ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ช้าอยู่ใย!? PAYDAY 2 แบบUltimate Edition ลด 75%

ช้าอยู่ใย!? PAYDAY 2 แบบ Ultimate Edition ลด 75%

เป็นเกมที่วางจำหน่ายมาตั้งแต่ปี 2013 แถมเมื่อไม่นานมานี้ก็อัพเดทตัวเกมให้รองรับการเล่นในรูปแบบโลกเสมือนจริง Virtual Reality [VR]นั้นก็คือเกม "PAYDAY 2"

ผลงานจากทีมผู้พัฒนา OVERKILL - a Starbreeze Studio. แต่เชื่อไหมว่าปัจจุบันก็ยังเป็นเกมที่ฮิตติดอันดับคนออนไลน์พร้อมกันสูงสุดติด 1 ใน 10 เชียวน้า เกมก็ลด

ราคาอยู่ด้วย โดยแบบ Ultimate Edition ลด 75% จากราคา 2,023 บาทเหลือเพียง 482 บาทเท่านั้น!!!
    (ตัวเกมไม่ลดแล้วนะ)

ตัวเกม PAYDAY 2 เป็นอีกหนึ่งซีรี่ย์ที่ได้รับความนิยมจากเกมเมอร์ทั่วโลกอย่างมาก ด้วยระบบเกมเพลย์เป็นแนว Shooting ที่เราจะได้รับบทเป็นแก๊งที่บุกเข้าไปยังธนาคารเพื่อทำการปล้นเงิน

แต่มันก็ใช่ว่าจะเป็นเรื่องงานเสมอไป ในระหว่างนั้นหน่วย
    SWAT และ กองกำลังตำรวจก็จะหาทางบุกเข้ามาเพื่อยังยั้งไม่ให้เราสามารถปล้นเงินไปได้

ซีรี่ย์นี้ถือว่าประสบความสำเร็จอย่างมากทั้งภาค 1 และ 2 น่าเสียดายที่
    ตอนนี้ทีมผู้พัฒนาเกม OVERKILL - a Starbreeze Studio กำลังพัฒนาโปรเจ็กต์ Overkill's The Walking Dead

เลย ยังไม่มีเวลาไปมาสานต่อภาคต่อเกมปล้นสุดมันส์

CREDIT BY PLAYULTI

ปล.เล่นฟรีกับลด 50% หมดแล้วนะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ตรงไหนหรอครับ ผมเห็นแค่ลด 75 เปอร์เซ็นของ ultimate อ่ะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nattachai2466 อ่านกระทู้
    ตรงไหนหรอครับ ผมเห็นแค่ลด 75 เปอร์เซ็นของ ultimate อ่ะครับ
    โปร 50% หมดแล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    utimate 75 นี้เห็นลดมานานแล้วล่ะครับผมก็วื้อมาแล้ว สนุกดี ถ้ามีเพื่อนเล่น ปล.ตัวเกมส์เคยแจกฟรีด้วยแต่ไอดีที่กดรับมาดันโดนแฮคเซ็งเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    เสียตังอีกแล้วสิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: