ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: หารายได้ 2018

Hybrid View

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy ฟรีหารายได้ 2018

1. web Fanslave กด Link ได้เงิน
    สมัครใช้งานฟรี https://bit.ly/2JOrvrs
    แนะนำให้คิดดูก่อนว่า ควรจะสมัครดีไหม การหารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
    ถ้าไม่ขยันมันก็มีโอกาสได้เงินยากนะครับ วันนี้ผมมาแนะนำ fanslave เพราะว่ามันไม่มีอะไรยุ่งยากเลย เพียงแค่เหมื่อนเราเข้า Facebook ทุกวันเราก็มีสิทธิได้เงินทุกวันแล้ว

ทำความเข้าใจกันก่อนนะ

- เงินได้มาจากไหน ?
    ได้มาจากคนที่จ้างให้กดแฟนเพจครับ

-มีผลอะไรหรือเปล่า?
    ไม่มีครับ ไม่่มีไวรัส หรือว่าหลอกอะไรเลย แค่กดไลท์เฉยๆ ไม่มีเว็บไซต์ประหลาดๆให้มาไลท์เลยครับ

-ได้เงินจริงหรือเปล่า?
    ขยันมาก ก็ได้มากครับ แต่แนะนำให้บอกคนอื่นให้เข้าใจ ไม่ใช่โน้มน้าวเขามาสมัครต่อแล้วเขาก็บ่นว่าได้เงินยาก แค่ทำเป็นงานอดิเรกก็พอ วันละ 10 ไลท์เองครับ คุณโพสให้คนอื่นยังมากกว่านี้อีกเนอะ

-จ่ายเงินทางไหน?
    จ่ายทาง paypal ครับ สมัครไม่ยากอย่างที่คิดครับ

ส่วนวิธีการทำเงินกับ fanslave นั้นก็คือเราต้องมี facebook เป็นของตัวเองส่วนใหญ่ก็น่าจะมีอยู่แล้ว ที่สำคัญต้องมีบีญชี paypal เอาไว้เวลาได้ตังเขาจะโอนให้ทาง paypal นะครับถ้าหากยังไม่มีก็ก็สมัครได้ที่นี่ครับ สมัครpaypal ถ้าหากมีแล้วก็ผ่านได้เลยครับ กฎก็มีอยู่คือ
    1. มี facebook เป็นของตัวเอง และ ต้องมีเพื่อนอย่างน้อย 5 คน
    2. จะต้องอัพโหลดรูปของเราขึ้นโปรไฟลล์ใน facebook ด้วย
    3. มีบีญชี paypal ไว้รับเงิน

.....................................................................................................................................................
    2. สรา้งรายได้ด้วย followfast

สมัครใช้งานฟรี https://bit.ly/2HP1nR6

.......................................................................................................................................................

3.****สมัครปุปรับฟรีเลย 150 บาท ***********
    http://mycashback.co
    ***สุดยอดวิธีเด็ด!! ในการ Shop Online ซื้อของยังไงก็ได้เงินคืนเมื่อซื้อผ่าน Mycashback
    ........เคยเป็นกันไหมครับ? ซื้อของออนไลน์ผ่านเว็บไซต์ดังกันบ่อยๆ เพราะว่าสินค้าราคาถูกกว่าซื้อจากหน้าร้านและถ้ายิ่งมีโค๊ดส่วนลดก็จะยิ่งราคาถูกลงไปอีก ซึ่งมันทำให้การช็อบสินค้าออนไลน์เป็นที่นิยมกันอย่างมากนะครับ และวันนี้ทีมงาน Tech.MThai มีทริคดีๆ ในการซื้อของออนไลน์ที่นอกจากจะได้มาในราคาถูกยังไม่พอ ยังได้รับเงินกลับไปด้วย โดยวิธีการนั้นก็คือช็อปผ่านเว็บไซต์
    .........ซึ่งเว็บไซต์ mycashback คือเว็บไซต์นายหน้าที่จะพาคุณไป ช็อปออนไลน์และได้เงินคืนโดยหลักการที่ mycashback นำเงินมาคืนนั้นเอาเงินมาจากค่าคอมมิชชั่น โดยปกติเวลาเราทำการซื้อของออนไลน์ เราจะเข้าไปในเว็บไซต์ของร้านค้านั้นๆโดยตรงแล้วทำการซื้อสินค้า หรือ บริการที่ต้องการ ซึ่งเว็บไซด์เหล่านี้ได้มีการจ่ายค่าคอมมิชชั่นให้ผู้ที่หาลูกค้าให้พวกเขาได้ใน ซึ่งค่าคอมมิชชั่นที่เขาจ่ายนี่แหละคือสิ่งที่ทาง mycashback นำมาคืนให้กับทุกๆ คนแบบเต็มจำนวน

วิธีการใช้งาน myCashback เพื่อรับเงินคืน

1.เข้าไปที่ www.myCashback.co และทำการสมัครสมาชิกกับ myCashback โดยสามารถสมัครผ่านอีเมล์หรือบัญชี Facebook ก็ได้

2.เลือกร้านค้าที่ท่านต้องการจะซื้อและใช้ส่วนลดได้ตามปกติ

3. ซื้อสินค้าและชำระเงินในเว็บไซด์ของร้านค้าดังกล่าว

4.รอรับเงินคืนหลังจากการจัดส่งสินค้าเสร็จสิ้น 1 วัน

5.ถอนเงินคืนออกมาโดยจะจ่ายผ่าน paypal

เห็นขั้นตอนการสมัครและการใช้งานแล้วใช่ไหมครับ ดูไม่ยากเลย และที่สำคัญ ถ้าสมัครตอนนนี้จนถึงสิ้นปี 2560 รับเงินไปเลยทันที 150 บาท ยังไม่พอ เมื่อซื้อของในครั้งแรกจะได้รับเงินคืนอีก 2 เท่าจากเปอร์เซนต์ที่ได้เงินคืนจากเว็บไซต์นั้นๆ

ส่วนเงื่อนไขในการถอนเงินคืนนั้น เงินคืนที่ได้รับจาก myCashback สามารถกดถอนเข้าระบบ Paypal เมื่อมียอดสะสมขั้นต่ำ 
350 บาท โดยจะมีการแสดงรายละเอียดยอดเงินทั้งหมดที่สามารถถอนออกได้ หากต้องการถอนเงินออกมา ก็ทำได้ง่ายๆ เพียงคลิกที่ปุ่ม ถอนเงินออก แล้วระบบจะทำการจ่ายเงินเข้าบัญชีธนาคารที่เราผูกไว้เลย แต่ทางระบบจะทำการหัก 10% จากยอดการถอนเพื่อเป็นค่าดำเนินการเท่านั้น
    ..................................................................................................................................................................................................................................................................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap2018 : 3rd May 2018 เมื่อ 14:33