ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 409

Smile ◤1-Part◢ Far Cry 5: Gold Edition ◤REPACK qoob◢ ◤GOOGLE DRIVE◢

เนื่องจากมีคนนำ Link Farcry 5 GOOGLE DRIVE
    ที่ผมอัพโหลดไปปล่อยต่อในบอร์ดนี้โดยไม่ได้รับอนุญาตจากผมแล้วยังครอบลิ๊งสองสามชั้นอีกผมถือว่าท่านที่มาตั้งกระทู้นั้นได้อ่านกฏเป็นอย่างดีแล้วตอนนี้ผม PM ไปแจ้ง Mod แต่ยังไม่ได้ใครแจ้งได้รบกวนแนะนำผมด้วยนะครับ

>> http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=313639

ถ้าเอา Link ผมออก
    แล้วแจ้งด้วยนะครับ

Information:

Year of release : 2018
    Genre : Action, Shooter, Open-world, 3D
    Developer : Ubisoft Montreal, Red Storm
    Publisher : Ubisoft
    Publication Type : RePack
    Platform : PC
    Language : Russian, English, MULTi15
    Language : Russian, English
    Medicine : Sewn (CPY)

System requirements:

☑ Operating system : Windows 7 SP1, 8.1, 10, (64-bit)
    ☑ Processor : Intel Core i5-2400, AMD FX-6300
    ☑ RAM : 8 GB RAM
    ☑ Video : GeForce GTX 670, Radeon R9 270
    ☑ Disk space : 28.6 GB

Description:

The new game Far Cry 5 from the famous series is set in the US. Welcome to Hope County, Montana. This picturesque nook has become home to people who truly value freedom ... and also for a sect of religious fanatics called The Gate of Eden Project. The sect is led by Joseph Sid, who considers himself a prophet, along with his brothers and sister - the so-called Messengers. The sect tries to regulate all aspects of life of the inhabitants of the district, where once the peace and tranquility prevailed. Arriving in Montana, your hero sees that representatives of the Gate of Eden are preparing to establish full control over the region. You have to unite the people of the district and awaken their will to fight for freedom. You will be able to explore the expanses of Hope County, including rivers and airspace, using a variety of types of modifiable weapons and transport - such a diverse array of equipment in Far Cry has not yet been! You will find yourself in the middle of an exciting history in an unpredictable world that reacts to all your actions. Each new place you visit and the people you meet will have a significant impact on the development of events. Many surprises await you!

Screenshot

Video

รายละเอียดการ Repack

▪The basis is taken by Steam-Rip from Fisher (Gold Edition)
    ▪Version of the game - 1.4.0 (in the game menu is displayed as 1.2.0)
    ▪Installation ~ 4 min
    ▪RePack from qoob
    Add-ons list + Deluxe Pack + Season Pass:
    ▪The Big Game Hunter Pack
    ▪The Ace Pilot
    ▪Pack
    ▪The Chaos Pack The
    ▪AR-C Assault Rifle & .44 Magnum Handgun with unique skin

ขอบคุณข้อมูลสำหรับเพื่อนๆครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rufiorocco อ่านกระทู้
    ตัวนี้ตัดอะไรออกรึเปล่าครับ ผมติดตั้งเสร็จสังเกตเห็นมันแค่ 28GB เอง

Edit: ไปหาข้อมูลมาแล้วครับ มันลบภาษาออก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonk811 อ่านกระทู้
    ท่านที่เล่นไม่ได้หลังจากลงเกมส์เสร็จให้เขัาไปหาโฟเดอร์ Support ข้างในจะมีตัวอัปเดทต่างๆอยู่เช่น D3d_win7 (สำคัญเลย)ลงเสร็จรีคอมลองดูครับ รีแพคบางตัวไม่มีนะครับ

รีวิวจากเพื่อนๆจ้า ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่กลับมารีวิวนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chadin2017 อ่านกระทู้

เล่นได้ครับ ออกเกมส์แล้วเข้าใหม่ กดเล่นต่อได้ปกติเลย 750ti เล่นได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackcat อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณครับ

Download

****อย่าลืมปิด Adblock
    *****ติดตั้งเสร็จเล่นได้เลย

วิธีการ Download >> 1. รอ 6 วินาที แล้วกดข้าม >> 2. กด Download

แบบไฟล์เดียว ติดตั้งเสร็จเล่นได้ทันทีจ้า

Google drive : วิธีดาวน์โหลดไฟล์ที่เกินโควต้า!
    ปล.เพื่อนๆ ต้องมีไดร์ฟ ให้พอกับไฟล์ที่จะดาวน์โหลดด้วยครับ

>> Cr. yim255

ขนาดไฟล์ 23 GB

>> GOOGLE DRIVE 1 PART<<

ช่องทางการดาวน์โหลดสำรอง เวลาโหลด Google Drive ไม่ได้จ้า

>> USERSCLOUD 1 PART<<

โหลดเร็วเต็มสปีดด้วย IDM >> กด <<

Pass : moneylover2018

ติดตั้งได้ไม่ได้ยังไงบอกนะครับ ลิ๊งเสียแจ้งได้นะครับ รับหาเกมน้ะครับรอไม่นานก็ได้แล้วจ้า ใครเล่นได้กลับมารีวิวให้ดูบ้างน้า
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutatiradeon : 5th May 2018 เมื่อ 22:12
    Blog : moneylover2018.blogspot.com
    รวมโปรแกรม - เกม - รวมเว็บหารายได้ออนไลน์ Bitcoin

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับกำลังโหลดเลย ยังไงจะมาแจ้งนะครับ จขพ ลลองเล่นดูยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chadin2017 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับกำลังโหลดเลย ยังไงจะมาแจ้งนะครับ จขพ ลลองเล่นดูยังครับ
    ลองเล่นแล้วคับ แต่เล่นไม่จบนะครับ เพราะคอมไม่ไหว แฮ่ๆ :>
    Blog : moneylover2018.blogspot.com
    รวมโปรแกรม - เกม - รวมเว็บหารายได้ออนไลน์ Bitcoin

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutatiradeon อ่านกระทู้
    ลองเล่นแล้วคับ แต่เล่นไม่จบนะครับ เพราะคอมไม่ไหว แฮ่ๆ :>
    แล้วผมจะใหวมั้ยเนี่ย 750ti

กล่าวขอบคุณ
    1

เล่นได้ครับ ออกเกมส์แล้วเข้าใหม่ กดเล่นต่อได้ปกติเลย 750ti เล่นได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ปรับกราฟฟิกอะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jitiwat086 อ่านกระทู้
    ปรับกราฟฟิกอะไรหรอครับ
    ผมปรับต่ำสุดเลยครับ 1600x900

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ขอบคุณมากคับ ไม่ได้เล่นเกมนาน หวนกลับมาหน่อยอิอิ
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เข้าเลือกตัวละครเเล้วหน้าจอดำไปเลยทำไงดีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันขึ้นโหลดเกินโควต้าแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satatzaxscd อ่านกระทู้
    เข้าเลือกตัวละครเเล้วหน้าจอดำไปเลยทำไงดีครับ
    ลองออกเข้าใหม่ดูครับผม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doykitty อ่านกระทู้
    มันขึ้นโหลดเกินโควต้าแล้วครับ
    รอหน่อยนะครับ น่าจะเกินจริงๆ กำลังแก้ไขให้นะครับ ขอบคุณที่มาแจ้งครับผม

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ยั่วน้ำลายหน่อยครับ อิอิ
    https://youtu.be/bvAjmS7Ihmc

CPUIntel Core I5 8400 2.80Ghz Turbo 4.00RAMTeam Delta 16GB DDR4 Bus 2400MBMSI Z370 PC PROCARDMSI AERO ITX 1050 TI Memory 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ของผมภาษาไม่ใช่อังกฤษ ต้องเลือกอันไหนเปลี่ยนภาษาครับหาไม่เจออ่านไม่ออก

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Baszoindy อ่านกระทู้
    ของผมภาษาไม่ใช่อังกฤษ ต้องเลือกอันไหนเปลี่ยนภาษาครับหาไม่เจออ่านไม่ออก
    ขอโทษที่ตอบช้านะครับผม ถ้าโหลดตัวที่ผมอัพไปตอนติดตั้งรบกวนเลือกตามนี้ครับผม ขอโทษที่ตอบช้านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blackcat : 22nd April 2018 เมื่อ 13:17
    Dark Devil II

กล่าวขอบคุณ
    17
    1Part google drive นี่มันได้ใจจริงๆคับ มีหลายเจ้าให้โหลดแต่ผมเลือกของท่านคับ โหลดง่ายไม่ซับซ้อน

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ตัวนี้ตัดอะไรออกรึเปล่าครับ ผมติดตั้งเสร็จสังเกตเห็นมันแค่ 28GB เอง

Edit: ไปหาข้อมูลมาแล้วครับ มันลบภาษาออก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rufiorocco : 23rd April 2018 เมื่อ 18:19

... " JOKERGAMETH " ...

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    เล่นไม่ได้อะครับ คลิกเข้าไปขึ้นโลโก้เกมซักพักแล้วก็หายไปเลย หรือต้องอัพเดตไดรเวอร์เพิ่ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kan506506 : 24th April 2018 เมื่อ 07:12
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wbnpd อ่านกระทู้
    1Part google drive นี่มันได้ใจจริงๆคับ มีหลายเจ้าให้โหลดแต่ผมเลือกของท่านคับ โหลดง่ายไม่ซับซ้อน
    ขอบคุณมากๆครับท่าน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rufiorocco อ่านกระทู้

ใช่ครับผมขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kan506506 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อะครับ คลิกเข้าไปขึ้นโลโก้เกมซักพักแล้วก็หายไปเลย หรือต้องอัพเดตไดรเวอร์เพิ่ม
    ลองอัพเดทไดร์เวอร์ดูครับ ลองออกเข้าใหม่ดูครับ หรือลองปิด Anti Virus ตอนลงดูครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    นานมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutatiradeon อ่านกระทู้
    ลองอัพเดทไดร์เวอร์ดูครับ ลองออกเข้าใหม่ดูครับ หรือลองปิด Anti Virus ตอนลงดูครับ
    ยังเล่นไม่ได้เหมือนเดิมครับ อัพเดตไดรเวอร์การ์ดจอ, Directx , microsoft visual c++ , ปิด Anti Virus , ปิดเน็ต ลงเกมใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ

ลองโหลด Crack จากที่อื่นดูก็เป็นเหมือนกัน ลองเข้าเกมผ่าน EACLaunch แล้วมันขึ้น unknown file version uplay_r1_loader64.dll

คนอื่นเล่นได้หมดน่าจะเป็นที่เครื่องผมนี้ละ แต่ว่าตรงไหน
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    เมื่อวานลงเสร็จกะจะลองเล่นดูคร่าวๆไปก่อน เพราะต้องออกไปข้างนอก เล่นไปได้ประมาณ 10 นาที ถึงตรงกระท่อมก็ออก ไม่มีปัญหาอะไร
    จนวันนี้กะจะเริ่มเล่นเอามัน พอเข้าเนื้อเรื่องช่วงนี้ต้องเริ่มทำภารกิจ ปรากฏว่าเล่นๆอยู่เด้งกลับมาหน้าเดสท็อปไม่มีแจ้งเตือนไม่มีอะไรขึ้นบอกเลยว่าทำไมถึงหลุด
    หาสาเหตุไม่ได้ลองทุกวิธีแล้ว อัพเดทไดร์เวอร์การ์ดจอ ลง Runtime , DX อะไรหมดแล้ว
    ไปอ่านเว็บนอกมาเหมือนจะเกี่ยวกับ resolution ก็ลองทุกขนาด ปรับเป็น Windows โหมดก็แล้ว ก็มีอาการเด้งเหมือนเดิม แต่มันไม่ได้เด้งทุกๆ 5 หรือ 10 นาทีอะไรแบบนี้
    มันสุ่มเด้งออก บางทีก็ฟลุคเล่นไปไม่หลุด แต่มันคิดจะเด้งก็เด้งเลย ใครเจอปัญหานี้บ้างครับ กลัวว่าถ้าซื้อแท้มาจะเป็นแบบนี้

... " JOKERGAMETH " ...

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เล่นไม่ได้ save error ใครมีเวอร์ชั่นที่เล่นได้จบจริง ๆ แนะนำด้วย.

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread