ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

มีความมั่นใจ! ผู้กำกับระบุ ASSASSIN’S CREED: ODYSSEY จะเป็นภาคที่ลุ่มลึกและสนุกที่สุดเท่าที่เคยมีมา

มีความมั่นใจ! ผู้กำกับระบุ ASSASSIN’S CREED: ODYSSEY จะเป็นภาคที่ลุ่มลึกและสนุกที่สุดเท่าที่เคยมีมา

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

มั่นใจกันขนาดนี้แฟนหน้าเก่าแฟนหน้าใหม่ว่าไงกันบ้าง

เรียกได้ว่ามั่นใจในผลงานของตัวเอง และทีมแบบสุดๆ สำหรับคุณ Scott Phillips ผู้กำกับตัวเกม Assassin’s Creed: Odyssey เพราะในการให้

สัมภาษณ์กับเว็บไซต์ Gamesbeat พี่แกออกมา
    ยืนยันนอนยันนั่งยันว่า Assassin’s Creed: Odyssey จะยอดเยี่ยมเกินเกมอื่นๆในตระกูลเดียวกัน

สำหรับระบบการเล่นหลัก วินาทีต่อวินาที ผมคิดว่าเราปรับแต่งภาคนี้ได้ยอดเยี่ยม สนุกที่สุด เท่าที่เกม ASSASSIN’S CREED จะทำได้บนจอยเกม นอกจากนั้น

ผมก็คิดว่าระบบอื่นในตัวเกมของเรายังลึกไปอีกขั้น ทั้งตัวเลือกต่างๆ ที่เรามีให้ผู้เล่น การสวมบทบาท ระบบ ROMANCE ผมตื่นเต้นมากที่แฟนๆจะได้สัมผัสเกมนี้

ผมคิดว่าเราพา ASSASSIN’S CREED ขึ้นไปสู่ระดับใหม่ ในฐานะการเล่น ความซับซ้อน ตัวเลือกต่างๆ และการทำให้ประวัติศาสตร์กลายเป็นสนามเด็กเล่นของ

คุณ นี่ไม่ใช่สถานที่ที่คุณแค่นั่งดูฉาก CINEMATIC ที่มีปราชญ์โสเครติส คุณสามารถถามคำถาม โต้ตอบกับเขา ขุดลึกลงไปในปรัชญา ผมไม่คิดว่าเรามีเนื้อหาที่

ลึกขนาดนี้มาก่อน

สำหรับตัวเกมภาคนี้จะถูกพัฒนาโดยทีม Ubisoft Quebec เป็นหลักซึ่งทีม Ubisoft Quebec ก็เคยฝากผลงานกันมาแล้วใน Assassin’s Creed Syndicate ก็ต้องรอชมกันว่าการกลับมาในภาคนี้

ทีม Quebec จะสร้างความประทับใจให้แฟนๆ สำเร็จหรือเปล่า
    Assassin’s Creed: Odyssey จะออกวางจำหน่ายบนเครื่อง PC, PlayStation 4 และ Xbox One ในวันที่ 5 ตุลาคม ปี 2018 นี้

ใครที่อยากติดตามรายละเอียดอื่นๆของตัวเกมก็ตามไปอ่านกันต่อได้ ตรงนี้ เลยครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    จะออกกี่ภาคๆ ก็น่าเล่นหมดครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ส่วนตัวแล้วผมหยุดที่ภาค พระเอกชื่อ Ezio
    สนุกสุดผมให้ภาคแรก
    นอกนั้นไม่ได้เล่นละ ผมรู้สึกไม่ค่อยอินเหมือนก่อนๆและ แปลกดีเหมือนกัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    มาภาคนี้เอาระบบของออริจินมาแต่งให้สมบูรณ์ที่สุดผมคิดว่าน่าจะเยี่ยมที่สุดละ ไม่พลาดแน่นอน
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ผมว่ามาถูกทางแล้วนะเล่นกับ ตำนานเรื่องเล่าฝั่งยุโรปจะสนุกกว่าเยอะเลย เพราะมันมีปม มีบันทึกหลักฐานต่างๆทางประวัติศาสตร์ให้นำมาใส่สอดแทรกเข้าไปในเกมมากมายเลย
    ส่วนตัว ภาค origin มันไม่อินสำหรับผมในเรื่องสถาปัตยกรรมและตำนานเนื้อเรื่อง รวมไปถึงบรรยากาศมันไม่ศรีวิลัยตระการตาเหมือนภาคก่อนๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    มั่นเกินไประวังแตกนาจา ผมมองภาคนี้รู้สึกเหมือน Origins เปลี่ยนเมืองเฉยๆ ถ้าถามว่าซื้อมั้ย ซื้อสิวะ 55555555555555555555555555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    warriors ceed

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    Ryse Son of Rome เวอร์ชั่น ASSC
    ภาค Syndicate ยังเล่นไม่จบ ส่วน origins ซื้อเอามาดอง
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: