ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ชมตัวอย่างเกมเพลย์ใหม่ของเกมตะลุยซอมบี้ Overkill’s The Walking Dead

ชมตัวอย่างเกมเพลย์ใหม่ของเกมตะลุยซอมบี้ Overkill’s The Walking Dead

ทางเว็บไซต์ Polygon ได้ปล่อยตัวอย่างคลิปเกมเพลย์ใหม่ของเกมตะลุยซอมบี้ Overkill’s The Walking Dead ซึ่งเป็นการทดลองเล่นเดโมเกมจากงาน E3 2018 โดยในคลิปตัวอย่างจะมีความ

ยาว 22 นาที และโชว์ให้เห็นถึงแนวทางการเล่นเบื้องต้น การเล่นแบบ Co-op พร้อมกันสี่คน การใช้อาวุธชนิดต่างๆในเกม และสำหรับ
    ใครที่ดูแล้วสนใจ ก็รอซื้อกันได้ในวันที่ 6 พฤศจิกายนนี้นะครับ

เกม Overkill’s The Walking Dead เป็นเกมแนวมุมมองบุคคลที่หนึ่ง ซึ่งสามารถเล่นออนไลน์แบบ Co-op กับเพื่อนได้ถึง 4 คน จะเล่นแบบตะลุยยิงแหลกแจกกระสุนหรือจะเล่น

แบบลอบเร้นก็ได้ โดยที่เกมจะพาผู้เล่นเข้าสู่จักรวาลของ The Walking Dead ที่เต็มไปด้วยฝูงซอมบี้ผู้หิวโหยรอคอยกินเนื้อสดๆ จากคนที่มาเล่น ผู้เล่นจะต้องเอาชีวิตรอดไปให้ได้

CREDIT BY BEARTAI

ปล.ยังดูขัดๆตาอยู่ หวังว่าใกล้ออกจะดีกว่านี้

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    มันดูแข็งๆไปอ่ะ ผมว่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    หลังจาก trailer แบบ cinematic มาแบบ gameplay ผมหมดความสนใจไปเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: