ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,685

ปล่อยของต่อเนื่อง! Ghost of Tsushima เผยคลิปตัวอย่างเกมเพลย์สุดตระการตา!

ปล่อยของต่อเนื่อง! Ghost of Tsushima เผยคลิปตัวอย่างเกมเพลย์สุดตระการตา!

ไม่ปล่อยให้รอนานจริงๆ สำหรับทาง Sony ที่เคยเปิดตัวเกม Ghost of Tsushima ออกมาเมื่อปีที่แล้ว มาคราวนี้

ทางทีมพัฒนาอย่าง Sucker Punch ก็ไม่ลืมที่จะหยิบตัวอย่างเกมเพลย์ของจริงมาปล่อยให้ชมกันในงาน E3 2018 นี้ด้วย
    จะอลังแค่ไหนนั้น ลองไปชมกันเลยดีกว่า

Ghost of Tsushima นั้นจะเป็นเกมแนว Open-world Adventure ซึ่งตัวเกมจะพาเราดำดิ่งไปยังประเทศญี่ปุ่นในปี 1274 หรือญี่ปุ่นในยุคฟิวดัล สถานที่ซึ่งเต็มไปด้วยสงคราม ความรุนแรง และอันตรายนานัปการ

เราจะได้รับบทเป็น Jin Sakai ซามูไรหนุ่มที่ต้องออกเดินทางเพื่อช่วยบ้านเกิดของตนให้พ้นจากการรุกรานของจักรวรรดิมองโกล และเพื่อจุดประสงค์บางอย่างที่เราจะได้ลุ้นกันในเกมตัวเต็มรายละเอียดวันวาง

จำหน่ายนั้นยังคงไม่มีการเปิดเผยออกมา แต่คาดว่าจะได้เล่นกันในปี 2019 นี้แน่นอน!

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    นี้แหละ แนวนี้แหละที่รอ !!!!!!!
    My Spec CPU : Core i9-7900X @ 3.30 GHz , SSD : 960EVO M.2 1TB x2 , RAM : 64 GB
    VGA : GIGABYTE AORUS GTX1080ti Waterforce WB Xtreme Edition 11GB ,OS : Windows 10 Pro

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ทำไหมเกมส์นี้ท้ายคลิปไม่เห็น มีคำว่า STEAM!!! ล่ะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    864
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    อ่านไม่ทัน 5555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อลังการ ภาพสวย skyrimเวอร์ชั่นญี่ปุ่นชัดๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaipoppop อ่านกระทู้
    ทำไหมเกมส์นี้ท้ายคลิปไม่เห็น มีคำว่า STEAM!!! ล่ะ
    เกมนี้ไม่ลงคอมครับ ลงเเต่ของ คอนโซน
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,685
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaipoppop อ่านกระทู้
    อย่างอนไปเลย..PC อย่างเราลูกเ มียน้อย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeathAngeL อ่านกระทู้
    อ่านไม่ทัน 5555+
    ผมสิ อ่านด้วย..ทำข่าวด้วย มึน

กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    มัน Exclusive ของ Sony หรือเป็น Time Exclusive หว่า แต่ฉากสวยงามมาก ต้นหญ้าพริ้วไหวลื่นดี ถ้าลง PC มีหวังเฟรมเรทตกฮวบฮาบ 555+

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsuraN70 อ่านกระทู้
    มัน Exclusive ของ Sony หรือเป็น Time Exclusive หว่า แต่ฉากสวยงามมาก ต้นหญ้าพริ้วไหวลื่นดี ถ้าลง PC มีหวังเฟรมเรทตกฮวบฮาบ 555+
    suckerpunch ดูจากค่ายเกมส์แล้วโอกาสลงPC 0.1% T^T

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: