ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

PES 2019 โชว์เกมเพลย์ใหม่ 2 นาที เน้นย้ำความสมจริงเหนือเกมอื่น

PES 2019 โชว์เกมเพลย์ใหม่ 2 นาที เน้นย้ำความสมจริงเหนือเกมอื่น

นี่คือคู่แข่งคนสำคัญของ FIFA 2019

สำหรับศึกลูกหนังบนสังเวียนเกมเมอร์นั้น ตอนนี้มีสองเจ้าที่แข่งขันกันคือFIFA ที่ได้บริษัทเกมยักษ์ใหญ่จากประเทศสหรัฐอเมริกานามว่า EA และ Pro Evolution Soccer หรือที่นิยมเรียกกัน

ว่า
    P.E.S ที่ได้บริษัทยักษ์ใหญ่ จากญี่ปุ่นนามว่า Konami มาเป็นคนพัฒนาซึ่งทั้งสองค่าย ก็ได้ขับเคี่ยวกันมาโดยตลอด แต่หลังจากปี 2014 เป็นต้นมา FIFA สามารถประสบความสำเร็จ มากกว่า

โดยวัดจากฐานผู้เล่นและรายได้ ซึ่งชัยชนะของ FIFA ทำให้ P.E.S ต้อหาหนทางที่จะกลับมาได้อีกครั้ง

หลังจากที่เปิดตัวภาค P.E.S 2019 ที่แม้จะเสียลิขสิทธิ์อย่างถ้วยยูฟ่าไป แต่ว่าภาคนี้ P.E.S ทดแทนด้วยสตาร์ดังในอดีตอย่างมากมาย ไม่ว่าจะเป็น D.Beckham, Ruud

Gullit, R.Vieira
    เป็นต้นโดยวีดีโอตัวอย่าง Gamplay นั้นได้หลุดมาโดย Weedens และ ได้อัพโหลดลง Youtube โดยเป็น Gameplay ของเครื่อง PlayStation 4

จะเห็นได้เกมค่อนข้างที่จะบังคับได้อย่างลื่นไหลและเป็นธรรมชาติ ตัวเกมมีการเข้าบอลและต่อบอลที่สมูท นอกจากนี้กราฟิกของตัวเกมยังทำออก

มาได้ดี เราจะเห็นหน้าของนักฟุตบอลชัดชนิดที่เห็นเหงื่อของนักฟุตบอลกันเลยทีเดียว อีกทั้งสนามของตัวเกม ยังทำออกมาได้ดีดูแล้วสบายตาขึ้น

ก็ถือว่าทำได้ยอดเยี่ยมทีเดียวสำหรับ P.E.S 2019 นี้ โดยหากเพื่อน ๆ สนใจสามารถที่จะ Pre Order ได้ในตอนนี้ ซึ่งตัวเกมจะเปิดให้เล่นในวันที่ 28 สิงหาคม 2019

ใครที่สนใจสามารถไป Pre Order ได้
    ที่นี่ ในเวอร์ชั่นSteam และ ที่นี่
    สำหรับ PlayStation 4

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    สเน่ห์ของ PES ไม่ใช่กราฟิกและความสมจริง แต่มันคือ glitch ต่างหากเล่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    สเน่ห์ของ PES ไม่ใช่กราฟิกและความสมจริง แต่มันคือ glitch ต่างหากเล่า
    อย่างดาม่า ถ้าอยากไปตั้งกระทู้เองเลยครับ
    ผมเล่นได้ทั้งสองค่ายเลย ไม่เคยนำมาเปรียบเทียบกันให้เสียความรู้สึก เพราะแต่ละค่ายหรือภาค เขาก็มีจุดเด่นและความมีเสน่ห์หน้าเล่นของเกมที่ผู้สร้างได้ทำไว้ครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    เหอะ ๆ.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ genocide2523 อ่านกระทู้
    อย่างดาม่า ถ้าอยากไปตั้งกระทู้เองเลยครับ
    ผมเล่นได้ทั้งสองค่ายเลย ไม่เคยนำมาเปรียบเทียบกันให้เสียความรู้สึก เพราะแต่ละค่ายหรือภาค เขาก็มีจุดเด่นและความมีเสน่ห์หน้าเล่นของเกมที่ผู้สร้างได้ทำไว้ครับ
    ไม่เอาอ่ะ จะไปตั้งกระทู้ใหม่ทำไม? ผมแค่แสดงความคิดเห็น+แซวเฉยๆ ใครจะดราม่าก็ไปตั้งกระทู้เองครับจะอ้างอิงผมก็ได้ผมไม่ว่า แต่ผมไม่ได้ดราม่าสักหน่อย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ทั้ง pes ทั้ง fifa เวลาเล่นกับเพื่อน Glitch นี่ตัวทำเกมฮาจริงๆนะ แต่เล่นคนเดียวแล้วเจอนี่บางทีอยากจะเขวี้ยงจอย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เขาแซวเล่นขำๆ จะจริงจังไปใย 5555
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    เสียดาย fox engine
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: