ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4

เกมกำลังแจกฟรี !!!! Cuisine Royale เกม Battle Royale

>> Cuisine Royale <<
    เกมใน steam

แจกฟรีถึงวันที่ 25 มิ.ย. นี้

CLICK!!!!

Cuisine Royale เป็นเกม Battle Royale ที่ใช้เครื่องครัวมาเป็นองค์ประกอบ
    ก่อนหน้านี้เกมนี้เป็นแค่มุกตลกขำๆ ช่วง April Fool's Day
    ของผู้พัฒนา Enlisted เกมยิง MMO แบบทีมแนวสงคราม

แต่คำชื่นชมที่ดีอย่างมากจากผู้เล่นจนตอนนี้จึงได้พัฒนามาเป็นเกมเต็มๆ

สามารถกดรับได้เลย CLICK!!!!

ปล.เครดิต https://www.facebook.com/sheapgamer/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moss2u4u02 : 17th June 2018 เมื่อ 21:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    กดรับแล้วมันไม่เข้าในคลังเกมอะครับ มันให้โหลดเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Artemis-Golden อ่านกระทู้
    กดรับแล้วมันไม่เข้าในคลังเกมอะครับ มันให้โหลดเลยอะ
    กดโหลดแล้วกดยกเลิกก็ได้ครับผม ให้มันอยู่ในคลังก่อน

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ให้มันไปอยู่ในคลัง เลยวันที่ 25 ก่อนครับ ค่อยเอาออก แค่ 5GB เอง