ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Post เยอะไปไหม? เตรียมยิงศัตรูกว่าหนึ่งแสนตัวที่จะปรากฏตัวขึ้นพร้อมกันใน Serious Sam 4: Planet Badass

เยอะไปไหม? เตรียมยิงศัตรูกว่าหนึ่งแสนตัวที่จะปรากฏตัวขึ้นพร้อมกันใน Serious Sam 4: Planet Badass

สำหรับเกมในซีรี่ส์ Serious Sam นั้นโดดเด่นในเรื่องเกมเพลย์เป็นหลัก เป็นเกมแนว FPS ที่จะได้ยิงศัตรูหรือเหล่าสัตว์ประหลาดที่ดาหน้าออกมาให้เพียบ เรียกว่ายิงกันไม่ไหวเลยทีเดียว

แต่ถ้าคิดว่านั้นมันมากแล้วใช่ไหม? มาใน
    Serious Sam 4: Planet Badass คุณจะได้เผชิญหน้ากับพวกมันกว่าหนึ่งแสนตัวในคราวเดียว!อ๋อ...พี่ทีมผู้พัฒนาครับ
    มันจะมากไปไหมนี่

โดยข้อมูลมาจาก
    คุณ Kirk McKeand ทีมงานเว็บไซต์ VG247 ได้กล่าวว่า "มันไม่ใช่ว่าจะได้พบกับศัตรูทั้งหมดในฉากนั้นนะ แต่พวกมันจะปรากฏบนหน้าจอของคุณในครั้งเดียวพร้อมกัน"

ทั้งนี้ทางทีมผู้จัดจำหน่ายอย่าง
    Devolver Digital
    ยังนั่งยัน นอนยันว่าตัวเลขดังกล่าวเป็นความจริงด้วย!

คราวนี้จะได้เจอเจ้าศัตรูหัวขาดที่ถือระเบิดพร้อมกับเสียงร้องอันน่ารำคาญของมันอีกแน่นอน!

CREDIT BY ONLINE-STATION

ปล.ให้ป๋า...เล่นเถอะครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ชอบเกมนี้มากครับ มากันเยอะๆ ไม่เหงา ยิงมันส์ดี

แต่ขอกระสุนเยอะๆ และปืนหลายๆแบบด้วยนะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: