ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เมื่อคุณกลายเป็นคนไร้บ้านแล้วจะใช้ชีวิตอย่างไรในเกม Bum Simulator

เมื่อคุณกลายเป็นคนไร้บ้านแล้วจะใช้ชีวิตอย่างไรในเกม Bum Simulator

เมื่อจากคนที่มีพร้อมทุกอย่างในชีวิต มีพร้อมกระทั้งความสุขที่เปี่ยมล้น แต่เมื่อชะตาพลิกผัน...วันหนึ่ง เมื่อคุณสูญสิ้นทุกอย่าง แม้กระทั้งบ้าน...ก็กลายเป็นคนไร้บ้าน แล้วหลังจากนี้จะทำอย่างอะไรต่อไปล่ะ!?

จะต้องใช้ชีวิตเหมือนหมาข้างถนนหรือจะลุกขึ้นมาสู้ชีวิตอีกครั้งหนึ่งในเกมที่มีชื่อว่า "
    Bum Simulator"

สำหรับเกม Bum Silumator เป็นเกมแนวจำลองการใช้ชีวิตของ Homeless หรือพวกไร้บ้านคนหนึ่งในสหรัฐอเมริกาผลงานจากทีมผู้พัฒนา PlayWay เนื้อหาภายในเกมจะแสดงให้เราได้เห็นในเมื่อเราไร้บ้าน

เราก็เลือกที่จะใช้ชีวิตอย่างไรก็ได้ เช่นไปขอทาน, ไปกวนบาทาตำรวจ, ชูนิ้วกลางใส่ชาวบ้าน, หาเรื่องพวกไร้บ้านด้วยกัน ใช้ชีวิตเหมือนหมาข้างถนน หรือจะเล่นอีกแบบ เราสู้ชีวิตเก็บเงินเพื่อหลีกหนีจากสถานะ

คนไร้บ้าน ซึ่งเกมนี้มีทั้งความฮาและสะท้อนมุมมองการใช้ชีวิตอยู่...
    ตัวเกมจะเปิดวางจำหน่ายเฉพาะบน PC ผ่านระบบ Steam ในวันที่ 6 ตุลาคมปีนี้ครับ
    หากตัวเกมวางจำหน่ายแล้ว ผมจะซื้อมาเล่นแน่นอน !

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เกมคนจรจัด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ถ้าผู้สร้างทำการหาข้อมูลคนไร้บ้านมาเยอะๆมันน่าจะเป็นเกมที่น่าสนใจดี

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    สะท้อนมุมมองในสังคม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ