ขออนุญาตขายงานเล็กน้อยนะครับ ไม่รู้ว่าในนี้มีใครเป็นโอตะบ้าง แต่อยากให้มาสนุกกัน ผมลองแกะกล่องแล้วเก็บเฟลแสต็กเล่นๆดู

ฉะนั้นใครเป็นโอตะ แล้วพึ่งสั่งCDชุดนี้ไป ลองเอามาดูกันนะครับ ว่าใครกดไปกี่เฟลแสต็กกว่าจะได้คนที่ตัวเองต้องการ โอ้สสสสส

ไม่ใช่โอตะก็ดูได้นะครับ วัฒนธรรมใหม่ๆที่น่าเรียนรู้ 2อิ

สำหรับใครที่ไม่เข้าใจวิธีเล่น ลองดูที่คลิปนี้ก่อนนะครับ จะได้เข้าใจกันมากขึ้น 2อิ

อย่าลิมเอามาขิงกันเยอะๆนะครับ แล้วก็อย่าลืมแชร์ผลของตัวเองให้เพื่อนๆได้ดูด้วยเด้อ

#BNKFailStack