ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

*- SA_DayLigHTz -*
    กล่าวขอบคุณ
    1,057
    ได้รับคำขอบคุณ: 841

Steam กำลังแจกฟรี เกม Stories: The Path of Destinies อยู่ตอนนี้

ไม่รู้ว่าผมจะตั้งกระทู้ไว้ในที่ไหนได้ แต่ถ้ามี นักข่าวท่านไหน ตั้งหัวข้อข่าวดีกว่าผม ลบออกเลยนะครับ
    แค่เอาข่าวเกมฟรีมาแปะไว้ให้ทุกคนทราบเฉยๆ ก่อนไปทำงาน พอดีเข้าไปเห็นพอดีครับ

วีธีรับก็ง่ายๆ เข้าไปใน steam หรือท่านไหนยังไม่มี ID Steam ก็เข้าไปสมัคร ในเว็ป https://store.steampowered.com/

Login Id ของท่าน แล้ว นำชื่อเกม " Stories: The Path of Destinies " ไปใส่ในช่องค้นหา

เลื่อนลงมาจนเห็นปุ่ม Install หรือ ติดตั้ง ในภาษาไทย กด 1 ครั้ง แล้วเกมจะเข้าไปอยู่ใน ID ของท่านครับผม

ไม่รู้ว่าตัวเกมจะฟรีอีกนานแค่ไหน ถ้าใครเห็นข่าวก็รีบไปรับกันไว้นะครับ

ปล. หากมีนักข่าวท่านไหนนำข่าวมาบอกแล้ว ทำกระทู้ได้สวยงามกว่าผม ก็ ลบ ข่าวของผมแล้วแปะแทนได้เลยครับ ขอโทษทุกๆท่านไว้ด้วยครับผม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    สังเกตใต้ชื่อเกมมีคำว่า "Free Permanent Copy of Stories: Path of Destinies" แปลไทย "ฟรีสำเนาถาวรของ Stories: Path of Destinies"
    น่าจะถาวรนั้นละครับ แต่ก็มีขายในราคาเต็มด้วย !?
    คงเป็นตัวก็อปปี้ที่ใช้กับ DLC อื่นๆไม่ได้ละมั้ง

แต่ก็ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปัน
    CPU:AMD FX-4100 / MB:GA-78LMT-S2 / RAM:8GB DDR3 / GPU:NVIDIA GTX 1050 Ti

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ทำดีอย่า อาย ครับ ด้านเข้าไว้

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ขอบคุณคับ ของฟรีนี่ผมรีบเลย