สอบถามหน่อยครับพอดีผมซื้อมือสองมา คนขายบอกแปลง RGH แล้ว ตอนแรกคนขายบอกว่าสามารถใช้ flash drive แล้วฟอเมตเพื่อเล่นตัว kinect ได้เลย แต่พอเล่นจริงมันเล่นไม่ได้มันแจ้งให้อัพเดทผมเลยติดต่อคนขายคนขายเลยให้ซื้อ hdd มาด้วย ตอนนี้สามารถเล่นได้แล้ว เข้าเรื่องนะครับคือผมอยากทราบว่า ถ้าเกิด HDD ตัวนี้เสียผมสามารถซื้อตัวใหม่มาใส่ได้เลยไหมต้องลงโปรแกรมอะไรเพิ่มหรือป่าว เพราะเห็นใน hdd จะมีโปรแกรมอยู่ 2 ตัว หรือผมต้อง backup HDD นี้ไว้ แล้วสายมารถใช้สาย sata ต่อตรงเข้า pc เลยได้ไหมครับ หรือมีรายละเอียดอะไรที่ผมต้องรู้หรือระวังช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ