปกันไป
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ซื้อแค่เกมส์ที่จะเล่นเท่านั้นแระครับเกมส์ไหนที่ไม่ค่อยชอบก็โหลดเถือนเอาหรือรอลดราคาให้เหลือไม่ถึง600ค่อยซื้อมาตั้งเป็นคอลเลคชั่น แค่นั้น
    เกมส์ราคาเต็มนี้ไม่ชอบซื้อ ชอบตอนลดราคา 55555
    Aloneผู้โดดเดียว

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ROCKUNG อ่านกระทู้
    ผมกดมาก่อน แคร๊ก วันเดียวเองครับ ไม่เสียใจเลยครับที่ซื้อ เกมส์สนุกครับ ASSASSiN CREED อีกเกมส์ เล่นยาวๆ อุดหนุนผู้ผลิต

แต่ยอมรับว่าเถื่อนก็มีบ้าง แต่ก็ซื้อคืนตอนลดราคาตลอด ไถ่บาปกันไป
    ผม day one มายังเล่นไม่จบเลย จริงๆ 20ชม. ก็จบได้ละ ติดฟาม 5555

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MindHa อ่านกระทู้
    ซื้อแค่เกมส์ที่จะเล่นเท่านั้นแระครับเกมส์ไหนที่ไม่ค่อยชอบก็โหลดเถือนเอาหรือรอลดราคาให้เหลือไม่ถึง600ค่อยซื้อมาตั้งเป็นคอลเลคชั่น แค่นั้น
    เกมส์ราคาเต็มนี้ไม่ชอบซื้อ ชอบตอนลดราคา 55555
    จริงครับ ซื้อแค่ที่จะเล่นดีกว่า แต่ผมเป็นพวกสายดอง เก็บไม่ครบคอลเลคชั่นแล้วมันนอนไม่หลับ ทุกวันนี้ เล่นจบยังไม่ถึงครึ่งที่มีเลย T T

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณคร้าบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    สงสัยคนที่เล่นเกมจาก cpy มันทำให้หนักหัวพ่อของคนที่ซื้อแท้บางคนมั้ง ถึงได้เดือดร้อน ดิ้นเป็นเจ้าเข้า

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisakboot อ่านกระทู้
    เสียใจทำไมครับ คนที่ซื้อไปเค้าซื้อเพื่อสนับสนุนลิขสิทธิ์อยู่แล้ว
    ทำยังกะว่า ถ้าเจาะเถื่อนได้แล้วคนซื้อแท้มาเปิดเกมไม่ได้อีกเลยงั้นล่ะ
    ไม่เห็นต้องเสียใจอะไรเลย เห็นคอมเม้นแล้วงงจัง มันน่าเสียใจตรงไหน ???

ปล. ผมจะโหลดเถื่อน แต่ถ้าลดราคาผมก็จัด เกมดียังไงมันทำให้เรายินดีจ่ายอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    load vip filecondor ทำไม วิ่งไม่เกิน 1m เลย เซ็งอะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ติดอยู่ด่านบนรูปปั้นหลายรอบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ azuma อ่านกระทู้
    load vip filecondor ทำไม วิ่งไม่เกิน 1m เลย เซ็งอะ
    ขอแชร์ VIP ด้วยมั้ยครับ PM มาน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก็ vip โหลดแบบแบ่งpart ละ 10g วิ่งเต็มนะ (3bb 50/10)

กล่าวขอบคุณ
    22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suc อ่านกระทู้
    ผมก็ vip โหลดแบบแบ่งpart ละ 10g วิ่งเต็มนะ (3bb 50/10)
    กดแบบแบ่งพาท ค่อยขึ้นมาแล้วครับ ประมาณ 5m แล้วจะกดแบบเต็ม 43g ตั้งแต่เช้าทำเพื่อ วิ่ง 600k - - ใครพอรู้สาเหตมั่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ผมลองโหลดไปเล่นแล้ว ทำไมเซฟไม่ได้แฮะ เล่นใหม่สองรอบละ งงเลย 55555555

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuttas อ่านกระทู้
    ไม่เคยเสียใจครับ ซื้อเพราะความชอบยังไงก็คุ้ม อีกอย่างของแท้มันมีอะไรให้เล่นเยอะกว่าเถื่อนอยู่แล้ว เหงาๆเล่นกับเพื่อนก็ไม่เบื่อ หรือไปเล่นมัลติกับคนอื่น มีอีเว้นท์ปลดล็อคไอเทมที่ไม่มีขายในเกม เมื่อก่อนผมก็สายมืด พอได้ลองของแท้ บอกเลยละจะติดใจ

ขอนอกเรื่องนะครับ ไม่ทราบว่าใช้ skin อะไรครับ skin steam โคตรเท่
    LENOVO IDEAPAD Z510

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Varcity_ZERO อ่านกระทู้
    ขอนอกเรื่องนะครับ ไม่ทราบว่าใช้ skin อะไรครับ skin steam โคตรเท่
    Metro 4.2.4 ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พอเข้าเกมส์มันโหลดสักพักแล้วก็หลุดไปเลย แก้ไขยังไงครับ
    ตัว FULL - CPY : 43.4 GB

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sirisapzz : 18th April 2018 เมื่อ 02:12

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    cpy ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ 555 เดวถ้าเกมดีจัดแท้เหมือนกัน แต่อีกซัก 2-3 ปี ไว้ให้ลดราคา 60% ก่อน 555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครลองแล้วมันเซฟให้มะครับ ผมมันไม่เซฟให้

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyotoshi อ่านกระทู้
    ใครลองแล้วมันเซฟให้มะครับ ผมมันไม่เซฟให้
    ผม ฮอตก ภาพก็ดำไปเลย 5555