ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

รู้จักกับนักแสดงหนุ่มผู้รับบทลีออนโฉมใหม่ใน Resident Evil 2 Remake

รู้จักกับนักแสดงหนุ่มผู้รับบทลีออนโฉมใหม่ใน Resident Evil 2 Remake

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

เรียกว่ากระแสยังแรงไม่ตกสำหรับ Resident Evil 2 เวอร์ชั่นรีเมค ที่หลังจากเปิดตัวเทรลเลอร์ภายในงาน E3 2018 พร้อมกับปล่อยเดโมเกมเพลย์ให้ผู้ร่วมงานได้ทดลองเล่นกัน

จนกระทั่งมีกระแสพูดถึงโมเดลของตัวละครลีออน พระเอกของเกมดังกล่าว ที่เปลี่ยนไปจากเดิม หน้าตาดูอ่อนวัยสมกับบทเจ้าหน้าที่ตำรวจที่เพิ่งมาทำงานในเมืองแร็คคูนซิตี้วัน

แรกก็เจอเหตุการณ์ไม่คาดฝันเสียแล้ว
    ซึ่งนักแสดงคนที่มารับหน้าที่ Motion Capture เป็นลีออนเวอร์ชั่นใหม่นี้ คือEduard Badaluta นายแบบหนุ่มที่มีผลงาน เดินแบบและถ่าย

แฟชั่นให้นิตยสารและแบรนด์เสื้อผ้าดัง มาแล้วมากมายนั่นเอง ทั้งนี้ เจ้าตัวก็เพิ่งจะโพสต์เปิดเผย ผ่านทางอินสตาแกรมส่วนตัวว่าตนเองเป็น ผู้รับบทหนุ่มลีออนในเกม Resident

Evil 2 Remake เป็นที่เรียบร้อยครับ

ข้อมูลส่วนตัวของ Eduard Badaluta

ส่วนสูง - 186 ซม.
    รอบเอว - 29.5 นิ้ว
    สีผม - น้ำตาลอ่อน
    นัยน์ตา - สีน้ำตาลอมเขียว

พ่อหนุ่ม Eduard Badaluta เขามีช่องทางอินสตาแกรมส่วนตัวด้วย โดยมียอดคน Follow อยู่ที่ประมาณ 4,000 กว่าคน

เพื่อนๆ คนไหนอยากชมรูปหล่อๆ ของเขาก็สามารถแวะไปได้ที่
    https://www.instagram.com/eduardtbada/?hl=en
    ครับ

เครดิต: Eduard Badaluta Instagram

เครดิตรูปภาพ: Fashionablymale / Dejavumodelsmanagement

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    หล่อขั้นเทพเลยครับ หล่อกว่าในเกมอีกนะครับ แหม่
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    หล่อมากขอบอก
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ตัวจริงหล่อแบบวัวตาย ควายล้ม หล่อสุดๆ หล่อจนต้องร้องขอชีวิต 555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: