ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

♉ Resident Evil 7 Biohazard - CPY + UPDATE + DLC ⇱ Google Drive ⇲

⇱ Part 1 ⇲⇱ Part 2 ⇲⇱ Part 3 ⇲⇱ Part 4 ⇲
    ⇱ Part 5 ⇲⇱ Part 6 ⇲⇱ Part 7 ⇲

⇱ Google Drive ⇲ [Part เดียว]

แบบลิงค์เดียว : ↟ LINKLOAD ↡

Resident Evil 7 Biohazard UPDATE v1.03 (Inclu DLC):
    ⇱ Part 1 ⇲⇱ Part 2 ⇲

[โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ↟ คลิก ↡
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ↟ คลิก ↡

วิธีแก้โหลดไม่ได้โควต้าเกิน ให้ทำตามนี้เลยจ้า

----------------------------------------

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Unpack
    2. Mount / burn image
    3. Install
    4. Copy content from ‘Crack’ folder and replace game dir files
    5. Play game
    6. If U like it, buy it!

✎✎✎ ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ✎✎✎ สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eesperado : 10th December 2018 เมื่อ 00:01
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    มาอัพเดทแบบ โหลด พาทเดียวจ้า
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

กว่าจะได้นะ...
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    DLCครบทุกตัวปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMAOI อ่านกระทู้
    DLCครบทุกตัวปะครับ
    รวม DLC ครบเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    รวม DLC แจ่มเลย ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลงเกมส์เรียบร้อย พอเข้าเกมส์ คลิกแล้ว เงียบบบบบกริบ

เป็นเพราะไรอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KimBum อ่านกระทู้
    ลงเกมส์เรียบร้อย พอเข้าเกมส์ คลิกแล้ว เงียบบบบบกริบ

เป็นเพราะไรอะคับ
    ติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว ได้ลงแค๊กแล้วหรือยังครับ ถ้าลงถูกไม่น่าจะเล่นไม่ได้นะครับ รบกวนส่งรูปให้ดูหน่อยว่าเอาแค๊กวางไว้ที่ไหนครับ เดี๋ยวดูให้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eesperado อ่านกระทู้
    ติดตั้งเกมส์เสร็จแล้ว ได้ลงแค๊กแล้วหรือยังครับ ถ้าลงถูกไม่น่าจะเล่นไม่ได้นะครับ รบกวนส่งรูปให้ดูหน่อยว่าเอาแค๊กวางไว้ที่ไหนครับ เดี๋ยวดูให้

แบบนี้ครับ อีกอย่างต้อง setup ตัวอัพเดตลงในโฟเดอร์ที่ลงเกมส์ด้วยไหม

ปล. แต่ผม Copy โฟเดอร์อัพเดต ลงเลย ไม่ได้ setup

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ ลงแล้วเล่นได้ปกตินะครับ แต่ผมหา DLC End of Zoe กับ Not A Hero ไม่เจอ ไม่รุ้มันอยุ่ตรงไหน หรือต้องจบเกมก่อน

กล่าวขอบคุณ
    60
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KimBum อ่านกระทู้

แบบนี้ครับ อีกอย่างต้อง setup ตัวอัพเดตลงในโฟเดอร์ที่ลงเกมส์ด้วยไหม

ปล. แต่ผม Copy โฟเดอร์อัพเดต ลงเลย ไม่ได้ setup
    คุณติดตั้งผิดวิธีนะ เข้าไปที่ โฟล์เดอร์ update แล้วกดติดตั้งไฟด์ update ใน โฟล์เดอร์ Resident Evil 7 Biohazard ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dominoike อ่านกระทู้
    คุณติดตั้งผิดวิธีนะ เข้าไปที่ โฟล์เดอร์ update แล้วกดติดตั้งไฟด์ update ใน โฟล์เดอร์ Resident Evil 7 Biohazard ครับ

ลงได้แล้วครับ พอเข้าเกมส์ ( นึกว่าจะเล่นได้แล้วเชียว ดีใจหมด ) แต่มันขึ้นข้อความแบบนี้ คืออะไรครับ หรือสเปกเครื่องไม่ถึง แนะนำด้วยนะคับ
    ++++ ขอบคุณครับ++++

ปล. ตอนเล่น RE 6 ก็ยังเล่นได้ไหลเลื่อนดี ไม่กระตุก ดูภาพแล้วสเปกน่าจะไม่ต่างกันเท่าไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KimBum : 9th December 2018 เมื่อ 17:52

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    60

ลงได้แล้วครับ พอเข้าเกมส์ ( นึกว่าจะเล่นได้แล้วเชียว ดีใจหมด ) แต่มันขึ้นข้อความแบบนี้ คืออะไรครับ หรือสเปกเครื่องไม่ถึง แนะนำด้วยนะคับ
    ++++ ขอบคุณครับ++++

ปล. ตอนเล่น RE 6 ก็ยังเล่นได้ไหลเลื่อนดี ไม่กระตุก ดูภาพแล้วสเปกน่าจะไม่ต่างกันเท่าไร
    อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ ลองติดตั้ง DirectX ที่มากับเกมดูครับ
    จริงๆเกม ภาคนี้ กินสเปคกว่าภาค6 มากพอสมควรเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ปรับภาพยังไงครับให้เต็มจอ ทั้งที่ก็เลือก Full Screen แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    และก็อยากจะได้ภาพเป็น 21:9 ด้วยครับ ตอนนี้ที่เล่นอยุ่เป็น 16:9