ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 807

(◕‿◕❀) The Sims 4 Seasons - COdex ⇱ Google Drive ⇲

This Release Includes:
    • The Sims 4 Digital Deluxe Edition
    • The Sims 4 Digital Soundtrack
    • The Sims 4 Backyard Stuff
    • The Sims 4 Fitness Stuff
    • The Sims 4 Movie Hangout Stuff
    • The Sims 4 Life Of The Party
    • The Sims 4 Get Together
    • The Sims 4 Vintage Glamour Stuff
    • The Sims 4 Luxury Party Stuff
    • The Sims 4 Get To Work
    • The Sims 4 City Living
    • The Sims 4 Kids Room Stuff
    • The Sims 4 Spa Day
    • The Sims 4 Holiday Celebration Pack
    • The Sims 4 Outdoor Retreat
    • The Sims 4 Parenthood
    • The Sims 4 Bowling Night Stuff
    • The Sims 4 Romantic Garden Stuff
    • The Sims 4 Awesome Animal Hats Digital Content
    • The Sims 4 Up All Night Digital Content
    • The Sims 4 P.R.I.M.A. 3000
    • The Sims 4 Perfect Patio Stuff
    • The Sims 4 Spooky Stuff
    • The Sims 4 Cool Kitchen Stuff
    • The Sims 4 Toddler Stuff
    • The Sims 4 Laundry Day Stuff
    • The Sims 4 Vampires
    • The Sims 4 Cats and Dogs
    • The Sims 4 Dine Out
    • The Sims 4 Jungle Adventure
    • The Sims 4 My First Pet Stuff
    • The Sims 4 Seasons

⇱ Google Drive ⇲ [Part ล่ะ 4 GB][ครอบลิงค์ 1 ชั้น]

↟ Part 01 ↡↟ Part 02 ↡↟ Part 03 ↡↟ Part 04 ↡
    ↟ Part 05 ↡↟ Part 06 ↡↟ Part 07 ↡

⇱ Google Drive ⇲ [ครอบลิงค์ 2 ชั้น][Part เดียว]

แบบลิงค์เดียว : ↟ LINKLOAD ↡

โปรแกรมประเภทช่วยดาวโหลด
    - Internet Download Manager (IDM) 2018 (6.30) ⌦⌦ ↟ คลิก ↡
    - EagleGet 2.0.4.28 [Full] ⌦⌦ ↟ คลิก ↡

วิธีแก้โหลดไม่ได้โควต้าเกิน ให้ทำตามนี้เลยจ้า

How To Play Gameวิธีติดตั้งเกมส์
    1. Unpack
    2. Mount / burn image
    3. Install
    4. Copy content from ‘Crack’ folder and replace game dir files
    5. Play game
    6. If U like it, buy it!

✎✎✎ ปล. ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ✎✎✎ สำหรับ Windows 8,10 ถ้าไม่มีแอนติ้ไวรัช ให้ปิด Windows Defender แทนจ้า
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eesperado : 1st November 2018 เมื่อ 07:40
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    เพิ่มแบบลิงค์เดียวจบจ้า
    ขอเกมส์ หรือ แจ้งปัญหาไฟร์เกมส์เสียได้ที่ ➽ ➽ https://goo.gl/8k4eAH

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    โหลดลิ้งเดียวแปบเดียวเสร็จ ติดตั้งเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ครอบลิ้งชั้นเดียวเยี่ยมมาก
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอ Mod ภาษาไทยล่าสุดหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nohow001 อ่านกระทู้
    ขอ Mod ภาษาไทยล่าสุดหน่อยครับ
    ยังไม่มาจ้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poweruser อ่านกระทู้
    โหลดลิ้งเดียวแปบเดียวเสร็จ ติดตั้งเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ครอบลิ้งชั้นเดียวเยี่ยมมาก
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมลงแล้วเล่นไม่ได้ ต้องเข้าเล่นในOriginหรอครับ มันขึ้นerroแ้วมีคำว่าHello พอกดตกลงมันขึ้นว่า The application was unble to start correctly (0xc0000142). Click OK to close the application ทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jitapontos อ่านกระทู้
    ผมลงแล้วเล่นไม่ได้ ต้องเข้าเล่นในOriginหรอครับ มันขึ้นerroแ้วมีคำว่าHello พอกดตกลงมันขึ้นว่า The application was unble to start correctly (0xc0000142). Click OK to close the application ทำไงครับ

หลังจากลงเกมส์เสร็จแล้ว ได้ทำการ Crack ลงไปหรือยังครับ ถ้าลงไปแล้วแล้วยังขึ้น Error นะครับ ให้ไปไปลบ โฟลเดอร์ The sims4 ใน Documents อีกทีนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงแล้วครับลองลบในDocuments ก็ทำแล้วครับ เหมือนเดิมเลยครับ ตอนลงเกมนี่ปล่อยให้ลงปกติใช่ปะครับไม่ต้องติ้กอะไรเลยแล้วรอจนเสร็จแล้วก็Crack แค่นี่ใช่ป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jitapontos อ่านกระทู้
    ลงแล้วครับลองลบในDocuments ก็ทำแล้วครับ เหมือนเดิมเลยครับ ตอนลงเกมนี่ปล่อยให้ลงปกติใช่ปะครับไม่ต้องติ้กอะไรเลยแล้วรอจนเสร็จแล้วก็Crack แค่นี่ใช่ป่ะครับ
    ใช่ครับติดตั้งเสร็จ แล้วก็ทำการลงแค๊กอีกทีเบื้องต้น ลองปิดตัวสแกนไวรัสก่อนลงดูนะครับเผื่อมันอาจจะโดนลบไปก็ได้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ปิดแล้วครับเป็นเหมือนเดิมเลยครับลองทุกทางแล้วครับ เศร้าเลยครับ 555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดแบบลิ้งค์เดียว เล่นได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lullaby.ing : 16th August 2018 เมื่อ 13:49

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lullaby.ing อ่านกระทู้
    โหลดแบบลิ้งค์เดียว เล่นได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ขอบคุณมากจ้า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    นี้คือครบ ทุกภาคเลยเหรอครับ ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    กดเข้าลิ้งค์ไหน ไม่ได้เลยครับ "Hmmm...can’t reach this page"

กล่าวขอบคุณ
    33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eiainglshth อ่านกระทู้
    กดเข้าลิ้งค์ไหน ไม่ได้เลยครับ "Hmmm...can’t reach this page"
    เทสแล้วก็โหลดได้ปกตินะครับ ถ้าโหลดไม่ได้ลองแคปรูปมาครับ เดี๋ยวดูให้