ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน loadgamepc
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,775
    ได้รับคำขอบคุณ: 52,442

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ STATE OF DECAY 2 [CODEX - 14GB] ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|GOOGLE DRIVE|OPENLOAD]

สำหรับซีรี่ย์ State of Decay ในภาคแรกถือว่าประสบความสำเร็จอย่างมากจริงๆ เป็นเกมแนว Survival MMORPG ที่มีธีมเป็นโลกที่ล้มสลายด้วยเชื้อไวรัสที่ทำให้มนุษย์กลายเป็นซอมบี้ ผู้คนที่เหลือรอดเลยต้องต่อสู้หาทางเอาตัวรอดจากซอมบี้กระหายเลือด รวมไปถึงเอาตัวรอดจากมนุษย์ด้วยกันเองที่อาจจะถูกหักหลังเมื่อไหร่ก็ได้ ตัวเกมใน State of Decay 2 มีการอัพเกรดระบบหลายๆ อย่าง อาทิเช่น กราฟฟิค, เกมเพลย์ และ ซอมบี้ที่ดูหลากหลายแถมดุกว่าเดิมหลายเท่า

Genre: Action & adventure
    Developer: MICROSOFT
    Publisher: MICROSOFT
    Release Date: MAY 22, 2018

FULL - CODEX : 14.1 GB

Notes: This game requires Windows 10 version 1703 or newer to play.
    The game is updated to the latest version (v1.3160.34.2).

The following DLC included and activated:
    - Survival Pack
    - Preppers Pack
    - SHTF Pack
    - Survivors Pack
    - Doomsday Pack
    - Anime Football Team Vehicle

If the game doesn't start try installing it to a non encrypted
    drive instead. Always launch the game from the Start Menu entry!

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (oke.io)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + GOOGLE DRIVE
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์ google drive ที่เกินโควต้า!

วิธีติดตั้ง Full Game
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม (ติ๊กเลือก Install Crack) : เข้าเล่นเกมที่ Start Menu
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    733
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบคุณมากครับ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอวิธีโหลดหน่อยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เล่นได้ 1000000000000000000000000000000000000% มาตีลังกายันครับ

CPU Core I5 8400 RAM 16 GB VGA GTX 1050 TI 4 GB MB Z370 PC PRO SSD M.2 WD Green 120 GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เข้าเล่นที่เมนูสตาร์เรอครับลงเเคกไปแล้วเข้าเกมส์มิได้วินโด้น่าผ่านนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ตรงเมนูสตาร์หาไอคอนเกมส์ไม่เจอ เจอในโพเดอร์เกมส์แต่เข้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ของผม window 7 เล่นไม่ได้เลยใช่มั้ยครับ T T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มีใครเล่น Multiplayer ได้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ตรงเมนูสตาร์หาไอคอนเกมส์เข้าไม่ได้ ในโพเดอร์เกมสก็เข้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    73
    ตรงเมนูสตาร์หาไอคอนเกมส์เข้าไม่ได้ ในโพเดอร์เกมสก็เข้าไม่ได้ มีวิธีแก้ไหมเนอ

กล่าวขอบคุณ
    73
    part13 โหลดไม่ได้สักอันเลยจ้า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ