ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

แจกฟรี! Layers of Fear เกมสยองขวัญอย่างมีศิลป์บน Steam โหลดด่วน

แจกฟรี! Layers of Fear เกมสยองขวัญอย่างมีศิลป์บน Steam โหลดด่วน

Layers of Fear จะพาผู้เล่นไปสัมผัสกับความสยองขวัญที่ไม่เคยพบเจอมาก่อน คุณจะได้สำรวจภายในบ้านหลังหนึ่งซึ่งมีเจ้าของเป็นนักจิตรกรเพื่อค้นหาความ

ลับและแก้ปริศนา
    บางอย่าง เรียกว่าเป็นอีกหนึ่ง ที่คอเกมแนวสยองขวัญ ไม่ควรพลาด ครับ เข้าไปดูรายละเอียด การโหลดเกม Layers of Fear พร้อมกันครับป๋ม

1. เข้าไปที่ลิงค์store.steampowered.com (เพื่อนๆ จำเป็นต้องลงทะเบียนและมีโปรแกรม Steam ก่อน ไม่มีคลิกที่นี่)

2. คลิกปุ่ม Install Game

3. จากนั้นรอโหลดเกม
    จนเสร็จก็เล่นได้ทันที

ทั้งนี้ทาง Steam ยังไม่ได้กำหนดว่าจะให้โหลดสำหรับ Layers of Fear ฟรีจนถึงเมื่อไหร่ ยังไงก็รีบโหลดไปเล่นกันนะ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับ ชอบข่วแจกเกมฟรีสุดๆแหละช่วงนี้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    จะไปกดรับ อ่าว "Layers of Fear อยู่ในคลัง Steam ของคุณแล้ว" จบ แยก (ไม่รู้ไปรับมาจากไหนเมื่อไรละ ลืมม )

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ขอบคุณมากเลยครับ ผมชอบของฟรีมากๆๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moss2u4u02 อ่านกระทู้
    จะไปกดรับ อ่าว "Layers of Fear อยู่ในคลัง Steam ของคุณแล้ว" จบ แยก (ไม่รู้ไปรับมาจากไหนเมื่อไรละ ลืมม )
    เคยแจกฟรีแล้วรอบนึงครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    จริงเหมืออนเม้นบน พอกดรับ ปุป มีเกมอยู่แล้ว ฮ่าๆ Thank you ท่าน Rang มากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    แจกบ่อยจัง ที่เห็นมา 2-3ครั้งแล้วมั้ง