ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน Point blank เปิดใหม่
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
Point blank

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,222
    ได้รับคำขอบคุณ: 16,194

LET’S SHARE: ซื้อ PS4 ตอนนี้ คุ้มแค่ไหน ?

LET’S SHARE: ซื้อ PS4 ตอนนี้ คุ้มแค่ไหน ?

คำถามสุดฮอตในวงการเกมในตอนนี้ ซื้อ Playstation 4 ในตอนนี้คุ้มค่าแค่ไหน GamingDose มีคำตอบไปลองชมกัน

ขณะที่เกมดังของเครื่อง Playstation 4 ระดับ AAA กำลังถล่มออกวางจำหน่ายกันแบบเต็มที่ ส่งผลให้เกมเมอร์ที่ยังไม่มีเครื่อง PS4 ไว้เชยชมหลายคน

อาจจะเริ่มเกิดอาการหวั่นไหว แต่ตัวเครื่อง PS4 เองก็อายุอานามไม่ใช่น้อย ทำให้หลายคนกังวลว่าซื้อ Playstation 4 จะมีความคุ้มค่ามากแค่ไหน

วันนี้ GamingDose จะพาไปค้นหาคำตอบกัน

CREDIT BY GAMINGDOSE

ปล.หวังว่าคงได้ประโยชน์ในการตัดสินใจนะครับ..เก็บตังๆ E
    xclusives

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    จะซื้อเพราะ ghost of tsushima

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,282
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,536
    ผมว่าซื้อไปเถอะครับ คุ้มแล้ว เกม Ex ดีๆก็เยอะ ตอนนี้ราคามันก็ถือว่าถูกมากๆแล้วนะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ถ้าจ่ายค่าเกมส์ไหวก็ซื้อโลด ดีกว่าเอาเงินมาอัพคอม(การ์ดจอ+แรมแพง) ตอนนี้โซนี่เองก็เริ่มจะเห็นหัวคนไทยแปลภาษาไทยให้อีก

สรุปคือคุ้มมักๆ ==b

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,829
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    Blog Entries
    1
    กลัวซื้อมาไม่มีเวลาเล่นนี่ซิครับ
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    กลัวซื้อมาไม่มีเวลาเล่นนี่ซิครับ
    ใช่คับ ถ้าคนทำงานนี่ไม่มีเวลาเล่นจริง กลับบ้านก็ง่วงนอนแล้ว ต้องเล่นวันหยุดงานถึงจะมีเวลาคับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: