ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

LET’S SHARE: ซื้อ PS4 ตอนนี้ คุ้มแค่ไหน ?

LET’S SHARE: ซื้อ PS4 ตอนนี้ คุ้มแค่ไหน ?

คำถามสุดฮอตในวงการเกมในตอนนี้ ซื้อ Playstation 4 ในตอนนี้คุ้มค่าแค่ไหน GamingDose มีคำตอบไปลองชมกัน

ขณะที่เกมดังของเครื่อง Playstation 4 ระดับ AAA กำลังถล่มออกวางจำหน่ายกันแบบเต็มที่ ส่งผลให้เกมเมอร์ที่ยังไม่มีเครื่อง PS4 ไว้เชยชมหลายคน

อาจจะเริ่มเกิดอาการหวั่นไหว แต่ตัวเครื่อง PS4 เองก็อายุอานามไม่ใช่น้อย ทำให้หลายคนกังวลว่าซื้อ Playstation 4 จะมีความคุ้มค่ามากแค่ไหน

วันนี้ GamingDose จะพาไปค้นหาคำตอบกัน

CREDIT BY GAMINGDOSE

ปล.หวังว่าคงได้ประโยชน์ในการตัดสินใจนะครับ..เก็บตังๆ E
    xclusives

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    จะซื้อเพราะ ghost of tsushima

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมว่าซื้อไปเถอะครับ คุ้มแล้ว เกม Ex ดีๆก็เยอะ ตอนนี้ราคามันก็ถือว่าถูกมากๆแล้วนะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ถ้าจ่ายค่าเกมส์ไหวก็ซื้อโลด ดีกว่าเอาเงินมาอัพคอม(การ์ดจอ+แรมแพง) ตอนนี้โซนี่เองก็เริ่มจะเห็นหัวคนไทยแปลภาษาไทยให้อีก

สรุปคือคุ้มมักๆ ==b

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    กลัวซื้อมาไม่มีเวลาเล่นนี่ซิครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    กลัวซื้อมาไม่มีเวลาเล่นนี่ซิครับ
    ใช่คับ ถ้าคนทำงานนี่ไม่มีเวลาเล่นจริง กลับบ้านก็ง่วงนอนแล้ว ต้องเล่นวันหยุดงานถึงจะมีเวลาคับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: