ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ยอมถอย!! ทีมงาน BLACK OPS 4 เปรยอาจมีโหมดเนื้อเรื่องถูกเพิ่มเข้ามาภายหลัง

ยอมถอย!! ทีมงาน BLACK OPS 4 เปรยอาจมีโหมดเนื้อเรื่องถูกเพิ่มเข้ามาภายหลัง

หลังเกมเมอร์สาย Singleplayer ออกมาบ่นกันระงมทั่วแผ่นดินดูเหมือนค่าย Treyarch จะต้องยอมกลับไปตั้งหลักใหม่

เปิดตัวกันแบบเป็นทางการไปแล้วสำหรับ CoD: Black Ops 4 พร้อมยืนยันตามข่าวลือว่าตัวเกมภาคนี้จะไม่มีโหมด Singleplayer ที่หลายคนชื่นชอบ

แม้กระแสตอบรับของแฟนเกมบางส่วนจะออกมาในแง่ลบและทีมงานเองก็ยืนยันว่าตัวเกมภาคนี้ถูกออกแบบมาให้ไม่มีโหมดเนื้อเรื่องตั้งแต่ต้นเพราะสถิติของผู้เล่นใน Black Ops 3 ชี้ชัดว่าคนเล่นโหมด Multiplayer มากกว่า

ล่าสุดคุณ Yale Miller เจ้าของตำแหน่ง Senior Producer ของทืีม Treyarch ได้ออกมายอมรับว่าถึงทีมงานจะทุ่มเทอย่างหนักให้โหมด Multiplayer แต่โหมด Singleplayer ที่หลายคนคิดถึงก็ “อาจ” ถูกเพิ่มเข้าไปใน

ภายหลัง
    โดยคุณ Miller ใช้คำว่าโหมด “Singleplayer นั้นหายไปจากเกม ณ ตอนนี้เท่านั้น”

ผมคิดว่าทุกๆ เกมที่เราพัฒนามาแนวทางของเราก็คือ เราทำเกมให้เสร็จแล้วเราก็มานั่งถามกันว่า “แฟนๆของเราจะชอบอะไร” ซึ่งหากสิ่งที่แฟนๆต้องการคือโหมดเนื้อเรื่องแบบที่เคยมีมา เราก็จะทำโหมดเนื้อเรื่องให้

แต่ ณ ตอนนี้เป้าหมายของเราในเกม BLACK OPS 4 ก็คือโหมด MULTIPLAYER ZOMBIE และ BLACK OUT
    ตัวผมเองชื่นชอบเกมเนื้อเรื่องและก็เชื่อมั่นว่ายังมีพื้นที่ให้เกมเน้นเนื้อเรื่องในตลาด แต่ผมเชื่อมั่น

ว่ามันเป็นการตัดสินใจที่ถูกต้องที่เราจะไม่มีโหมด SINGLEPLAYER ในตอนเกมออกวางจำหน่าย

สำหรับสัญญาใจที่ว่าหากแฟนเรียกร้องจะมีการเพิ่มโหมด
    Singleplayer เข้าไปภายหลังจะเป็นจริงหรือไม่คงต้องรอดูกันอีกนาน เพราะการจะพัฒนาโหมด Singleplayer ให้เสร็จ (และออกมาดี)

คงจะไม่ใช่เรื่องง่ายๆ หาก
    Treyarch ไม่ได้เริ่มสร้างโหมดดังกล่าวเอาไว้แล้ว และตัดสินใจโละทิ้ง (หรือคิดว่าทำไม่ทันและจะใส่มาทีหลัง) การจะได้เห็นโหมดที่ว่า น่าจะเป็นเรื่องยากสำหรับแฟนๆ

ที่มา: gamerant

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    นั้นไงเหมือนรีบทำแล้วรีบปล่อย ที่นี้ก็โหมดเนื้อเรื่องมาเป็น DLC หรือบางทีอาจจะแค่หลอกเราให้ซื้อก็ได้ ใครที่อยากรอโหมดเนื้อเรื่องนะผมว่ารอมันเสริมมาก่อนค่อยซื้อก็ยังไม่สายครับ ส่วนตัวแล้วผมขอผ่านครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    มาแนวนี้ เนื่อเรื่องจะไม่เละกว่าเดิมอีกเหรอ กลายเป็นสุกเอาเผากิน

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ถ้ามองในอีกมุมนึง โหมดเนื้อเรื่องอาจจะถูกเตรียมไว้เรียบร้อยแล้วก็ได้ ที่บอกไม่มีก็แค่เชคเรทติ้งเฉยๆ
    แล้วก็ฟอมตามใจลูกค้าเดี๋ยวชั้นเพิ่มให้ ถ้าใจเธอต้องการ
    ผมเชื่อว่าทีมใหญ่ ระดับโลกแบบนี้ไม่มีงานเผาหรอกครับ ทุกอย่างถูกวางแผนหมดแล้ว

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผมก็คิดแบบคุณแหละครับ แต่ส่วนตัวผมยังไงภาคหลังๆมาเนื้อเรื่องมันก็แย่ลง บวกกับไม่ใช่แนวผมล่ะเลยไม่ขอตามดีกว่าครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    1 2 มันดีเพราะไปจ้างคนเขียนบท dark knight มาเขียนให้ ถ้าเขียนเองก็เละแบบ 4 อยู่ดีแหละผมว่า

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ไม่แน่จริงหนิ ทำไมไม่ลองดูละครับ กะจะลองกระแสดูละสิ ภาคล่าสุด wwii เล่นไปได้นิดเดียวก็รู้สึกไม่สนุกละครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    มีข่าวลือว่าจริงๆ พัฒนาไม่เสร็จ(ไม่ทัน) ก็เลยตัดออกไปสะเลย หืม.... ทำไมดูๆทีมงานหลังๆเริ่มมักง่ายแฮะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SiXbullet อ่านกระทู้
    ถ้ามองในอีกมุมนึง โหมดเนื้อเรื่องอาจจะถูกเตรียมไว้เรียบร้อยแล้วก็ได้ ที่บอกไม่มีก็แค่เชคเรทติ้งเฉยๆ
    แล้วก็ฟอมตามใจลูกค้าเดี๋ยวชั้นเพิ่มให้ ถ้าใจเธอต้องการ
    ผมเชื่อว่าทีมใหญ่ ระดับโลกแบบนี้ไม่มีงานเผาหรอกครับ ทุกอย่างถูกวางแผนหมดแล้ว
    คิดว่าเป็นแบบนั้นแน่นอนครับ ทำให้มันเป็นกระแสขึ้นมาจะได้มีคนสนใจแค่นั้นล่ะ มันสร้างไว้เรียบร้อยแล้วโหมดเนื้อเรื่อง ไอ้TREYARCH หัวกระ ด อ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    การตลาดหลอกเช็คเรทติ้งอ่ะดิ เรียกร้องความสนใจกลัวจะโดนค่ายอื่นเค้าเหยียบหน้าเอาแล้วทำเป็นใจอ่อนยอมเอาเนื้อเค้ามาเสริมให้ทั้งๆที่มันก็ทำไว้อยู่แล้ว
    HOR E เอ้ย!!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    มาเถอะ มาแบบไหน ผมก็เล่นได้ทั้งนั้นแหละ

ส่วนตัวไม่ซีเรียสนะ จะมีเนื้อเรื่องหรือไม่ ขอให้เล่นสนุกก็พอแล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ที่รู้ๆภาพสวยมาก ขอซาวด์เอฟเฟคดีๆหน่อยละกัน
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: