ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน เกมซี้ดสำหรับคนวัยมัน
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมซี้ด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ได้รับคำขอบคุณ: 648

โหลดเกม Conan Exiles v17925 + All DLCs + Multiplayer + Dedicated Server

โหลดเกม Conan Exiles v17925 + All DLCs + Multiplayer + Dedicated Server | 21 GB

ขั้นต่ำ:
    ต้องการหน่วยประมวลผลและระบบปฏิบัติการแบบ 64 บิต
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 64 Bit/ Windows 8 64 Bit/ Windows 10 64 Bit
    หน่วยประมวลผล: Intel Quad Core i5-2300 or AMD FX-6300
    หน่วยความจำ: แรม 6 GB
    กราฟิก: Nvidia GeForce GTX 560 (1GB) or AMD Radeon HD 7770 (1GB)
    DirectX: เวอร์ชัน 11

====== ตัวอย่างเกมส์ ======

Conan Exiles เป็นเกมที่ใช้ในการอยู่รอดของโลกที่ตั้งขึ้นในดินแดนของ Conan the Barbarian อยู่รอดในโลกป่าเถื่อนสร้างบ้านและอาณาจักรและครอบงำศัตรูของคุณในสงครามมหากาพย์
    หลังจากที่โคนันช่วยชีวิตคุณโดยการตัดทอนคุณจากซากศพคุณต้องเรียนรู้ที่จะอยู่รอดได้อย่างรวดเร็ว สภาพอากาศกวาดทรายพายุทรายป้องกันตัวเองจากอุณหภูมิที่รุนแรงและล่าสัตว์เพื่อหาอาหารและทรัพยากร สำรวจโลกอันกว้างใหญ่และราบรื่นจากทะเลทรายที่กำลังส่องลงไปทางใต้สู่เทือกเขาที่ปกคลุมไปด้วยหิมะทางภาคเหนือ

(ขนาดไฟล์ 21 GB โหลดสลับแทนกันได้)
    Download File : PART 1 | PART 2 | PART 3 | PART 4 | PART 5
    ***อ่านตรงนี้***
    Password แตกไฟล์: loadgamepc-free.com (พิมพ์เอาอย่าก็อป)
    เครดิต : loadgamepc-free.com
    ปิด Antivirus ก่อนแตกไฟล์และขณะติดตั้งเกมส์ด้วย ถ้าไม่มีให้ ปิด Windows Defender แทน

"หาโปรแกรมไม่เจอ Ctrl + f หาได้เลยครับ" | ***** ไฟล์ทุกไฟล์โหลดได้หมดทุกไฟล์ครับ *****

PC - GAMES | Manga | SOFTWARE |

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้คับ ลงแล้วติดตั้งไม่สำเร็จ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 845
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mixhunza อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้คับ ลงแล้วติดตั้งไม่สำเร็จ
    กด limit ram use 2 GB ตอนติดตั้งครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    มี สูตรโกฃตัวนี้รึเปล่าครับ เล่นจริงอยากพอตัว

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    1,858
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    มี สูตรโกฃตัวนี้รึเปล่าครับ เล่นจริงอยากพอตัว
    ตั้งค่าเป็น admin เลยครับ ไม่ต้องใช้สูตร
    ดูคลิบด้านล่างนี้เลย ผมใช้อยู่

https://www.youtube.com/watch?v=XoDKr4dAwCw

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    ตั้งค่าเป็น admin เลยครับ ไม่ต้องใช้สูตร
    ดูคลิบด้านล่างนี้เลย ผมใช้อยู่

https://www.youtube.com/watch?v=XoDKr4dAwCw
    ครับ ตอนเล่นเข้าดหมดออนไลน์เล่นหรือออฟไลน์ครับ มันต่างกันยังไง ออนไลน์ได้จริงดิ แล้วสูตรมันกดใช้ไงครับ
    ปล. อีดิสบอดี้ เล่นซะถอดหมดเลย 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sKY_wALKER : 11th July 2018 เมื่อ 20:28

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไอเท็มเติมพลังตัวไหนครับ เล่นแล้วชอบตายแล้วไปเริ่มใหม่ตรงทะเลทราย แก้ไงตรงนี้ครับเลยไปไม่ค่อยไกลครับ เล่นแบบออฟไลน์นะ