ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

หัวข้อ: หารายได้ 2018

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy ฟรีหารายได้ 2018

1. web Fanslave กด Link ได้เงิน
    สมัครใช้งานฟรี https://bit.ly/2JOrvrs
    แนะนำให้คิดดูก่อนว่า ควรจะสมัครดีไหม การหารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
    ถ้าไม่ขยันมันก็มีโอกาสได้เงินยากนะครับ วันนี้ผมมาแนะนำ fanslave เพราะว่ามันไม่มีอะไรยุ่งยากเลย เพียงแค่เหมื่อนเราเข้า Facebook ทุกวันเราก็มีสิทธิได้เงินทุกวันแล้ว

ทำความเข้าใจกันก่อนนะ

- เงินได้มาจากไหน ?
    ได้มาจากคนที่จ้างให้กดแฟนเพจครับ

-มีผลอะไรหรือเปล่า?
    ไม่มีครับ ไม่่มีไวรัส หรือว่าหลอกอะไรเลย แค่กดไลท์เฉยๆ ไม่มีเว็บไซต์ประหลาดๆให้มาไลท์เลยครับ

-ได้เงินจริงหรือเปล่า?
    ขยันมาก ก็ได้มากครับ แต่แนะนำให้บอกคนอื่นให้เข้าใจ ไม่ใช่โน้มน้าวเขามาสมัครต่อแล้วเขาก็บ่นว่าได้เงินยาก แค่ทำเป็นงานอดิเรกก็พอ วันละ 10 ไลท์เองครับ คุณโพสให้คนอื่นยังมากกว่านี้อีกเนอะ

-จ่ายเงินทางไหน?
    จ่ายทาง paypal ครับ สมัครไม่ยากอย่างที่คิดครับ

ส่วนวิธีการทำเงินกับ fanslave นั้นก็คือเราต้องมี facebook เป็นของตัวเองส่วนใหญ่ก็น่าจะมีอยู่แล้ว ที่สำคัญต้องมีบีญชี paypal เอาไว้เวลาได้ตังเขาจะโอนให้ทาง paypal นะครับถ้าหากยังไม่มีก็ก็สมัครได้ที่นี่ครับ สมัครpaypal ถ้าหากมีแล้วก็ผ่านได้เลยครับ กฎก็มีอยู่คือ
    1. มี facebook เป็นของตัวเอง และ ต้องมีเพื่อนอย่างน้อย 5 คน
    2. จะต้องอัพโหลดรูปของเราขึ้นโปรไฟลล์ใน facebook ด้วย
    3. มีบีญชี paypal ไว้รับเงิน

.....................................................................................................................................................
    2. สรา้งรายได้ด้วย followfast

สมัครใช้งานฟรี https://bit.ly/2HP1nR6

.......................................................................................................................................................

3.****สมัครปุปรับฟรีเลย 150 บาท ***********
    http://mycashback.co
    ***สุดยอดวิธีเด็ด!! ในการ Shop Online ซื้อของยังไงก็ได้เงินคืนเมื่อซื้อผ่าน Mycashback
    ........เคยเป็นกันไหมครับ? ซื้อของออนไลน์ผ่านเว็บไซต์ดังกันบ่อยๆ เพราะว่าสินค้าราคาถูกกว่าซื้อจากหน้าร้านและถ้ายิ่งมีโค๊ดส่วนลดก็จะยิ่งราคาถูกลงไปอีก ซึ่งมันทำให้การช็อบสินค้าออนไลน์เป็นที่นิยมกันอย่างมากนะครับ และวันนี้ทีมงาน Tech.MThai มีทริคดีๆ ในการซื้อของออนไลน์ที่นอกจากจะได้มาในราคาถูกยังไม่พอ ยังได้รับเงินกลับไปด้วย โดยวิธีการนั้นก็คือช็อปผ่านเว็บไซต์
    .........ซึ่งเว็บไซต์ mycashback คือเว็บไซต์นายหน้าที่จะพาคุณไป ช็อปออนไลน์และได้เงินคืนโดยหลักการที่ mycashback นำเงินมาคืนนั้นเอาเงินมาจากค่าคอมมิชชั่น โดยปกติเวลาเราทำการซื้อของออนไลน์ เราจะเข้าไปในเว็บไซต์ของร้านค้านั้นๆโดยตรงแล้วทำการซื้อสินค้า หรือ บริการที่ต้องการ ซึ่งเว็บไซด์เหล่านี้ได้มีการจ่ายค่าคอมมิชชั่นให้ผู้ที่หาลูกค้าให้พวกเขาได้ใน ซึ่งค่าคอมมิชชั่นที่เขาจ่ายนี่แหละคือสิ่งที่ทาง mycashback นำมาคืนให้กับทุกๆ คนแบบเต็มจำนวน

วิธีการใช้งาน myCashback เพื่อรับเงินคืน

1.เข้าไปที่ www.myCashback.co และทำการสมัครสมาชิกกับ myCashback โดยสามารถสมัครผ่านอีเมล์หรือบัญชี Facebook ก็ได้

2.เลือกร้านค้าที่ท่านต้องการจะซื้อและใช้ส่วนลดได้ตามปกติ

3. ซื้อสินค้าและชำระเงินในเว็บไซด์ของร้านค้าดังกล่าว

4.รอรับเงินคืนหลังจากการจัดส่งสินค้าเสร็จสิ้น 1 วัน

5.ถอนเงินคืนออกมาโดยจะจ่ายผ่าน paypal

เห็นขั้นตอนการสมัครและการใช้งานแล้วใช่ไหมครับ ดูไม่ยากเลย และที่สำคัญ ถ้าสมัครตอนนนี้จนถึงสิ้นปี 2560 รับเงินไปเลยทันที 150 บาท ยังไม่พอ เมื่อซื้อของในครั้งแรกจะได้รับเงินคืนอีก 2 เท่าจากเปอร์เซนต์ที่ได้เงินคืนจากเว็บไซต์นั้นๆ

ส่วนเงื่อนไขในการถอนเงินคืนนั้น เงินคืนที่ได้รับจาก myCashback สามารถกดถอนเข้าระบบ Paypal เมื่อมียอดสะสมขั้นต่ำ 
350 บาท โดยจะมีการแสดงรายละเอียดยอดเงินทั้งหมดที่สามารถถอนออกได้ หากต้องการถอนเงินออกมา ก็ทำได้ง่ายๆ เพียงคลิกที่ปุ่ม ถอนเงินออก แล้วระบบจะทำการจ่ายเงินเข้าบัญชีธนาคารที่เราผูกไว้เลย แต่ทางระบบจะทำการหัก 10% จากยอดการถอนเพื่อเป็นค่าดำเนินการเท่านั้น
    ..................................................................................................................................................................................................................................................................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap2018 : 3rd May 2018 เมื่อ 14:33