ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เปิดตัวอย่างเป็นทางการเกม Battlefield V ที่ย้อนกลับไปสงครามโลกครั้งที่ 2

เปิดตัวอย่างเป็นทางการเกม Battlefield V ที่ย้อนกลับไปสงครามโลกครั้งที่ 2

เรียกว่าไม่ทำให้แฟนๆผิดหวังสำหรับการเปิดตัวเกม Battlefield V (ภาค 5) ที่ย้อนกลับไปสู่สงครามโลกครั้งที่ 2 ถือว่าสานต่อความสำเร็จจาก Battlefield 1 โดยในภาคนี้จะมีโหมดเนื้อเรื่อง single-player

campaign ที่จะมีหนึ่งในตัวละครเป็นผู้หญิงด้วย ซึ่งไม่บ่อยนักที่จะได้เห็นในสงครามยุคเก่า นอกจากนี้ยังสามารถเล่นแบบ co-op ได้ด้วย และมีโหมดเล่นหลายคนใหม่ในชื่อ Grand Operations

โดย EA ได้ปล่อยตัวอย่างสั้นๆ มาให้ชมที่โชว์เกมเพลย์แบบจัดเต็มที่แสดงให้เห็นว่าแม้จะเกิดในสงครามยุคเก่า แต่ก็ยังสามารถจัดเต็ม มีการผสม

ผสานของอาวุธ และยานพาหนะ ที่มีทั้งรถถัง เครื่องบินและมอเตอร์ไซค์ แม้ว่าจะยังไม่ได้โชว์อะไรมากแต่ก็ถือว่าดูดีกว่าคู่แข่งที่เปิดตัวก่อนหน้านี้

เกม Battlefield V วางขาย 19 ตุลาคม นี้บน PS4 , Xboxone และ PC

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004

สุดยอดครับผม BF WW2 มาโปรดแล้ว...

รอดูเกมส์เพลย์เต็มๆ ใน E3 อีกทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 24th May 2018 เมื่อ 07:18

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ไม่มีพรีเมี่ยมพาส ไม่ตองซื้อ DLCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCCC
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้

สุดยอดครับผม BF WW2 มาโปรดแล้ว...

รอดูเกมส์เพลย์เต็มๆ ใน E3 อีกทีครับ
    WW2 โคตรน่าเบื่อมาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาากโว้ย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ตายๆ ลำพังแค่ bf1 สำหรับผมก็ยากแล้ว ภาคนี้อัดอนิเมชั่นเพียบเลย ไหนจะ ล้มลุก คลุกคลาน โดนระเบิดตัวปลิวด้วย จะได้ยิงใครมั้ยเนี่ย
    //ผมว่าสาเหตุหลักๆ ที่เกมพวกนี้เลือกที่จะตัดตัวละครหญิงออกเพราะฉากตอนต้นนี้แหละคับ ผู้หญิงโดนยิงตาย ผมเห็นละก็
    ยังรู้สึกสงสาร รู้สึกโหดร้าย กับฉากนั้นมาก เพราะด้วยความสมจริงกับธีมของเกม แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากเพราะมันเป็นเกม
    และก็อยากให่มีตัวละครหญิงในเกมด้วย แต่คนอื่น กลุ่มอื่นก็ไม่แน่ อนาคตเราอาจจะเห็นข่าวคนมาเรียกร้องเรื่องนี้ก็ได้ 5555
    //frostbite จงเจริญ!!!!!

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    WWI นี่ไม่อิน ภาคนี้น่าเล่นมาก

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 569

โคตรน่าผิดหวังอย่างแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bandti Smig : 24th May 2018 เมื่อ 08:48

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ทหารอังกฤษ แต่ไม่เห็นหมวก m1 เลยสักตัว..

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bandti Smig อ่านกระทู้

โคตรน่าผิดหวังอย่างแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมเห็นด้วยเรื่องชุดกับตัวละครนะครับ มันดูแหม่งๆ แต่ผมยังตัดสินอะไรไม่ได้กับแค่ตัวอย่างเกมส์แค่นี้
    เกมส์ยังไม่ได้โชว์ออกมาเต็มๆน่ะครับ ต้องรอดูต่อไป ครับ ผมคิดว่าเกมส์แนว ww2 ก็เยอะนะครับ หลายคนก็น่าจะเบื่อ แต่ผมชอบส่วนตัวอยู่แล้วแนวประวัติศาสตร์สงคราม
    BF ทำระบบการเล่นในออนไลน์สนุกครับผมชอบเขาตรงนี้นะระบบเสียงความสมจริงต่างๆ ตั้งแต่ภาค 1942 ก็ยังไม่ได้มาทำใหม่ จนตอนนี้มันน่าติดตามครับ ว่าจะทำออกมาดีแค่ไหนครับ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 24th May 2018 เมื่อ 12:47

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้

อย่าเรียก WW2 เลยครับ ไม่มีความเป็น WW2 เลย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ชุดที่พวกเขาใส่อยู่ ต้องซื้อเอาใช่มั้ยครับ แฟชั่นมากกว่าป้องกัน

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: