ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Ubisoft ประกาศ The Division กำลังจะกลายเป็นหนังได้ผู้กำกับ John Wich มาดูแล

Ubisoft ประกาศ The Division กำลังจะกลายเป็นหนังได้ผู้กำกับ John Wich มาดูแล

แม้กระแสของ Tom Clancy's The Division เกมแนว Shooting MMORPG จะเงียบเหงาไปบ้าง แถมตอนนี้ทาง Ubisoft ก็ได้ยืนยันว่ากำลังพัฒนาภาคต่อของ Tom Clancy's The Division ที่เนื้อหาภายในเกม

จะเข้มข้นไปมากกว่าเดิม และ จะใช้
    Battle Royal เป็นพื้นฐาน ทั้งนี้ก็คงต้องมาติดตามกันว่ารูปแบบเกมเพลย์ในภาคต่อไป เราจะได้เห็นในงานมหกรรมเกมโชว์สุดยิ่งใหญ่ E3 2018 ที่จะมีขึ้นช่วงเดือนมิถุนายนที่จะถึงนี้

รึ
    เปล่า!? แต่ล่าสุด Ubisoft ได้ประกาศเซอร์ไพร์สผ่านหน้าเว็บไซค์หลักว่าตัวเกม Tom Clancy's The Division กำลังจะกลายเป็นภาพยนตร์ฉายบนจอเงินให้เราได้ชมกัน!!!

สำหรับข่าวนี้ทาง Ubisoft ได้ออกมาประกาศด้วยตัวเองผ่านหน้าเว็บไซค์หลักว่ากำลังสร้างภาพยนตร์ที่ใช้ชื่อว่า "Tom Clancy's The Division" โดยได้ดึงผู้กำกับฝีมือดีอย่าง "David Leitch" ที่เคยกำกับภาพยนตร์มันส์ๆ

อย่างเรื่อง John Wich, Atomic Blonde หรือแม้แต่เรื่องล่าสุดที่กำลังจะเข้าฉายในบ้านเราอย่าง
    "Deadpool 2" กลางเดือนหน้านี้ เนื้อเรื่องคร่าวๆ จะถูกเซ็ตอยู่ในใจกลางเมือง New York ของสหรัฐอเมริกา หลังจากที่เกิดไวรัส

ชนิดหนึ่งระบาดไปทั่วในช่วงวัน Black Friday ส่งผลให้ประชาชนในเมือง New York ล้มตายและทางรัฐบาลได้สั่งให้ที่แห่งนี้กลายเป็นเขตกักกันโรคทันที

ทำให้หน่วย The Division ซึ่งเป็น Homeland Security ของสหรัฐฯ เพื่อเข้ามาหาต้นตอของเรื่องราวทั้งหมด

ส่วนรายละเอียดของภาพยนตร์ จะออกมาเป็นแบบไหนรอการประกาศอีกครั้งครับ แต่ผมเชื่อนะว่ามันต้องออกมาเริ่ดแน่นอน!!!

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เกมยังเจ๊ง หนังจะไหวเหรอ ค่ายนี้ชอบลงทุนอะไรผิดที่ผิดทาง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมเชื่อมันในการกำกับฉากฉากแอ็คชั่นของผู้กำกับคนนี้นะครับ เเล้วถ้า Deadpool 2 ออกมาดีก็มั้นใจว่าน่าจะดีเเน่ๆครับ ส่วนเรื่องดาม่าในเรื่องก็ตาเวรตามกรรมละครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอให้ยิงมันส์ๆเหมือน John Wich และดาร์กๆแนวหาต้นตอไวรัส ตามในเกมส์

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เกมส์นี้มันเจ๊งก็จริง แต่ถ้าพูดถึงเนื้อเรื่องภายในเกมส์แล้ว คนละเรื่องกันเลยนะครับ
    คนเดียวตลอด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    john wick รึเปล่า ???
    LENOVO IDEAPAD Z510

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ตัวเกมอัพเดตมาหลังๆ ไม่เจ๊งนะครับ เสียงตอบรับดีเยี่ยม
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    Ubisoft มีเกมส์ไหนที่สนุกไหมตั้งแต่เล่นมาชอบแค่ ขี่เครื่องบินรบ