ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ด่วน! Quake Champions เปิดให้โหลดฟรีบน Steam ถึงวันนี้เท่านั้น

ด่วน! Quake Champions เปิดให้โหลดฟรีบน Steam ถึงวันนี้เท่านั้น

หลังจากช่วงงาน E3 2018 ที่ผ่านมา ทางทีมผู้พัฒนา Bethesda Softworks ประกาศว่าจะเปิดโอกาสให้เพื่อนๆ ได้ทดลองเล่น Quake Champions กันฟรีๆ ใครที่ยังไม่เคยซื้อเกมนี้

มาก่อนสามารถไปดาวน์โหลดแล้วเล่นกัน ผ่านแพลตฟอร์ม
    PC [Steam] กันได้เลย เพียงแต่จะหมดช่วงเล่นฟรีถึงวันที่ 18 มิถุนายนเท่านั้น ที่สำคัญถ้าเพื่อนๆ เล่นแล้วถูกใจขึ้นมา ตอนนี้

ตัวเกมก็ลดราคาถึง 34% อยู่ด้วย โดยจากปกติราคา 1,055 บาทเหลือเพียง 696.30 บาทนะจ๊ะ
    โดยช่วงลดราคานี้จะสิ้นสุดลงในวันที่ 21 มิถุนายนเท่านั้น

สำหรับเกม Quake Champions เป็นเกมแนว Arena Shooter Multiplayer ในมุมมองบุคคลที่หนึ่ง ผลงานจากทีมผู้พัฒนา id Software ที่ยังคงตามแบบฉบับดั้งเดิมของเกมซีรี่ส์

Quake ที่เน้นความรวดเร็ว, ดุเดือดและเลือดสาด
    พร้อมเลือกตัวละครที่เราจะเล่น ซึ่งแต่ละตัวจะมีความสามารถแตกต่างกันไป ที่มีกฎง่ายๆ คือ ไล่ล่าผู้เล่นอีกฝ่ายและสาดกระสุนใส่แบบไม่

ยั้งเพื่อให้นำมาซึ่งชัยชนะ
    สำหรับตัวเกมในตอนนี้หลังจากที่ข้าไปลองเล่นมาแล้ว ถือว่าตัวเซิร์ฟเวอร์ถูกปรับปรุงให้ดีขึ้น ไม่พบเจอปัญหาเหมือนตอนเปิดตัวช่วงแรกๆ แล้ว
    นอกจากนี้ตัวเกม

พยายามผลักดันจัดแข่งขันทัวร์นาเมนต์ eSport ให้มีหลาย Event หลายระดับรูปแบบการแข่งขันทั่วโลกอีกด้วย

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    จ่าหน้าซอง แบบนี้เด๋วก็เจอฟ้องหรอกครับ รับฟรีแห่มๆๆ เข้ามาเล่นถึง 19 มิย.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonlertza500 อ่านกระทู้
    จ่าหน้าซอง แบบนี้เด๋วก็เจอฟ้องหรอกครับ รับฟรีแห่มๆๆ เข้ามาเล่นถึง 19 มิย.
    โทษทีครับ เพิ่งลง Windows ใหม่เมื่อวานแล้วตั้งวันที่ผิด (ดันยึดวันที่ในคอมตัวเอง)

ปล.ส่วนหัวข้อแก้ให้แล้วนะครับ (จับผิดกันถึงไหนเนี่ย..ผมต้องเจียดเวลาทำข่าวนะ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมรอแต่ข่าวแจกอย่างเดียว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    thx ครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: