ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ตรวจค่าเสียหาย! หน้าเว็บ STEAM เปิดให้คุณเช็คว่าใช้เงินไปแล้วเท่าไหร่บน STEAM

ตรวจค่าเสียหาย! หน้าเว็บ STEAM เปิดให้คุณเช็คว่าใช้เงินไปแล้วเท่าไหร่บน STEAM

ศูนย์เสียกันไปเท่าไหร่แล้วกับคำว่า Steam

เตรียมตัวเตรียมใจกันให้ดี เพราะล่าสุด Steam เปิดโอกาสให้คุณสามารถเข้าไปเช็คจำนวนเงิน “ทั้งหมด” ที่คุณใช้ไปกับเว็บ Steam กันแล้ว

ที่ผ่านมาเครื่องมืออย่าง Steam Calculator ก็สามารถทำให้เราตรวจเช็ค “ มูลค่ารวม ” ซึ่งก็เป็นการ ของ Account Steam ของเราได้ แต่หน้าเว็บใหม่ของ Steam ตัวนี้

ระบุจำนวนเงินให้คุณเห็นแบบละเอียดเป็นตัวเลขดอลลาร์กันเลยทีเดียว
    ข้อแตกต่างที่สำคัญคือ หน้าเช็คของตัว Steam เองจะไม่รวมมูลค่าเกมที่คุณได้จากการใส่ Code เข้า

ไป ดังนั้นถ้าเป็นเกมที่คุณได้จาก Bundle หรือซื้อจากเว็บภายนอกตัวเงินดังกล่าวจะไม่ถูกรวมเข้าไปในหน้านี้
    ย้ำกันเลยว่าตัวเลขที่คุณเห็นจะเป็นตัวเลขของเงินที่คุณซื้อ

เกมจาก Steam โดยตรง

ใครที่อยากรู้ว่าตัวเองหมดไปแล้วเท่าไหร่ก็เข้าไปดูได้ ที่นี่ ครับ

ศูนย์เสียกันไปเท่าไหร่กับคำว่า Steam ก็ลองเข้ามาโชว์ให้เราเห็นได้ครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

ปล.เพื่อนๆลองเช็คกันดู..ส่วนผมปาดเหงื่อแปป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    39827 บาท คนอื่นๆนี่น่าจะเหยียบแสนกันไปแล้วแน่เลย 555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    Total Spend : $177.83 >>> 5823.75 บาท
    โดยประมาณ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ดีที่ไม่ได้มียอดเยอะขนาดนั้น เน้นแชร์ฟรีกับเพื่อน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    โดนไป 3600 ขนาดไม่ค่อยได้ซื้ออะไรนะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: