ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับสำหรับอัพเดทครับ เข้ามาติดตามตลอด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใส่ mod ได้ไหมครับ

*edit
    ได้แล้วครับ ตอนแรกผมหา folder Eletronic art ไม่เจอ ต้องเปิดเกมก่อนหนึ่งทีมันจะถึงสร้าง folder นี้

สรุป เล่นได้ปกติ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย idolzie : 20th September 2018 เมื่อ 18:16

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 331
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idolzie อ่านกระทู้
    ใส่ mod ได้ไหมครับ

*edit
    ได้แล้วครับ ตอนแรกผมหา folder Eletronic art ไม่เจอ ต้องเปิดเกมก่อนหนึ่งทีมันจะถึงสร้าง folder นี้

สรุป เล่นได้ปกติ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เศ้รามันขึ้นว่า
    ขออภัย คุณไม่สามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้ในขณะนี้

มีผู้ใช้ที่ได้ดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้จำนวนมากเกินไป โปรดลองเข้าถึงไฟล์อีกครั้งในภายหลัง ถ้าไฟล์ที่คุณพยายามเข้าถึงมีขนาดใหญ่มาก หรือมีการแชร์กับคนจำนวนมาก อาจใช้เวลาถึง 24 ชั่วโมงจึงจะสามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์ ถ้าคุณยังไม่สามารถเข้าถึงไฟล์หลังจากเวลาผ่านไป 24 ชั่วโมง โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบของคุณ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ payamyaw123 อ่านกระทู้
    เศ้รามันขึ้นว่า
    ขออภัย คุณไม่สามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้ได้ในขณะนี้

มีผู้ใช้ที่ได้ดูหรือดาวน์โหลดไฟล์นี้จำนวนมากเกินไป โปรดลองเข้าถึงไฟล์อีกครั้งในภายหลัง ถ้าไฟล์ที่คุณพยายามเข้าถึงมีขนาดใหญ่มาก หรือมีการแชร์กับคนจำนวนมาก อาจใช้เวลาถึง 24 ชั่วโมงจึงจะสามารถดูหรือดาวน์โหลดไฟล์ ถ้าคุณยังไม่สามารถเข้าถึงไฟล์หลังจากเวลาผ่านไป 24 ชั่วโมง โปรดติดต่อผู้ดูแลระบบของคุณ

ลองใช้วิธีแบบในวีดีโอนี้นะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลงตัว Repack v1.44.77.1020 and includes all DLCs แล้ว
    แต่ไม่สามารถอัพเดท version 4ตัวด้านล่างได้นี่ต้องทำไงหรอครับ
    รบกวนสอนทีนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ReN4ME อ่านกระทู้

ลองใช้วิธีแบบในวีดีโอนี้นะครับ
    ทำตามนี้แล้ว มันทำสำเนาไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superbeemz อ่านกระทู้
    ทำตามนี้แล้ว มันทำสำเนาไม่ได้อะครับ
    ต้องขอโทษสำหรับความไม่สะดวกด้วยนะครับ ผมมีพื้นที่ใน google drive เยอะส่วนของเว็บอื่นไม่ได้ทำไว้ครับ ก็เลยอัพได้แค่ของ google drive ครับ

ยังไงผมจะลองหาช่องทางอื่นไว้เพิ่มเติมนะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    โหลดได้ 98% แล้วอยู่ๆก็ค้างแล้วให้กดโหลดใหม่ให้มันโหลดต่อน้ำตาจะไหลครับ โหลดไม่ได้ รอมา 2ชม. ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FitzRoyz อ่านกระทู้
    โหลดได้ 98% แล้วอยู่ๆก็ค้างแล้วให้กดโหลดใหม่ให้มันโหลดต่อน้ำตาจะไหลครับ โหลดไม่ได้ รอมา 2ชม. ละครับ
    อันนี้อาจจะเป็นที่เน็ตรึเปล่าครับผมก็ไม่แน่ใจ ขอโทษด้วยนะครับที่ยังมีช่องทางดาวน์โหลดช่องทางเดียวยังไงจะลองหาเพิ่มนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณมากครับบบ สำหรับเกมมส์ครับ แต่ผมยังโหลดไม่ได้เลยครับ อิอิ ทำสำเนาเเล้วก็ไม่ได้ครับ สงสัยต้องลองเข้าทุกวันดูน่าจะโหดลได้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ถามหน่อยครับ ผมลงเสร็จละ กดเข้าเกมมันเด้งเข้าในออริจินที่เครื่องผมมีอยู่ แล้วผมต้องทำไงครับหรือผมลงผิด
    ความลับกับความจริง ลมหายใจของทุกสรรพสิ่งกับพลังที่ตัดเหล็ก

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spartan อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับบบ สำหรับเกมมส์ครับ แต่ผมยังโหลดไม่ได้เลยครับ อิอิ ทำสำเนาเเล้วก็ไม่ได้ครับ สงสัยต้องลองเข้าทุกวันดูน่าจะโหดลได้ครับ
    ยังไงจะลองหาช่องทางดาวน์โหลดเพิ่มให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathking10537 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ ผมลงเสร็จละ กดเข้าเกมมันเด้งเข้าในออริจินที่เครื่องผมมีอยู่ แล้วผมต้องทำไงครับหรือผมลงผิด
    ลองลบ Origin ในเครื่องออกนะครับ แล้วก๊อปปี้แคร็กไปซ้ำใหม่อีกรอบครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมลงตัว Repack v1.44.77.1020 and includes all DLCs แล้ว
    แต่ไม่สามารถอัพเดท version 4ตัวด้านล่างได้นี่ต้องทำไงหรอครับ

เม้นรอมานานแย้วครับ 55

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jittakorn086 อ่านกระทู้

เม้นรอมานานแย้วครับ 55
    ขอโทษทีครับ ผมไม่ค่อยได้มาเช็คคอมเม้นเลย อาการคือติดตั้งไม่ได้ใช่มั้ยครับแบบกดติดตั้งอัพเดทแล้วไม่ผ่านใช่มั้ยครับ
    ผมคิดว่าน่าจะเป็นเพราะตัว repack ครับ เลยทำให้อัพเดทไม่ได้ น่าจะต้องเป็นตัว Full อะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้าเวลาลงแล้วขึ้นแบบนี้ต้องทำยังไงคะขึ้นตอนกำลังเข้าเกม
    OrangeEmu.dll
    Hello

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mntp อ่านกระทู้
    ถ้าเวลาลงแล้วขึ้นแบบนี้ต้องทำยังไงคะขึ้นตอนกำลังเข้าเกม
    OrangeEmu.dll
    Hello
    ไม่แน่ใจครับ แนะนำติดตั้งเวอร์ชั่นใหม่นะครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=323146

Tags for this Thread