ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ข้อมูลหลุด! Just Cause 4 ดันเปิดให้สั่งซื้อล่วงหน้าบนหน้า Steam ซะงั้น

ข้อมูลหลุด! Just Cause 4 ดันเปิดให้สั่งซื้อล่วงหน้าบนหน้า Steam ซะงั้น

เมื่อใครเคยกล่าวไว้ว่า ยิ่งเข้าใกล้งานมหกรรมเปิดตัวเกมในงาน E3 เมื่อใด มีอันต้องเกิดเหตุกาณ์ข่าวหลุด ออกมาเป็นเรื่อยๆ มาในคราวนี้ก็ไม่เว้น เมื่องาน E3 2018 ใกล้เข้ามาเรื่อยๆ แล้ว

ทางค่ายเกมยักษ์ใหญ่ก็เริ่มทยอยปล่อยข่าวหรือตัวอย่างเกมใหม่ออกมาอย่างต่อเนื่อง กลับมีผู้ใช้งานใน Twitter นามว่า Wario64 ได้พบข้อมูลหลุดเกม Just Cause 4 ที่ได้เปิดจอง

สั่งซื้อตัวเกมล่วงหน้าบน Steam
    และตามคอนเซ็ปต์ของคนที่เจอข้อมูลหลุดก็ต้องแคปภาพหน้าจอไว้เป็นหลักฐาน

ข่าวหลุดนี้ ก็เป็นเครื่องยืนยันให้แฟนเกมซีรี่ส์ Just Cause ชื่นใจได้บ้างว่าในงาน E3 2018 อาจมีการเปิดตัวเกม Just Cause 4 อย่างแน่นอน หลังจากที่เดือนที่แล้วทาง Walmart ปล่อยข้อมูลตัวเกมใหม่

ที่จะวางจำหน่าย ซึ่งมีทั้งเกม Rage 2, Gears of War 5 Assassins Creed ภาคใหม่, Splinter Cell ภาคใหม่และ Just Cause 4 โดย Rage 2 กับ Assassins Creed ภาคใหม่ก็มาจริงๆ

แล้ว หาก Just Cause 4 จะมาก็ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรและหากเปิดตัวออกมาจริงถือว่านี่เป็นปีทองของ Avalanche Studios เลยที่ปีนี้ปล่อยเกมดังๆ ออกมาเพียบ

แหล่งข้อมูลอ้างอิง: https://www.polygon.com/2018/6/7/174...-steam-e3-2018

แหล่งข้อมูลอ้างอิงสำหรับรูปภาพ: https://twitter.com/Wario64/status/1004891784298749952

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    "เป็นเกมดีระเบิดภูเขา!! เผากระท่อม!! ขาดแค่ยางไก่เท่านั้น!! 7.8/10" IGN ไม่ได้กล่าวไว้

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ผมรักซี่รี่นี้ตรงที่มีอะไรใหม่ๆมาให้เล่นตลอดเลยครับรอๆๆๆๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    แต่ภาค 3 นี้การขึ้นกราฟิกตึกบ้านช่องนี้แอบกากมากๆๆๆๆ นึกว่าเพล2 มาเอง ที่เหลือระเบิดมันส์กันไปข้าง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ยังไม่เคยเล่นสักภาค รอภาคนี้ละกัน อิอิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ผมซื้อใน steam ทั้งภาค 2 และ 3 ตอนช่วงลดราคาแล้วคับ ภาค 3 ซื้อครบทุก dlc แต่เล่นแค่ภาค 3 เล่นเคลียร์เกาะใหญ่หมดแล้ว เหลือแค่เกาะย่อยอีกนิดหน่อยกับแผนที่ด้านบน ผมน่าจะเล่น 60% ขึ้นได้ ไว้เดียวถ้ามีประกาศว่าจะมีภาค 4 ตอนไหนผมจะเล่นภาค 3 ให้จบเพื่อไปเล่นภาค 4 คับ 555 แต่ที่ว่า just case 3 กราฟฟิกกาก ผมบอกเลยว่ามันก็ไม่กากนะคับ ตอนมันออกใหม่ๆ กราฟิกถือว่ากินสเปคมาก ผมต้องอัพเกรด cpu mainboard ram ใหม่เพื่อมาเล่นเกมนี้ เพราะตอนนั้นเกมกิน cpu และ แรมโหดมาก เหมือนกับปัจจุบันผมต้องอัพเกรด cpu อีกรอบ เพื่อมาเล่น ac origin กับ farcry 5 คับ 555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: