ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

Soul Ark

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Game Cartoon
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมส์กะการ์ตูน

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    3,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,124

พาชมเกมเพลย์ใหม่ของ State of Decay 2 เกมเอาตัวรอดจากซอมบี้บนโลกล่มสลาย

พาชมเกมเพลย์ใหม่ของ State of Decay 2 เกมเอาตัวรอดจากซอมบี้บนโลกล่มสลาย

เรียกว่าใกล้วางจำหน่ายเข้าไปเต็มทีสำหรับ State of Decay 2 เกมเอาตัวรอดจากซอมบี้บนโลกล่มสลาย ซึ่งในวันนี้ทาง Microsoft และ IGN ก็ได้เผยเกมเพลย์ตัวใหม่ล่าสุด

กว่า 17 นาทีออกมาให้เหล่าแฟนๆ ได้ชมกัน ซึ่งจะทำให้พวกเราได้เห็นภาพการเล่นรวมๆ ของตัวเกม จุดเด่นที่น่าสนใจของเกม รวมถึงระบบต่างๆ ของตัวเกม นอกจากนี้การตัดสินใจ

ต่างๆ มีผลต่อการเล่นเกมอีกด้วย

State of Decay 2 มีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 22 พฤษภาคม 2561 บนแพลตฟอร์ม Xbox One และ PC (ราคา 1,059 บาท) แฟนๆ เตรียมเก็บเงินรอเล่นกันได้เลยครับป๋ม

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ดู เค้าเล่นกันได้ 3 ตอนละ น่าเล่นดี แต่ถ้าเล่นคนเดียวนี้ มีเหนื่อย แล้วต้องคุมหลายตัว ฟารมอีก โอ้ย ตายๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    มีขายแค่ใน Microsoft Store หรอครับ?

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    3,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,124
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JuniorProy อ่านกระทู้
    มีขายแค่ใน Microsoft Store หรอครับ?
    จะซื้อใน Steam หรือครับ ยังไม่มี

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    753
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    รอลง Steam ค่อยซื้อละกันครับ 555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ยิ่งดูความน่าเล่นยิ่งน้อยลงเรื่อยๆเลยแฮะ การเคลื่อนไหวก็เหมือนพวกเกมฟรีใน steam

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: