ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

น่ารักปนช้ำ! รวมภาพเหล่าแมวป่วนเจ้าของที่ซื้อ Nintendo Labo จนต้องกุมขมับ

น่ารักปนช้ำ! รวมภาพเหล่าแมวป่วนเจ้าของที่ซื้อ Nintendo Labo จนต้องกุมขมับ

Nintendo Labo อุปกรณ์เสริมของเครื่องเกม Nintendo Switch ที่เผยให้เห็นไอเดียสุดเก๋และแหวกแนว แต่แล้วบรรดาผู้ที่ซื้อ Nintendo Labo มาเล่น และมีน้องเหมียวประจำอยู่ที่บ้าน

มีอยู่จำนวนหนึ่งที่โดนแมวแผลงฤทธิ์เข้า ดังคำกล่าวที่ว่า "แมวเป็นสัตว์ที่คิดจะยึดครองโลก" ด้วยการขึ้นใช้อุ้งเท้าตะกุยกล่อง รวมถึงใช้ฟันแทะตัว Nintendo Labo เสียกระจุยกระจาย

ทำเอาคนที่เป็นเจ้าของน้องเหมียวเหล่านี้ ถึงกับต้องเอาเท้าก่ายหน้าผากไปด้วยความซนของพวกมัน
    เรามาชมภาพที่บรรดาเจ้าของน้องเหมียว โพสต์ภาพสุดซนปนน้ำตากันเลยครับ

(ล่าง) ถ้าใครลองอ่านใจเจ้าเหมียวตัวนี้ดู อาจได้คำตอบว่า "คิดจะเล่น Labo เหรอ ข้ามศพข้าไปก่อนสิ"

(ล่าง) สายตานี่แบบว่า "มาเล่นกับข้าซะดีๆ เจ้ามนุษย์"

(ล่าง) ทำกล่องเยินซะขนาดนี้ ไม่รู้เจ้าของได้เตรียมงบสำรองไว้ซื้อ Nintendo Labo อันใหม่ไว้รึยังน้อ

(ล่าง) เฮ้ย! นั่นไม่ใช่ของกินนะเฟ้ย!

(ล่าง) แทะเรียบเลย หมดกัน...สร้างมากับมือ

แบบเป็นคลิปก็มีนะครับ ลองชมที่ด้านล่างกันดูได้

CREDIT BY ONLINE-STATION

ล.ใครที่มี Nintendo Labo พร้อม แมว/สุนัข ระวังไว้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    น่ารักอ่ะ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ดูคลิปแล้วน่ารักและตลกดีครับ แมวที่บ้านผมก็แบบนี้ เห็นผมทำอะไร ชอบมายุ่ง เหมือนอยากมีส่วนร่วม
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: