ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 185

[1-Part] Vampyr - CODEX [Google Drive]

London, 1918. You are newly-turned Vampyr Dr. Jonathan Reid.
    As a doctor, you must find a cure to save the city’s flu-ravaged citizens. As a Vampyr, you are cursed to feed on those you vowed to heal.

Title: Vampyr
    Genre: Action, RPG
    Release Date: 4 Jun, 2018

Download

Password :: UploadByReN4ME@JKG

แก้ปัญหาค้างที่หน้าจอโหลด

Download

ไฟล์ที่ผมอัพผมได้ใส่ Recovery Record ไว้ที่ 10% นะครับ

สำหรับเกมอื่นๆที่ผมอัพตามได้ที่ลายเซ็นเลยครับ
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ReN4ME : 13th June 2018 เมื่อ 14:06

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวเกมส์ทั้งหมด กี่ GB หรอครับ ผมโหลดมาได้ 14.1 GB ลงได้ เข้าเล่นแล้วไปโหลดอยู่ตรงหน้าก่อนเข้าเกมส์ นานมาก เป็นครึ้ง ชม. เลย ไม่รู้ว่าเป็นอะไรครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3eel2ZA อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์ทั้งหมด กี่ GB หรอครับ ผมโหลดมาได้ 14.1 GB ลงได้ เข้าเล่นแล้วไปโหลดอยู่ตรงหน้าก่อนเข้าเกมส์ นานมาก เป็นครึ้ง ชม. เลย ไม่รู้ว่าเป็นอะไรครับ
    ลองใช้ Crack Fix Screen loading นะครับ Download

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ReN4ME อ่านกระทู้
    ลองใช้ Crack Fix Screen loading นะครับ Download
    ขอบคุณครับ เข้าได้ละครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมมันเข้าไปแต่ใน steam ครับ

Tags for this Thread