ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 331

[1-Part] Vampyr - CODEX [Google Drive]

London, 1918. You are newly-turned Vampyr Dr. Jonathan Reid.
    As a doctor, you must find a cure to save the city’s flu-ravaged citizens. As a Vampyr, you are cursed to feed on those you vowed to heal.

Title: Vampyr
    Genre: Action, RPG
    Release Date: 4 Jun, 2018

Download

Password :: UploadByReN4ME@JKG

แก้ปัญหาค้างที่หน้าจอโหลด

Download

ไฟล์ที่ผมอัพผมได้ใส่ Recovery Record ไว้ที่ 10% นะครับ

สำหรับเกมอื่นๆที่ผมอัพตามได้ที่ลายเซ็นเลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ReN4ME : 13th June 2018 เมื่อ 14:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตัวเกมส์ทั้งหมด กี่ GB หรอครับ ผมโหลดมาได้ 14.1 GB ลงได้ เข้าเล่นแล้วไปโหลดอยู่ตรงหน้าก่อนเข้าเกมส์ นานมาก เป็นครึ้ง ชม. เลย ไม่รู้ว่าเป็นอะไรครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 331
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3eel2ZA อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์ทั้งหมด กี่ GB หรอครับ ผมโหลดมาได้ 14.1 GB ลงได้ เข้าเล่นแล้วไปโหลดอยู่ตรงหน้าก่อนเข้าเกมส์ นานมาก เป็นครึ้ง ชม. เลย ไม่รู้ว่าเป็นอะไรครับ
    ลองใช้ Crack Fix Screen loading นะครับ Download

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ReN4ME อ่านกระทู้
    ลองใช้ Crack Fix Screen loading นะครับ Download
    ขอบคุณครับ เข้าได้ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมมันเข้าไปแต่ใน steam ครับ

Tags for this Thread