ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สรุปโหลดไม่ขึ้น

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ใครซื้อก็สนับสนุนผู้พัฒนาเกมไป ใครไม่มีตัง ไม่อยากซื้อก็เรื่องของท่าน อย่ามาโลกสวยในเว็บแจกเกมเถื่อนเลย ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ROCKUNG อ่านกระทู้
    ผมกดมาก่อน แคร๊ก วันเดียวเองครับ ไม่เสียใจเลยครับที่ซื้อ เกมส์สนุกครับ ASSASSiN CREED อีกเกมส์ เล่นยาวๆ อุดหนุนผู้ผลิต

แต่ยอมรับว่าเถื่อนก็มีบ้าง แต่ก็ซื้อคืนตอนลดราคาตลอด ไถ่บาปกันไป
    รบกวนหน่อยครับ ด่านบนรูปปั้นเล่นยังไงให้ผ่าน ติดนานแล้ว55

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisapzz อ่านกระทู้
    พอเข้าเกมส์มันโหลดสักพักแล้วก็หลุดไปเลย แก้ไขยังไงครับ
    ตัว FULL - CPY : 43.4 GB

ผมก็เป็นครับ ไม่รู้จะแก้ไขไงดี T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamestark555 อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ ไม่รู้จะแก้ไขไงดี T T
    ปิดโปรแกรมแอนตี้ไวรัส ดูยัง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    ปิดโปรแกรมแอนตี้ไวรัส ดูยัง
    คอมผมไม่มีโปรแกรมแอนตี้ไวรัสครับ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamestark555 อ่านกระทู้
    คอมผมไม่มีโปรแกรมแอนตี้ไวรัสครับ
    อาการเหมือนเพื่อนผมเลยเปิดแล้ว นิ่งกริบ-*-

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisapzz อ่านกระทู้
    พอเข้าเกมส์มันโหลดสักพักแล้วก็หลุดไปเลย แก้ไขยังไงครับ
    ตัว FULL - CPY : 43.4 GB

อัพเดตไดร์เวอร์ การ์ดจอดูหรือยัง drect xกับ VCRedist ส่วนวิน7 ลองอัพเดตD3d_win7 และ MicrosoftNetFramework 4.6.1 ติดตั้งหรือยัง มันอยู่ในโฟรเดอร์เกม ชื่อ Support >>software ลองเข้าไปดู

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    รีแพคอัพหน่อยท่าน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ธรรมดา แท้ดีเสมอ เพราะว่าตัวเกมนี้ มี devo ถึงจะเจาะได้แต่ระบบยังไม่สมบรูณ์นะครับ สำหรับบางวินโดร์แต่วิน 10 เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    อัพเดตไดร์เวอร์ การ์ดจอดูหรือยัง drect xกับ VCRedist ส่วนวิน7 ลองอัพเดตD3d_win7 และ MicrosoftNetFramework 4.6.1 ติดตั้งหรือยัง มันอยู่ในโฟรเดอร์เกม ชื่อ Support >>software ลองเข้าไปดู
    อัพหมดละครับ เปนเหมือนเดิม เศร้าจิมๆ T T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลองหมดแล้วครับท่าน เศร้าเลย

กล่าวขอบคุณ
    1

Thumbs up

ถามหน่่อยครับ filecondo ทําไมวันวิ่งแค่นั้นนะครับเมื่อวานโหลดก็กระดืบๆไปโหลดแบ่งพาทๆละ 10 gb แตกไฟล์ก็เสียวันนี้มาโหลดแบบ full วิ่งกระดืบๆเลยครับขนาดเน็ต 50 mb 3 ชั่วโมง ได้ 13 % นี่คือโหลด VIP เหรอครับ
    สุดท้ายใช้ไป 13 ชั่วโมงครึ่งได้มาแล้วครับลงแล้วเข้าได้แต่ยังไม่ได้เล่นกลับมาเย็นนี้จะลองเสียหน่อยโหลดมาทั้งคืน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chayrut : 19th April 2018 เมื่อ 18:52

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมตัั้งแต่ใช้วิน10 มานี้ แทบไม่มีปัญหาในการเล่นไม่ได้เลยถ้าโหลดจากที่นี้มาตลอดเลยนะแม้แต่ที่อื่นก็ตาม ส่วนใหย๋พวกที่มีปัญหาน่ามาจากวินโด้ที่ต่ำกว่า 10 ละมั้ง อันนี้เท่าที่อ่านๆจำๆมานะ

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kyotoshi อ่านกระทู้
    ใครลองแล้วมันเซฟให้มะครับ ผมมันไม่เซฟให้
    ลองเปลี่ยนที่เซฟดูครับ เปลี่ยนที่ไฟล์ CPY.ini ตรง SavePath=%DEFAULT_CPY_DIR%
    ตอนแรกของผมก็ไม่เซฟให้ครับ รู้สึกจะมีปัญหากับ onedrive เลยลองเปลี่ยนที่เซฟดู
    ของผมเปลี่ยนไปลงที่โฟลเดอร์เกมเลยเช่น SavePath=D:\Program Files (x86)\Far Cry 5\SAVE
    แล้วเล่นใหม่จนออกจากห้องใต้ดินแล้วลองเซฟดู จากนั้นออกเกมแล้วเข้าใหม่ครับ ของผมเซฟได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อัพหมดละครับ เปนเหมือนเดิม เศร้าจิมๆ T T
    ถ้ายังมีไฟล์ต้นฉบับอยู่ ลองก็อปโฟลเดอร์ bin มาลงทับตัวเกมส์ที่เข้าไม่ได้ครับ ผมลองแล้วเข้าเกมส์ได้ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นได้ สนุกมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย okudanaja : 19th April 2018 เมื่อ 10:44
    CPU:Core I7 4790K RAMDR3 16GB GPU: MSI GTX970 Gaming3 Windows 8.1 64Bit

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอผมถามนิดนึงครับ พอดีผมลองโหลด trainer มาใช้ดู แต่ว่าเปิดเกมไม่ติดครับ ที่นี้เปิดไม่ติดยาวเลย มีใครพอจะทราบไหมครับว่าเกิดจากอะไร
    *แต่ตอนแรกเล้นได้ปกตินะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackyjky : 19th April 2018 เมื่อ 11:51

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayrut อ่านกระทู้
    ถามหน่่อยครับ filecondo ทําไมวันวิ่งแค่นั้นนะครับเมื่อวานโหลดก็กระดืบๆไปโหลดแบ่งพาทๆละ 10 gb แตกไฟล์ก็เสียวันนี้มาโหลดแบบ full วิ่งกระดืบๆเลยครับขนาดเน็ต 50 mb 3 ชั่วโมง ได้ 13 % นี่คือโหลด VIP เหรอครับ
    เป็นเหมือนกับโหลดไม่ขึ้นเลย สมัครเปล่าๆเลย VIP

กล่าวขอบคุณ
    0
    รีเพคเซฟเล่นได้ปกติรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ผมก็ทำแล้วทุกอย่างทั้งอัพเดตวินโดว์ ลงพวก support ในตัวเกม directx หรือแม้กระทั้งnetframework ทุกอย่างลงแล้วเข้าเกมแล้วหน้าจอขึเน แล้วหลุด
    สงสัยต้องถอยมาจากสตรีมแล้ว
    ทั้งๆที่เสปคผมไม่ใช่ขี้ๆ
    แต่เล่นไม่ได้
    ใครลงแล้วมีปัญหาเหมือนกันแล้วแก้ได้กรุณาบอกผมทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ของผมตัั้งแต่ใช้วิน10 มานี้ แทบไม่มีปัญหาในการเล่นไม่ได้เลยถ้าโหลดจากที่นี้มาตลอดเลยนะแม้แต่ที่อื่นก็ตาม ส่วนใหย๋พวกที่มีปัญหาน่ามาจากวินโด้ที่ต่ำกว่า 10 ละมั้ง อันนี้เท่าที่อ่านๆจำๆมานะ
    ผมใช้ win 10 แต่เล่นไม่ได้
    อัพoptionเสริมในวินโดว์อัพเดตก็ยังไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Win 10 เข้าเกมส์ได้ แต่ค้างแล้วหลุดตรง ฮอจอด

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doykitty อ่านกระทู้
    ผมก็ทำแล้วทุกอย่างทั้งอัพเดตวินโดว์ ลงพวก support ในตัวเกม directx หรือแม้กระทั้งnetframework ทุกอย่างลงแล้วเข้าเกมแล้วหน้าจอขึเน แล้วหลุด
    สงสัยต้องถอยมาจากสตรีมแล้ว
    ทั้งๆที่เสปคผมไม่ใช่ขี้ๆ
    แต่เล่นไม่ได้
    ใครลงแล้วมีปัญหาเหมือนกันแล้วแก้ได้กรุณาบอกผมทีครับ
    ตอนแรกผมก็ว่าจะซื้อแท้ แต่ผมกลัวจะเป็นเหมือนกันเลยไม่กล้าเสี่ยง 5555

กล่าวขอบคุณ
    2
    ตอนแรกผมก็ว่าจะซื้อแท้ แต่ผมกลัวจะเป็นเหมือนกันเลยไม่กล้าเสี่ยง 5555
    ไม่แน่นะครับ
    เห็นหลายคนเล่นได้ครับ