ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258

Question เกี่ยวกับ Farcry 5 ครับ

คือ Far Cry 5 ผมโหลดของเถื่อนมาครับ
    ซึ่ง คอมผมก็น่าจะเล่นได้พอสมควร [hp pavilion] การ์ดจอ 960m 4gb cpu i7 ครับ
    แต่รู้สึกเกมมันจะไม่รับกับการ์ดจอครับ ตรง vram มันตันแค่ 128 mb ครับ ซึ่งก็แน่นอนครับ กระตุกมาก
    ใครพอจะแก้ปัญหาได้มั้ยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameshitman2 อ่านกระทู้
    คือ Far Cry 5 ผมโหลดของเถื่อนมาครับ
    ซึ่ง คอมผมก็น่าจะเล่นได้พอสมควร [hp pavilion] การ์ดจอ 960m 4gb cpu i7 ครับ
    แต่รู้สึกเกมมันจะไม่รับกับการ์ดจอครับ ตรง vram มันตันแค่ 128 mb ครับ ซึ่งก็แน่นอนครับ กระตุกมาก
    ใครพอจะแก้ปัญหาได้มั้ยครับ
    ปรับให้มันสลับมาใช้การ์ดจอแยก 960m ไหมครับ
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    คืองี้ครับ โดยปกติแล้วเครื่องผมเนี่ย เวลาถอดปลั้กชาร์จ การ์ดจอแยกจะไม่ทำงานครับ
    ผมลองถอด-เสียบดูแล้ว เฟรมเรทมันต่างกันครับ (ตอนถอด 5-7) (ตอนเสียบ 10-12) ผมเลยคิดว่า มันน่าจะสลับมาเรียบร้อยแล้วครับ แต่แค่มันไม่อ่าน vram

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปกติ การ์ดจอใน NOTE BOOK มันแชร์แรมจากเครื่องไปใช้ด้วยคับ ผมซื้อแรมมาเพิ่มหายคับ
    i5 8400 Asus 1060 4G Ram 16G Gig Aorus Gaming 5 Crosair 540 PSU 850 W Coolermaster 240 l RGB