ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Bethesda แย้มเตรียมพบซีรีย์ภาคต่อของ The Elder Scrolls ได้เร็วๆนี้!

Bethesda แย้มเตรียมพบซีรีย์ภาคต่อของ The Elder Scrolls ได้เร็วๆนี้!

ช่วงเช้าในงาน E3 ทาง Bethesda ก็ไม่น้อยหน้าค่ายเกมอื่นๆ ได้ออกมาเผยถึงตัวซีรี่ย์ใหม่ๆ ที่เป็นภาคต่อ ของ The Elder Scrolls โดยหนึ่งในนั้นคือภาคต่อที่หลายคนรอคอยอย่าง

The Elder Scrolls VI ทั้งนี้ทางผู้พัฒนาได้บอกว่าขออนุญาตเก็บงำรายละเอียดต่างๆไว้ก่อน เพราะยังอยู่ในระหว่างช่วงพัฒนา ตอนนี้สามารถเปิดเผยได้แค่ตัว Trailer สั้น ๆ ระยะเวลา

36 วินาที และโลโก้หลักของเกมเพียงเท่านั้น งานนี้อาจจะมีเซอร์ไพรส์ในงาน Sony ก็เป็นได้

สำหรับภาคที่ 6 ก็คาดว่าจะเดินตามรอยภาคที่ผ่าน ๆ มาด้วยแนวเกม
    Open World-RPG เช่นเดิมแต่อาจจะเพิ่มลูกเล่นใหม่ ๆ มากขึ้นก็ต้องรอติดตามรายละเอียดกันต่อไปรวมถึงวันวางจำหน่ายด้วย

ทั้งนี้ทางทีมผู้พัฒนาก็ไม่ได้ใจร้ายเกินไปนักถึงจะไม่ได้บอกรายละเอียดเกี่ยวกับภาคใหม่
    The Elder Scrolls VI แต่มีการเผยว่าได้มีการพัฒนาเกมบนมือถืออย่าง The Elder Scrolls Blades

ซึ่งถอดแบบพลอตรวมทั้งตัวเกมมาจากซีรีย์เกมชุด
    The Elder Scrolls ด้วยเช่นกัน เพื่อขยายแพลตฟอร์มและทำให้แฟนๆได้สัมผัสประสบการณ์การเล่นได้ทุกที่ทุกเวลา และในอนาคต Bethesda

ยังบอกอีกว่าจะขยายเกมซีรีย์ชุดนี้ลงแพลตฟอร์มอื่นๆ ไม่ว่าจะเป็น
    PC, Console หรือ VR โดยหมัดเด็ดอยู่ที่ทุกๆ แพลตฟอร์มจะเล่นด้วยกันผ่านเซิร์ฟเวอร์เดียวกัน!

CREDIT BY PLAYULTI

ปล.เยอะจริง..เริ่มเหนื่อย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    สู้ๆครับ งานชุกเลยช่วงนี้ ขอบคุณสำหรับข่าวต่างๆนะครับ ไม่มีท่านนี่เว็บเงียบเหงาแน่

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ขอบคุณครับ..ได้ยินแบบนี้ หายยยยยเหนื่อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    fallout 76 dying light 2 elder scroll ก็มา ชื่นใจเลย ตอนนี้ผมก็เข้ามาดูแค่ข่าวเกมส์ใหม่ๆ อย่างเดียวเลยกระทู้อื่นๆไม่มีเวลาเข้าล่ะ โหลดก็แทบไม่ได้โหลด เพราะตอนนี้ไปซื้อแท้เล่นเอา เว็ป เงียบเหงา มากเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    fallout 76 dying light 2 elder scroll ก็มา ชื่นใจเลย ตอนนี้ผมก็เข้ามาดูแค่ข่าวเกมส์ใหม่ๆ อย่างเดียวเลยกระทู้อื่นๆไม่มีเวลาเข้าล่ะ โหลดก็แทบไม่ได้โหลด เพราะตอนนี้ไปซื้อแท้เล่นเอา เว็ป เงียบเหงา มากเลย
    ได้ครบทุกเกมแล้วนะ..จบ