ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1

Cool SCAM!! แนะนำเว็ปสายขุดบิทคอยด์อีก 1 เว็ปที่น่าสนใจ

แนะนำเว็บไซต์ขุด Bitcoin ใหม่ ที่พึ่งเปิดตัวเมื่อต้นปีนี้

SCAM!!!!! งดลงทุนเด็ดขาด!!!

ปล. เว็บไซต์เป็นภาษา English ล้วน

เว็บไซต์ TypeHash นี้เป็นเว็บ Mining โดยจะขุดสกุลเงินเพียงสกุลเงินเดียวนั่นคือ Btc. หรือ Bitcoin และจะฝากเงินหรือถอนเงินนั้นเป็น Btc. หมด

ขณะนี้มีสมาชิก User Account ทั้งหมดที่ใช้บริการอยู่ 5,500 คน เหมาะสำหรับนักขุด Bitcoin ที่มีทุนน้อยแต่อยากจะลงทุน

" โดยกำลังขุดนั้น ทางเว็บไซต์ออกแบบมาเรียกว่า Tech ยิ่งจำนวน Tech เยอะมากเท่าไหร่ มันจะยิ่งสามารถทำการขุดได้มากยิ่งขึ้น "

หากท่านสมัครผ่าน Link Referral : https://www.typehash.com/3310

ท่านจะได้รับส่วนลด 10% ในการซื้อ Package Tech Upgrade อีกด้วย!!!

โดยราคา Tech Upgrade นั้น มีราคาขั้นต่ำอยู่ที่ 1 Tech = 5.40$ หรือประมาณ 170 บาทไทย (ไม่รวมค่าธรรมเนียมเว็บไซต์ Wallet ที่ท่านใช้บริการ)

และขั้นต่ำในการถอนเงินออกมานั้นอยู่ที่ 0.0015 btc. หรือประมาณ 400 บาทไทย

โดยทางระบบนั้นจะทำการขุด Bitcoin ให้เป็นเวลา 24 ชั่วโมง ภายในระยะเวลา Package 30 วัน หรือ 1 เดือนต่อ Package ที่สั่งซื้อนั่นเอง

หน้าต่างหลักของเว็บไซต์หน้าตาเป็นแบบนี้

หน้าต่างหลักนั้นจะบอกรายละเอียดดังนี้

Status : สถานะการขุด
    Your Balance : คือยอด BTC. ทั้งหมดที่มีใน Account
    Mining Time : ระยะเวลาที่ทำการขุดมาแล้ว
    Tech Earning : ยอด BTC. ที่ได้จากการขุดโดยการซื้อ Package Tech Upgrade
    Tech ID : เลขไอดีแพ็คเกจ - วันที่เวลาเริ่มและหมดอายุของ Package

และยังมีระบบเครื่องคิดเลขให้คำนวนผลกำไรที่ได้ต่อ ชั่วโมง/วัน/เดือน และระบบอื่นๆ อีกด้วย
    หากสนใจสามารถลองเข้าไปศึกษาดูระบบ อ่านดู Forum ข่าวสาร กระทู้ถาม-ตอบ จากสมาชิกที่ใช้บริการอยู่ได้เลย

โดยส่วนตัวผมแล้วนั้นก็ได้ลงทุนไปแล้ว 7 Tech Upgrade และจะมาอัพเดทข่าวให้เรื่อยๆ ทั้งเรื่องผลกำไรที่ได้ และเรื่องผลการถอนเงิน

อ่านถึงตรงนี้หากมีข้อสงสัย หรือสนใจ สามารถทิ้ง Comment ไว้ได้เลย ผมจะรีบกลับมาตอบให้เร็วที่สุด

ท้ายที่สุดสำหรับการลงทุนนั้นก็ควรคำนึงไว้อยู่เสมอว่า " การลงทุนนั้นย่อมมีความเสี่ยง โปรดศึกษาข้อมูลก่อนทำการลงทุน "

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingzaa0123 : 22nd May 2018 เมื่อ 15:18

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    ระบบการสั่งซื้อ Tech Upgrade และเครื่องคิดเลขคำนวนผลตอบแทน

โดยให้เลือกที่แถบ Earn More นะครับ จะปรากฏภาพดังนี้

โดยหน้าต่างนี้จะมีระบบ 2 อย่างให้ใช้งาน คือ การสั่งซื้อกำลังขุด และเครื่องคิดเลขเอาไว้ใช้คำนวนผลของการขุดนะครับ

มาเริ่มที่ การสั่งซื้อกันก่อนเลย โดย Package ที่จะมีให้เลือกนั้นมีอยู่ 7 Package นั่นเอง

แต่ล่ะ Order Package ที่ชำระเงินเรียบร้อยแล้วนั้นระบบจะทำการขุดให้อัติโนมัติ 24 ชั่วโมงทุกวันจนกระทั่งครบ 30 วันครับ

และหากสมัครสมาชิก Link : https://www.typehash.com/3310 จะได้รับส่วนลด 10% ในการสั่งซื้อนั่นเอง

จะได้รับราคาประมาณนี้ (โดยราคานี้ไม่รวมค่าธรรมเนียมจากกระเป๋า Wallet ที่ท่านใช้บริการ)

1 Tech = 5.40$ เงินไทยประมาณ 170บาท
    2 Tech = 10.80$ เงินไทยประมาณ 340บาท
    3 Tech = 16.20$ เงินไทยประมาณ 510บาท
    4 Tech = 21.60$ เงินไทยประมาณ 680บาท
    10 Tech = 49.50$ เงินไทยประมาณ 1,560บาท
    25 Tech = 135$ เงินไทยประมาณ 4,250บาท
    100 Tech = 450$ เงินไทยประมาณ 14,175 บาท

สามารถชำระเงินเพื่อสั่งซื้อกำลังขุด Tech Upgrade ได้ผ่าน Bitcoin, BitcoinCash, Litecoin, Ethereum

และขั้นต่ำการถอนเงินของเว็บไซต์นี้นั่น สามารถถอนได้ที่ 0.0015 btc. นะครับ

เอาล่ะทีนี้มาถึงการคำนวนกันแล้ว ว่าเอ่าเห้ย ! ถ้าเราลงทุนไปแล้วเราจะได้ผลตอบแทนเท่าไหร่ .... ???

อย่างที่อธิบายไป Tech คือกำลังขุดที่ทางเว็บไซต์ใช้เรียก และยิ่ง Tech นั้นมีจำนวนมากเท่าไหร่มันจะยิ่งสามารถขุดได้มากยิ่งขึ้นเท่านั้น

ยกตัวอย่าง!! หากอยากรู้ว่า 1 Tech Upgrade นั้นจะได้ผลตอบแทนเท่าไหร่??? ให้ใส่เลข 1 (จำนวน Tech) ที่ช่องเครื่องคิดเลขและกดคำนวน จะได้หน้าต่างนี้ออกมา

โดยจะมีตารางปรากฏออกมานั่นคือ ผลการคำนวนนั่นเองว่า การใช้ 1 Tech นั้นจะสามาถขุดได้เท่าไหร่ต่อเดือน-ต่อวัน-ต่อชั่วโมง

ในตัวอย่างที่นี้ 1 Tech นั้นจากการคำนวนสามารถขุดได้ผลตอบแทน 0.0021649500BTC ต่อเดือนหรือประมาณ 630บาท และ 0.0000721650BTC ต่อวันหรือประมาณ 21บาท และ 0.0000030069BTC ต่อชั่วโมงหรือ 0.88บาทนั่นเอง

เว็บไซต์แปลงสกุลเงิน Bitcoin เป็นเงิน Thai bath ไว้สำหรับเช็คอัตราการแลกเปลี่ยน https://th.coinmill.com/BTC_THB.html

อย่าลืมนะครับ ราคา Bitcoin นั้นมีขึ้นและมีลง อาจจะไม่ได้เป้ะมากในผลตอบแทนที่คำนวนได้นี้เสมอไป

และทั้งนี้ย้ำอีกครั้ง!! " การลงทุนนั้นย่อมมีความเสี่ยง โปรดศึกษาข้อมูลก่อนทำการลงทุน "

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingzaa0123 : 28th April 2018 เมื่อ 21:25

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    หากใครมีอะไร สงสัยสามารถทิ้งคำถามไว้ได้เลย เด่วผมจะพยายามตอบกลับให้เร็วที่สุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    หลักฐานการถอนเงิน จากการขุด Bitcoin เว็บไซต์ Type-Hash

อย่างที่กล่าวไปตามโพสต์นะครับ เว็บไซต์นี้สามารถถอนเงินออกมาได้ ขั้นต่ำที่ 0.0015 btc. หรือประมาณ 400บาท (โดยประมาณ)

วันนี้เลยจะมาทำการถอนเงินจากเว็บไซต์ Type-Hash และแสดงหลักฐานการถอนเงินให้สมาชิกที่สนใจดูนะครับ

เริ่มทำการกดถอนจากระบบ เมื่อเวลา 17.20น. โดยประมาณ (วันที่ 29/04/2018) และระบบขึ้น Pending (กำลังดำเนินการถอนเงิน)

___________________________________________________________________________________

ประมาณ 21.00น. โดยประมาณ (วันที่ 29/04/2018) ระบบขึ้น Completed (ดำเนินการถอนเงินเสร็จสมบูรณ์) และรอ Confirm จาก Block Chain

__________________________________________________________________________________

ประมาณ 22.45น. โดยประมาณ (วันที่ 29/04/2018) Completed Confirm จาก Block Chain และเงินเข้ากระเป๋า Wallet เรียบร้อย

เพราะฉะนั้น เว็บไซต์นี้จึงเป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่เหมาะกับผู้ที่สนใจการขุดเหมือง (Bitcoin) และอยากจะลงทุน ไม่ว่าจะเป็นทุนน้อยทุนมาก ก็สามารถทำได้และสามารถถอนออกมาได้จริง (ตามหลักฐาน)

หากสนใจอยากขุด Type-Hash นั้นสามารถสมัครได้ที่ Link : https://www.typehash.com/3310 เลยครับ ท่านจะได้รับส่วนลด 10% สำหรับการซื้อ Package Tech Upgrade

" การลงทุนนั้นมีความเสี่ยง โปรดศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนทำการลงทุน "

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    วันนี้มาแนะนำระบบอีกระบบที่น่าสนใจ จากทางเว็บไซต์ TypeHash นะครับ

นั่นคือระบบ Referral หรือระบบการแนะนำ นั่นเอง !!

ระบบการแนะนำนั้นเป็นยังไง??

ระบบการแนะนำนั้น เป็นระบบที่สามารถเชิญชวนหรือแนะนำให้ผู้ที่สนใจอยากจะขุด Bitcoin กับทางเว็บไซต์ TypeHash '
    โดยผู้แนะนำจะทิ้ง Link หรือ Banner ให้ผู้ที่สนใจสมัครเข้าร่วมและขุด Bitcoin นั่นเอง

แล้วผู้แนะนำจะได้รับอะไรตอบแทนบ้าง??

ผู้แนะนำจะได้รับค่าคอมมิชชั่นหากมีผู้ที่สมัครเข้ามาภายใต้ Link หรือ Banner ของท่าน และทำการลงทุน
    ค่าคอมมิชชั่นที่ท่านจะได้รับนั่นคือ 10% ของการลงทุนนั่นเอง

แล้วผู้ที่สมัครสมาชิกผ่าน Link หรือ Banner ของผู้แนะนำล่ะได้รับอะไรตอบแทนบ้าง??

ได้รู้จักกับเว็บไซต์การลงทุนขุด Bitcoin ที่น่าสนใจอีก 1 เว็บ
    และผู้ที่สมัครสมาชิกผ่าน Link หรือ Banner นั้นจะได้รับส่วนลดสำหรับการลงทุนซื้อ Package Tech Upgrade 10% นั่นเอง

สรุปแล้วระบบการแนะนำนั้นทำให้ผู้ที่แนะนำและผู้ที่สมัครสมาชิกภายใต้การแนะนำนั้น Win Win กันทั้งคู่ครับ

แต่ผมก็จะเน้นย้ำอีกครั้ง " การลงทุนนั้นย่อมมีความเสี่ยง โปรดศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนทำการลงทุน "

Link สมัคร : https://www.typehash.com/3310

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    อัพเดทการถอนเงิน (Date 1/05/2018)

เว็บไซต์ขุด Bitcoin (TypeHash) นั้นยังสามารถทำการถอนเงินออกจากระบบได้ปกติ

หากสนใจอยากลงทุน (ขุด Bitcoin) สมัคร Link : https://www.typehash.com/3310 ได้เลย หรือกดได้ที่รูป Banner

" การลงทุนมีความเสี่ยง โปรดศึกษาข้อมูลก่อนทำการลงทุน "

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    ต้องขอบคุณสำหรับผู้ที่สนใจและสมัครสมาชิกผ่าน Ref ของผมด้วยนะครับ

หากมีคำถามหรือข้อสงสัยอะไร .. ทิ้ง Comment ไว้ได้เลยนะครับ เด่วจะรีบมาตอบให้เร็วที่สุดครับ .. '

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    สนใจครับ แต่มีคำถามนิดหน่อย
    อันนี้เราต้องสมัครสมาชิกระบบอื่นเพิ่มเติมไหมครับ

แล้วเรารับเงินผ่านระบบไหน ในสกุลเงินอะไรได้บ้าง ครับ

แล้วเราต้องเปิด browser ทิ้งไว้ไหม หรือไม่จำเป็น

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekapat อ่านกระทู้
    สนใจครับ แต่มีคำถามนิดหน่อย
    อันนี้เราต้องสมัครสมาชิกระบบอื่นเพิ่มเติมไหมครับ

แล้วเรารับเงินผ่านระบบไหน ในสกุลเงินอะไรได้บ้าง ครับ

แล้วเราต้องเปิด browser ทิ้งไว้ไหม หรือไม่จำเป็น

งั้นผมขอตอบเป็นข้อๆ เลยนะครับ เพื่อความเข้าใจ

1. อันนี้เราต้องสมัครสมาชิกระบบอื่นเพิ่มเติมไหมครับ?
    หากยังไม่มีกระเป๋า Wallet ไว้สำหรับรับและส่ง Bitcoin นั้นจำเป็นต้องสมัครครับ ส่วนเว็บไซต์ที่ผมใช้อยู่ก็จะเป็น app.coins.co.th ' (ลองศึกษาเว็บไซต์ Wallet ได้จาก Youtube) [หรือถ้าหากมี Wallet อยู่แล้วก็ไม่จำเป็นต้องสมัครเพิ่มเติม]

2. แล้วเรารับเงินผ่านระบบไหน ในสกุลเงินอะไรได้บ้างครับ?
    เราจะรับหรือส่ง Bitcoin ได้ผ่านทางเว็บไซต์ที่เป็นกระเป๋า Wallet ครับ (หากทำการถอนเงินจาก TypeHash ระบบจะให้เรากรอกหมายเลขกระเป๋า Wallet ที่เราต้องการให้ระบบโอนมาให้ครับ)
    ส่วนตัวที่ผมใช้ Wallet ของ app.coins.co.th นั้น สามารถรับเป็นสกุลเงินบาทไทยหรือสกุลเงิน Bitcoin ได้ครับ เว็บไซต์นี้สามารถฝากหรือถอน ได้หลายช่องทาง ยกตัวอย่างเช่น ธนาคารกรุงเทพ เป็นต้น

3. เราต้องเปิด browser ทิ้งไว้ไหม หรือไม่จำเป็น?
    หากทำการขุด Bitcoin ฟรีนั้น จำเป็นต้องเปิด Browser ทิ้งไว้ครับ .. แต่หากลงทุนซื้อ Package Tech Upgrade ระบบจะทำการขุดให้เองอัตโนมัติเลย โดยเราไม่จำเป็นต้องเปิด Browser ทิ้งไว้หรือเฝ้าหน้าจอตลอดนั่นเองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingzaa0123 : 2nd May 2018 เมื่อ 19:23

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    อัพเดทการลงทุนของผม (วันที่ 2/05/2018)

หากสนใจอยากลงทุน สามารถสมัครได้ที่ Link : https://www.typehash.com/3310 หรือกดที่รูป Banner ได้เลยครับ

.. มาเข้าเรื่องกัน ..
    อย่างที่กล่าวไปนะครับ เกี่ยวกับการลงทุนซื้อ Package Tech Upgrade ยิ่งถ้าหากจำนวน Tech นั้นมากเท่าไหร่ มันจะยิ่งสามารถขุด bitcoin ให้คุณได้เร็วขึ้น แรงขึ้น และมากยิ่งขึ้น

การลงทุนซื้อ Package Tech เปรียบเสมือนเป็นการเช่ากำลังขุด bitcoin นั่นเอง โดยจะมีสัญญาการขุดให้ 30 วัน ต่อ Package นะครับ

ซึ่ง ณ ตอนนี้ผมได้ลงทุนซื้อ Package Tech Upgrade ไปเป็นจำนวน 19 Tech นะครับ

ในภาพจะมีรายละเอียด Tech ID (เลข Tech) - Status (สถานะ) - Start (วันที่และเวลาที่เริ่มขุด) - End (วันที่และเวลาที่หมดอายุ)

รายได้ที่คาดว่าจะได้รับจากการที่ผมลงทุนไป 19 Tech นั่นคือ

0.0007459500 btc./วัน (หรือประมาณ 215บาท.) และ 0.0223785000 btc./เดือน (หรือประมาณ 6,465บาท.)

ซึ่งแน่นอนว่าอาจจะไม่ได้เป้ะตามตัวเลขเท่าไหร่ เพราะว่าสกุลเงิน Bitcoin นั้นมีขึ้นและมีลง

และ TypeHash นั้นสามารถทำการถอนเงินขั้นต่ำได้ที่ 0.0015 btc. (หรือประมาณ 400กว่าบาท.)

ส่วนถ้าผู้ที่กำลังสนใจอยากลงทุนซื้อ Package Tech Upgrade นั้นแต่ไม่รู้ว่า Tech เท่าไหร่ จะได้รับผลตอบแทนเท่าไหร่นั้น คุณสามารถไปที่แถบ Menu และเลือก Earn More

ที่กรอบด้านขวา ให้กรอกจำนวน Tech และกด Calculate ระบบจะทำการคำนวนให้ว่าผลตอบแทนที่คุณจะได้รับนั้น

เท่าไหร่ต่อเดือน / เท่าไหร่ต่อวัน / และเท่าไหร่ต่อชั่วโมง

" การลงทุนมีความเสี่ยง โปรดศึกษาข้อมูลก่อนทำการลงทุน "

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingzaa0123 อ่านกระทู้
    งั้นผมขอตอบเป็นข้อๆ เลยนะครับ เพื่อความเข้าใจ

1. อันนี้เราต้องสมัครสมาชิกระบบอื่นเพิ่มเติมไหมครับ?
    หากยังไม่มีกระเป๋า Wallet ไว้สำหรับรับและส่ง Bitcoin นั้นจำเป็นต้องสมัครครับ ส่วนเว็บไซต์ที่ผมใช้อยู่ก็จะเป็น app.coins.co.th ' (ลองศึกษาเว็บไซต์ Wallet ได้จาก Youtube) [หรือถ้าหากมี Wallet อยู่แล้วก็ไม่จำเป็นต้องสมัครเพิ่มเติม]

2. แล้วเรารับเงินผ่านระบบไหน ในสกุลเงินอะไรได้บ้างครับ?
    เราจะรับหรือส่ง Bitcoin ได้ผ่านทางเว็บไซต์ที่เป็นกระเป๋า Wallet ครับ (หากทำการถอนเงินจาก TypeHash ระบบจะให้เรากรอกหมายเลขกระเป๋า Wallet ที่เราต้องการให้ระบบโอนมาให้ครับ)
    ส่วนตัวที่ผมใช้ Wallet ของ app.coins.co.th นั้น สามารถรับเป็นสกุลเงินบาทไทยหรือสกุลเงิน Bitcoin ได้ครับ เว็บไซต์นี้สามารถฝากหรือถอน ได้หลายช่องทาง ยกตัวอย่างเช่น ธนาคารกรุงเทพ เป็นต้น

3. เราต้องเปิด browser ทิ้งไว้ไหม หรือไม่จำเป็น?
    หากทำการขุด Bitcoin ฟรีนั้น จำเป็นต้องเปิด Browser ทิ้งไว้ครับ .. แต่หากลงทุนซื้อ Package Tech Upgrade ระบบจะทำการขุดให้เองอัตโนมัติเลย โดยเราไม่จำเป็นต้องเปิด Browser ทิ้งไว้หรือเฝ้าหน้าจอตลอดนั่นเองครับ

ชัดเจนครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    หากมีคำถามหรือข้อสงสัยอะไร ทิ้ง Comment ไว้ได้เลยครับ ผมจะรีบกลับมาตอบ Comment ให้เร็วที่สุด .. '

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    อัพเดทการถอนเงิน (วันที่ 4/5/2018)

สถานะการถอนเงินจะระบบ Type-Hash ยังสามารถถอนออกได้ปกตินะครับ ผมกดถอนช่วงบ่าย 2-3 เงินเข้ากระเป๋า Wallet ช่วงประมาณ 3 ทุ่ม

#สนใจอยากลงทุนขุด Bitcoin สามารถสมัครได้ที่ Link : https://www.typehash.com/3310 หรือกดได้ที่รูป Banner ได้เลยครับ!!

กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    Update 17/05/61 TypeHash-SCAM !!

เว็ปไซต์ได้ปิดไปแล้ว หายไปในกรีบเมฆ หรือหากกลับมาใช้ได้ขอให้งดลงทุน!!!

การลงทุนีความเสี่ยง ตามที่แจ้งไว้ในทุกโพสต์ !!

Tags for this Thread