ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ตามหาเกมเก่า แนววางแผน ทหาร

เป็นเกม PC แนววางแผน ตัวละครเป็น ทหารบ้าง spyบ้าง แต่ละตัวละครมีความสามารถแตกต่างกันออกไป
    บางตัววางระเบิดได้ บางตัวใช้กล้องส่องยิงไกลได้ บังคับได้หลายตัว จำชื่อเกมไม่ได้ครับ แต่ถ้าเห็นรูปแล้วจะอ๋อเลย

รบกวนด้วยครับ

ไม่ใช้แนว FPS นะครับ
    I5-3330 /Hyper212evo /Asus P8H77-M /Hyper-X 8Gb(4*2)Bus1600 /HIS6970 IceQTurbo /SilverStone STF-60 600w /COUGAR SOLUTION BLACK

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    Commandos หรือเปล่าครับ มุมมองแบบ bird eye view รึเปล่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใช่เลยครับ เกมนี้เลย ขอบคุณมากครับ จำชื่อเกมไม่ได้เห็นปุ๊บใช่เลย
    I5-3330 /Hyper212evo /Asus P8H77-M /Hyper-X 8Gb(4*2)Bus1600 /HIS6970 IceQTurbo /SilverStone STF-60 600w /COUGAR SOLUTION BLACK