ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เกม For Honor เปิดให้เล่นฟรีบน PC และคอนโซลช่วงปลายสัปดาห์นี้

เกม For Honor เปิดให้เล่นฟรีบน PC และคอนโซลช่วงปลายสัปดาห์นี้

เรียกว่าเป็นอีกหนึ่งข่าว ถูกใจเกมเมอร์สายฟรีอีกครั้ง! เพราะในวันนี้ทาง Ubisoft ใจดีเปิดให้เล่นเกม For Honor กันแบบฟรีๆ

แบบไม่คิดเงิน งานนี้สนุกกันได้ 3 แฟลตฟอร์ม ได้แก่
    PC, PS4 และ Xbox One
    กันเลยทีเดียว ว่าแล้วไปดูรายละเอียดกันได้เลยครับ

1. สำหรับผู้ที่สนใจ ก่อนอื่นจำเป็นต้องมีโปรแกรม Uplay พร้อมลงทะเบียนและติดตั้งลงเครื่องก่อน ไม่มีโปรแกรมคลิกที่นี่

2. เข้าไปที่ลิงค์ forhonor.ubisoft.com

3.
    เลือกแพลตฟอร์มที่ต้องการ จากนั้นก็ดาวน์โหลดเกมเปิดให้เล่นได้เลยครับ

Ubisoft จะเปิดให้เล่นเกม For Honor กันได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปจนถึงเวลา 03.00 ของวันจันทร์ที่ 7 พฤษภาคม 2561 ขอให้เพื่อนๆ มีความสุขในการเล่นเกมกันนะครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ซื้อมาแต่เปิดเกมวันแรก นับตั้งแต่นั้นมา เลิกเล่นเลย (เพราะไม่มีคน พี่หรั่งด่ากัน ระนาว FAIL OF THE YEAR)
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เกือบซื้อมาละเกมนี้ แต่คิดไปคิดมายังไงๆคอนเทนต์เกมก็น้อยเกินไปสำหรับราคาแบบนี้ ผมก็เลยตัดใจไม่ซื้อละครับเกมนี้ ไหนจะเซิฟเวอร์ร้างอีก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เกมที่จะทำให้คุณหัวร้อนได้ยิ่งกว่าแนว MOBA
    ทำใจไว้เล็กน้อยก่อนจะเล่นเน้อ
    OPPAI~~MISSILE!!!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    สู้แอนตาซิลไม่ได้เลย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ซื้อมาดองจริงๆเกมส์นี้