ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

Soul Ark

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,063
    ได้รับคำขอบคุณ: 835

Steam กำลังแจกฟรี เกม Stories: The Path of Destinies อยู่ตอนนี้

ไม่รู้ว่าผมจะตั้งกระทู้ไว้ในที่ไหนได้ แต่ถ้ามี นักข่าวท่านไหน ตั้งหัวข้อข่าวดีกว่าผม ลบออกเลยนะครับ
    แค่เอาข่าวเกมฟรีมาแปะไว้ให้ทุกคนทราบเฉยๆ ก่อนไปทำงาน พอดีเข้าไปเห็นพอดีครับ

วีธีรับก็ง่ายๆ เข้าไปใน steam หรือท่านไหนยังไม่มี ID Steam ก็เข้าไปสมัคร ในเว็ป https://store.steampowered.com/

Login Id ของท่าน แล้ว นำชื่อเกม " Stories: The Path of Destinies " ไปใส่ในช่องค้นหา

เลื่อนลงมาจนเห็นปุ่ม Install หรือ ติดตั้ง ในภาษาไทย กด 1 ครั้ง แล้วเกมจะเข้าไปอยู่ใน ID ของท่านครับผม

ไม่รู้ว่าตัวเกมจะฟรีอีกนานแค่ไหน ถ้าใครเห็นข่าวก็รีบไปรับกันไว้นะครับ

ปล. หากมีนักข่าวท่านไหนนำข่าวมาบอกแล้ว ทำกระทู้ได้สวยงามกว่าผม ก็ ลบ ข่าวของผมแล้วแปะแทนได้เลยครับ ขอโทษทุกๆท่านไว้ด้วยครับผม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 481
    สังเกตใต้ชื่อเกมมีคำว่า "Free Permanent Copy of Stories: Path of Destinies" แปลไทย "ฟรีสำเนาถาวรของ Stories: Path of Destinies"
    น่าจะถาวรนั้นละครับ แต่ก็มีขายในราคาเต็มด้วย !?
    คงเป็นตัวก็อปปี้ที่ใช้กับ DLC อื่นๆไม่ได้ละมั้ง

แต่ก็ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปัน
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ทำดีอย่า อาย ครับ ด้านเข้าไว้

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณคับ ของฟรีนี่ผมรีบเลย